ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Futamine Kobito] Yuuki o Agetai แรงผลักดัน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 01, 2019, 04:28:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

777

แนวใสๆ หรือขุ่นๆ หรือจะมืด???

edit ไม่ใส ปวดตับกำลังดี เจ๊แกทำเป็นอาชีพ ส่วนอีเด็กนั้นอนาคตรวย หาเงินตีแต่เด็ก

jumbo allower

เธอช่างน่ารักสดใสดีเหลือเกิน น่าสุดๆเลย

lo-gun-ta

เหมือนรักใสๆกำลังเข้าสู่ด้านมืด

แม่จะเปลี่ยนเป้าหมาย
แต่ก็มาจากความคิดใสๆแบบเด็กๆ สู้ๆ เจ้าหนู

genoside

ภาพเรื่องนี้สวยมากเลยครับ ท่านก็แปลได้ดีมาก

เป้าหมายยังคงเดิม คือโคชิเอ็ง แต่มีเป้าหมายอื่นเพิ่มมาด้วยนะครับ อิอิ

Phoowadol

เอาจริงนะ ผมว่า ที่เกริ่นหัว มาว่า รักใสๆ เห็นแววแล้ว คงใสไม่ไหวแล้วหละครับ  งานนี้ ขุ่น ข้นเลยหละ  สำหรับ เจ้าเด็กรุ่นน้องหนะ  โอเค น่าจะ อ่อนต่อโลก  แต่ว่า  สอง ยากูซ่า (รึเปล่า) สองคนนี้ จัดน้องนาง หนักแน่ ::Confident::
  Edit. เออ.....แฮะ สงสัยจะ ใสจริงๆซะแล้ว มั๊งเนี่ย  นี่ถึงกับเลิกเล่นเบาบอล  มาสนใจ  มุ่งมั่น เพื่อจะเอาสาว จริงเหรอ 555

warakij

miewkly

zeenongme

เป็นเด็กนี่ดีจริงๆ ซื่อๆ ตรงไปตรงมา...ทัศนคติของ ของ ชายน้อย สำคัญคือไม่คิดรังเกียจพี่สาวที่โดนกระทำยำเพียงนี้!?

sovereignty.artmagic

เอ็งยังเด็กไอ้หนูจะได้เรียนรู้ไปไง ซะงั้น555ไม่ปวดตับเบย

Worrarat Imkaow

ขออ่านให้จบก่อนแล้วจะมาตอบแก้นะครับ แต่ดูแล้วน่าจะไม่ใสก็ทุกคนก็มีปัญหาของแต่ละคนละนะ

อ่านจบแล้วครับใสจริงๆด้วยครับ(ไม่ได้ประชดนะ)ถึงมันจะเกียวกับการขายตัวแต่ตัวเรื่องและบรรยากาศมันทำให้รู้สึกว่าไม่ได้มีอะไรน่ากลัวแลัวเรื่องการขายตัวตัวผู้หญิงเองก็น่าจะสมัครใจทำเพราะมีเหตุผล ส่วนตัวเด็กชายเองก็เข้าใจเรื่องนั้นก็เลยกลายมันก็เป็นเรื่องปกติที่เกิดขึ้น และทั้งสองคนนั้นก็น่าจะยังสนิดกันได้อยู่เหมือนที่พามาถ้ามีการมาเล่าต่อก็น่าจะสนุกดีนะครับ

mendark

อ่านแรก ๆ คิดว่าเด็กมันพยายามจนเก่งจนได้เป็นแฟนกับพี่สาวใจดีคนนั้น แต่มากลางเรื่องเจอจุดพลิกผัน สงสัยคงช็อคไปเลย เสียกำลังใจหมด

เป้าหมายเหมือนเดิม เพิ่มเติมคือเก็บเงินมาซื้อบริการพี่สาวใจดีคนนี้เสียอย่างนั้น เฮ้อ

oilza12120

อย่าบอกนะว่าพี่สาวคนนี้ทำงาน ......

สรุปพี่สาวได้ลูกค้าเพิ่มซะงั้น

Creader

ดูทรงแล้วจะมาแนวปวดตับมั้ยนะ
---
ใสจริงครับ วัตถุประสงค์ชัดเจน

eeepc2