ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MHO site MHO] Anta no Dorei ni Naruccha ยอมใจไร้เหตุผล [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 30, 2019, 04:06:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noohun

สงสัยว่า พระเอกมันเกี่ยวดองยังไง เป็นลูกของลูกพี่ลูกน้องนางเอกรึเปล่าหว่า (แต่ก็เห็นนางเรียกว่าลุงกับป้า ไม่น่าใช่)

ถ้าใจจะตรงกันขนาดนี้ (ฮา)
แต่คู่นี้เข้ากันดี คนนึงเฟติสถุงน่อง อีกคนความรู้สึกไวที่ขาเนี่ย

MADAOO

ถ้าตามที่ท่าน Kater เกริ่นไว้ตอนต้นเรื่องอายุของหลาน ของลูกพี่ลูกน้องเยอะกว่า ผมก็หนึ่งในนั้นนี่แหละครับ(ฮา)
อาจเพราะครอบครัวมีผมช้าไปหน่อยแถมพ่อก็เป็นคนเกือบสุดท้องด้วย ลูกพี่ลูกน้องผม(อายุมากกว่าผมหมดเลยแถมที่อายุขึ้นเลข50ปลายๆก็มี) มีลูกโตกันหมดแล้ว แถมลูกๆเค้า(มีลำดับเป็นหลานผม) นี่ก็แก่กว่าผมหลายคนเลย ในขณะที่ผมยังอยู่ในเลข20กลางๆอยู่เลยT-T

กลับมาที่เนื้อเรื่องกันบ้าง เอาจริงๆถ้าว่ากันตามความรู้สึก ไม่ว่ากันตามศักดิ์ นี่เหมือนเพื่อนกันมากกว่านะครับผมว่า เพราะอายุไกล่เคียงกัน. แต่เอาจริงๆแล้วความthiccขนาดนี้ ถุงน่องรัดเสียขนาดนี้ คุณหลานจะอดใจไหวเหรอครับ แถมคุณน้ายอมด้วยขนาดนี้(ฮา)

elviswhat

จริง ๆ ก็เป็นเพื่อนกับหน่เหล่ะ แต่แค่มีศักดิ์มาขั้นกลางไว้เท่านั้นเอง จริง ๆ คนวัยใกล้ ๆ กันแบบนี้อยู่กันสองต่อสองก็ย่อมไม่อยู่เฉยเป็นธรรมดา

หืมมม ทำกันที่โรงเรียนคาชุดพละด้วยอย่างฟินเลยน้าครับ อยากลองคาชุดพละแบบญี่ปุ่นซักครั้งฟิลคุงดีน่าดู

jarern32

สงสัยคลาวนี้จะได้สนุกกันแน่ๆเลย ::Me?:: ::Thankyou::

Suwit71

สะดวกเลยอยู่กัน 2 คน

ddcc

ได้หรอ ทำกับน้าได้แต่อย่าไปทำกับคนอื่น มันได้หรอออ ::Angry::
ตอนนัาใส่ชุดดำล้วน อย่างเด็ด ::Bloody::

แฟ๊ต บอย

ด้วยว่าน้ากับหลานอายุห่างกันไม่มากอยู่ในวัยที่อยากรู้อยากลอง...จึงเป็นบทเรียนแรกในชีวิต
edit:เรามาเกินกว่าคำว่าแฟนแล้ว....คำนี้มันพีคสุดๆ

B6105280

น้าหุ่นอวบดีเหลือเกิน

Edit กลายเป็นกิจกรรมของน้าหลานซะงั้น

นายไข่ย้อย

มีอยู่แล้ว แนวที่ว่ามาในข้างต้น แต่เรื่องแบบนี้มีแต่ในนิยายกับโดจินละม้าง ::Hunger::

อันนี้เหมือนจะเป็นเพื่อนกันมากกว่า ถือว่าฟินดีคอนเฟริม
อิอิอิ

โดเรม่อน

ทำมาถามว่าอยู่แค่เรา2คนหรอก เข้าทางเลยนะสิน้าหลายเอากันมันดีแน่ๆแบบนี้ 555

สุขกันเธอเราเลยน้าหลายต่างคนต่างครั้งแรกต่อไปคงเอากันทุกวันแน่ๆ555

Biggs Kit

พอได้อ่านแล้วหยุดไม่อยู่ ต้องอ่านให้จบ

Akira Watanabe

::Shy::  ชุดพร้อมรบซะขนาดนี้ ไม่รอดแน่นวล

::JubuJubu::  การ์ตูนรักใส ๆ หวานกรอบ บ้านนอกไม่มีอะไรทำ ก็หาเรื่องซั่มกัน

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ดูเหมือนทั้งคุณน้าสาวและพ่อหลานชายจะมีใจตรงกันนะ ว่าแต่คุณน้าสาวจะหวงคุณหลานนะ ยอมให้ลวนลามตัวเองได้แต่ห้ามไปทำกับคนอื่น...อิอิ
และแล้วทั้งคุณน้าคุณหลานต่างก็มอบเวอร์จิ้นของตัวเองให้กันและกัน จนกลายเป็นกิจวัตรประจำวันของทั้งสองคนไปเลย คราวนี้คุณหลานชายคงจะหายเบื่อแล้วล่ะสิ....หึหึ

natthapon.sinsadee

ตกใจนิดนึงเหนเหมือนชุด นร แต่เรียกน้า ส่วน เรื่อง อารม เป็นสิ่งอยู่เหนือเหตุผล มันบังคับกันไม่ได้ ฮรี่ๆ

tcm12599

วุฒิ ศักดิ์  ไม่สำคัญ  แค่อยากลองเอากัน  อะไรก็มีอาจขวางกั้นหรอก ::JubuJubu::

ได้วิธีชวนสาวเข้าห้องดีๆละ "พอดีมีเกมใหม่มา  ไปเล่นที่ห้องกัน"