ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สงสารพุดเดิ้ลที่บ้านโดนเจ้าตองข่มขืน ตอนที่ 1

เริ่มโดย จักราวุธ อัครพงศ์, ตุลาคม 03, 2019, 12:03:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จักราวุธ อัครพงศ์

ช่วงนี้ค้าขายเป็นอย่างไรกันบ้างครับ ผมงี้มือไม่ว่างเลยครับ ไล่ตบยุงไล่แมลงทั้งวัน ทำให้มีเวลาเขียนเรื่องสั้นๆมาฝากเรื่องเกี่ยวกับหมาๆแมวๆไรเทือกนั้น อยากเขียนบ้างกลัวลืมกัน ฝากให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆครับ อาจออกช้าบ้างนะครับเพราะผมพิมพ์ในมือถือ

สงสารพุดเดิ้ลที่บ้านโดนเจ้าตองข่มขืน ตอนที่ 1

เรื่องมีอยู่ว่า ทั้งอาทิตย์มานี่ผมหัวเสียมากที่เมียผมต้องสาระวนกับการดูแลหมาที่เธอขับรถเฉี่ยวมันบาดเจ็บพอสมควรหลังจากพาไปหาหมอหมาหลายครั้งทั้งโรงบาลสัตว์ที่ม.เกษตรยังต้องมาดูแลรักษาที่บ้านอีก พออีกวันตอนเย็นที่ผมกลับมาจากทำงานก็เห็นลุงแก่ๆคนนึงผมจำได้ว่าแกเป็นรปภ.ในหมู่บ้านนั่งคุยอยู่กับเมียผมในโรงจอดรถข้างบ้าน พอเธอเจอผมก็รีบเล่าให้ฟังว่าลุงชาเป็นเจ้าของหมาที่เธอขับรถเฉี่ยวด้วยความเป็นห่วงหมาแกเลยขอรบกวนมาขอเฝ้าอาการหมาของแกเอง เมียผมก็เห็นดีด้วยคิดว่าแกคงปลอดภัยทั้งอายุมาแล้วเลยคิดว่าจะให้อาศัยชั่วคราวพักนอนที่ห้องเก็บของถัดจากโรงรถจะเรียกโรงรถก็ไม่เต็มปากนักเอาเป็นว่าเป็นที่จอดรถแล้วกันเนาะ ผมก็ไม่ว่าอะไรเห็นว่าเมียเองก็ไม่อยากเป็นภาระดูแลหมามากทั้งแกเองก็เป็นรปภ.ของหมู่บ้านอยู่แล้ว ผมเลยตกลงโอเค

ขอแนะนำตัวเองก่อนผมชื่อนุอายุ34เป็นข้าราชการทำงานที่เขตเมียผมชื่ออรอายุ28เธอหุ่นดีไซด์ขนาด36-24-35ใบหน้าสวยรูปไข่ตากลมผมยาวผิวขาวนมใหญ่ครบสูตร เธอเป็นครูสอนเด็กอนุบาลโรงเรียนไม่ห่างจากบ้านมากนัก ครอบครัวเราสองคนเรียบง่ายไม่หวือหวาอะไรกินอยู่อย่างพอเพียงบางทีก็เหงาอยากมีลูกซักคนแต่ก็ไม่รู้ว่าผมกับเมียใครที่มีลูกยากกว่ากัน แต่เดิมเมียผมอยากเลี้ยงหมาพุดเดิ้ลมากแต่กลัวดูแลไม่ไหวเลยไม่กล้าเลี้ยงพอมีหมาบาดเจ็บมาเลยเข้าทางเธอ

หลายวันผ่านไปก็ไม่มีปัญหาอะไรช่วงเย็นๆหลังเลิกงานผมชอบออกไปวิ่งจ็อกกิ้งรอบหมู่บ้านส่วนเมียผมก็ทำอาหารเย็นทำงานบ้านอะไรไป วันนั้นก็เช่นกันแต่พอผมออกมาวิ่งได้ไม่ถึงร้อยเมตรท้องเจ้ากรรมก็ปวดขึ้นมากระทันหันผมเลยต้องวิ่งกลับมารีบเข้าห้องน้ำ ขี้เกียจเข้าไปในบ้านก็เลยเข้าห้องที่ติดกับห้องเก็บของที่ลุงชาพักนั่นแหละครับแต่พอนั่งๆไปกลับขี้ไม่ออกผมเลยนั่งเล่นโทรศัพท์กะว่ารอซักพักถ้าขี้ไม่ออกก็จะออกไปวิ่งต่อ แต่ทันใดนั้นหูผมก็ได้ยินเสียงคุยกันในห้องลุงชาเสียงคุยกันดังลอดช่องหน้าต่างบานเกร็ดระบายลมของห้องน้ำคือมันทะลุกับห้องเก็บของที่แกพักพอดี

..นวลเป็นไงบ้างค๊ะลุงชา..พอดีอรว่างเลยแวะมาดู..มากวนลุงชารึป่าวค๊ะ.. อ๋อนั้นเสียงเมียผมเธอคงแวะมาดูอาการหมาทีเธอขับรถเฉี่ยว

..ครับคุณอร..ดีขึ้นมากเลยครับ..เอ่อ..ผมแต่งตัวไม่เรียบร้อยหน่อยนะครับคุณอร..อย่าถือสาผมนะครับ..

..ไม่เป็นไรหรอกลุงชา..เมื่อวานหนูก็เห็นลุงก็นุ่งผ้าข้าวม้า..อรรู้คะ..คนต่างจังหวัดคงชินแบบนี้..สบายดีออก..อรยังอยากนุ่งมั่งเลย..แต่ก็นุ่งไม่เป็น..อิอิ..

..อ๋อ..อีนวลวันนี้มันยืนได้แต่ยังเดินไม่ได้..กระดูกมันคงยังขัดๆอยู่..แต่ลุงมีน้ำมันเลียงผา..ปกติเอาไว้นวดตัวเอง..ผมลองนวดให้อีนวลมันก็ดีขึ้นเลยนะครับ..แต่ว่า..

..อะไรค๊ะลุงชา..นวลมีอาการยังไงอีก..

..บางทีอยู่ๆมันก็อ้วก..ผมไม่แน่ใจว่ามันเป็นอะไร..อาจจะนอนมานานก็ได้ครับ..

..เฮ้อ..น่าสงสาร..ไหนให้อรดูมันหน่อยซิ..ว่าไงเจ้านวล..ว้าย..อ้วกจนได้..เลอะเต็มตัวอรเลย.. ด้วยความอยากรู้ผมเลยค่อยๆแอบมองที่ช่องบานเกร็ดเล็กๆ

..โอ้ย..ตายแล้ว..คุณอรเลอะหมดแล้ว..ยืนเฉยนะครับเดี๋ยวผมเช็ดให้..ผมเห็นลุงชารีบถอดเสื้อยืดเก่าๆที่แกใส่ออกมาเช็ดให้เมียผม อรอุตส่าบอกว่าไม่เป็นไรๆแกก็ไม่ยอมจนอรอ่อนใจยืนให้แกเช็ดอ้วกหมาที่เลอะตั้งแต่หน้าอกราดลงไปถีงเป้ากางเกงขาสั้นที่อรใส่ ผมแปลกใจที่เห็นอรยืนให้แกเช็ดปกติอรจะค่อนข้างถือตัวไม่ให้ใครเข้าถึงเนื้อตัวได้ง่ายๆ แต่อาจจะเพราะลุงชาแกดูไม่มีพิษภัยดูน่าสงสารอรจึงยืนนิ่งให้แกเช็ด

..ลุงชามือเบาจังเลยคะ..เช็ดซะอรเคลิ้มเลยนะเนี้ย..

..แฮะๆ..ปกติลุงมือหนักนะเนี้ย..แต่ก่อนลุงเคยทำงานนวดจับเส้น..แต่ลุงกลัวคุณอรจะโมโห..ผมเลยเช็ดเบาๆครับ..

..เหรอค๊ะ..ไม่รู้มาก่อนเลยนะเนี้ยว่าลุงชาเป็นหมอนวด..พอดีเลย..อรก็เมื่อยๆถ้าว่างๆสงสัยต้องมาลองฝีมือบ้างแล้วละ..

..ได้เลยครับคุณอร..แต่ว่า..ผมว่าผมยิ่งเช็ดมันยิ่งเลอะ..คุณอรจะลองนุ่งผ้าขาวม้าก่อนหรือจะเข้าบ้านเปลี่ยนชุดเลยครับ...

..เอิ่ม..ก็ดีนะค๊ะ..อรอยากลองนุ่งอยู่พอดี..อรขอผืนใหญ่หน่อยนะค๊ะ..ถ้าสั้นแบบของลุงชา..อรโป๊กันพอดี..

..ครับๆคุณอร..พอดีผมมีของเมียเก่าผมทิ้งเอาไว้..ผืนใหญ่พอคุณอรจะนุ่งได้..แต่แหมคุณอรทั้งสวยทั้งหุ่นดี..ให้คนแก่

อย่างผมเห็นเป็นบุญตาก่อนจะเข้าโลงก็คงจะดีไม่น้อย..แฮะๆ .. ผมยืนแอบมองอยู่ก็รู้สึกมีอารมณ์แปลกๆเพราะจะว่าไปหลายเดือนมานี่ผมก็ไม่ค่อยมีเซ็กซ์กับอรบ่อยนักไม่เหมือนตอนแต่งงานใหม่ๆที่เอากันแทบทุกวันคงเพราะความชาชินด้วยกระมัง ผมรู้สึกมีอารมณ์เซ็กซ์แปลกๆตั้งแต่เห็นไอ้ชามันบรรจงเช็ดคราบอ้วกหมาที่เลอะตั้งแต่เนินหน้าอกอวบใหญ่ของอรแล้วใจหนึ่งหึงหวงแต่กลับอยากเห็นเมียโดนล่วงเกินแบบเล็กๆน้อยๆ ผมคิดในใจว่าถ้ามันล่วงเกินมากไปกว่านี้ผมจะออกไปกระทืบมันแน่

..ลุงชานี่ก็ปากหวานใช้ได้เลยนะค๊ะ..ยังงี้สาวๆไม่ติดเป็นกันเกลียวเหรอค๊ะ..

..โอ้ย..ผมแก่แล้วผู้หญิงที่ไหนจะมาสนใจทั้งแก่ทั้งจน..ขนาดเมียผมมันยังหนี..ทิ้งผมได้ลงคอ..มันทนผมไม่ไหวอะครับ.. มันพูดไปก็ยื่นผ้าขาวม้าให้อรเปลี่ยนให้เธอเอามานุ่ง ผมมองดูอรนุ่งผ้าผืนนั้นความกว้างของผ้าแค่เลยโคกโคนขาของอรมาแบบหมิ่นเหม่ปิดเนินหน้าขาแทบไม่มิด อย่าบอกนะว่าอรจะถอดเสื้อผ้าในห้องที่มีมันอยู่ถึงมันจะแก่แต่ผมว่าถ้ามันจะปล้ำอรๆคงขัดขืนลำบากและถ้ามันทำจริงผมต้องรีบออกไปกระทืบมันแน่นอนแต่ตอนนี้ขอลุ้นดูไปก่อน

..ลุงชาหันไปก่อนซิค๊ะ..เดี๋ยวเห็นอรโป๊กันพอดี..อรกลัวลุงชาหัวใจวาย..อิอิ..

..อ๋อ..ครับๆ..แหม..เห็นผมจะแก่แต่ก็แข็งแรงอยู่นะครับคุณอร..แต่อย่างว่า..ของผมมันไม่แข็งมาหลายปีแล้ว..คุณอรไม่ต้องห่วงหรือกลัวผมหรอกนะครับ..

..อรก็คิดอย่างนั้นแหละ..เลยไว้ใจลุงชา.. เธอพูดกับมันที่ยืนหันหลังให้เธอ ผมตกตะลึงมากที่เห็นเธอถอดเสื้อทีเชิ้ตออกพร้อมกับเสื้อชั้นในแล้วนุ่งผ้าขาวม้าลายทางผืนบาง จากนั้นเธอก็ถอดกางเกงยืดขาสั้นออกพร้อมๆกับกางเกงในตัวจิ๋วม้วนออกมาพร้อมๆกัน ผมเริ่มตื่นเต้นขึ้นมาจริงจังท่อนควยผมเริ่มแข็งเมื่อคิดหาเหตผลที่อรทำอย่างนั้น

..เสร็จแล้วค่าลุงชา..อ้าว..นั่นน้ำมันอะไรค๊ะ.. อรถามเมื่อเห็นมันถือขวดลิโพเก่าๆไว้ในมือ

..นี่แหละครับ..น้ำมันเลียงผา..ที่ช่วยสมานแผลฟกช้ำแล้วยังใช้นวดคลายเส้นได้ด้วย..ปกติผมใช้นวดตัวเองครับ..พอเห็นอีนวลมันเจ็บ..ผมสงสารเลยลองนวดให้มัน..ก็ได้ผลดีนะครับ..คุณอรลองดมดูซิครับ.. มันยื่นขวดน้ำมันเก่าๆให้อรเธอก้มลงสูดดมแล้วทำท่าขนลุก

..อี๋..ลุงชา..กลิ่นมันพิลึกพิลั่น..อรดมแล้ว..มันคาวๆยังไงก็ไม่รู้.. อยู่ๆอรก็หน้าแดงขึ้นมาเรื่อๆยื่นขวดน้ำมันคืนให้ไอ้ชา มันรับขวดคืนมาแล้วนั่งยองๆลงข้างตัวอีนวลหมาที่บาดเจ็บ มันนอนคั้นระหว่างอรกับไอ้ชา

ให้ตายเถอะไม่รู้มันจงใจหรือไม่ระวังคือท่านั่งของมันที่ไม่รวบชายผ้าขาวม้าทำให้พอนั่งลงพวงไข่ดำปี๋พร้อมขนรุงรังและท่อนควยหุ้มหนังเหี่ยวๆย่นๆดำมืดของมันก็โผล่ห้อยโตงเตงลากพื้น ผมตะลึงมองดูท่อนควยเหี่ยวๆของมันอะไรจะปานนั้นขนาดเหี่ยวๆยังใหญ่ยาวเกือบเท่าควยของผมขณะแข็งเต็มที่ มันทำเป็นเทน้ำมันแล้วนวดบริเวณเอวของอีนวลหมาบาดเจ็บมันก็นอนนิ่งให้นวดอย่างคุ้นมือ อรยืนมองควยและพวงไข่ของมันตะลึงนิ่งเช่นเดียวกับผม จนมันเงยหน้ามองอร

..อ้าว..เอ่อ..ขอโทษครับคุณอร..คนแก่แล้ว..นั่งลงแล้วลุกไม่ค่อยขึ้น..มันไม่ค่อยน่าดู..มันก้มลงมองไข่ตัวเอง

..ผมก็กลัวคุณอรว่าเอา..ผมขอโทษนะครับคุณอร..

..ง่า..มะ..มะ..ไม่เป็นไร..อะ..อร.ร.รับได้..อรเคย..ดูแลคุณตาแต่นานแล้วแหละ..ก.ก็เห็นอย่างนี้จนชินแล้วละ.. อรพูดไปก็หันรีหันขวางประเดี๋ยวมองพวงไข่ของมันประเดี๋ยวมองหมาอีนวลยืนหน้าแดงเรื่อหายใจหอบๆกลืนน้ำลายเอื้อกๆ อยู่ๆเธอก็นั่งลงยองๆท่าเดียวกันกลับไอ้ชานั่ง เธอเล่นนั่งหันหน้าประจันกับมัน โอ้ยตายห่าตายเหว อรเล่นนั่งเรียกว่าแหกขาให้มันนั่งดูหี ผมว่ากลิ่นหีไอ้ชามันก็ยังได้กลิ่นกับท่านั่งท่านี้ของอร ผมใจเต้นรัวๆอยากจะเข้าไปห้ามแต่นึกยังไงไม่รู้ผมกลับยืนเฉยอยากดูว่ามันจะทำอะไรอรหรือไม่ หากมันล่วงเกินอรผมจะออกไปจัดการชกมันซักหมัดแน่นอน

..โถ..เจ้าหมาน้อย..น่าสงสารจัง..หายเร็วๆนะ.. อรนั่งยองๆเอามือลูบหัวอีหมาตัวนั่นทำเป็นไม่สนใจว่าตัวเองนุ่งผ้าขาวม้าผืนสั้นเต่อนั่งเปิดหีให้ไอ้แก่ดูแบบเต็มตา ฝ่ายไอ้ชาได้แต่เบิกตามองหีอรตาแถบถลน

..แล้วลุงชา..อยู่คนเดียวไม่เหงาบ้างหรือค๊ะ.. อรถามพลางลูบหัวหมา

..เอ่อ.ล.ลุงก็เหงาครับ..ตั้งแต่เมียลุงหนีไป..ก็มีแต่อีนวลนี่แหละ..ช่วยให้ลุงหายเหงา.. ไอ้ชามองหีอรเมียผมแบบไม่เกรงใจแล้วมือยังนวดช่วงเอวอีนวล

..อ๋อ..ล.แล้ว..ทำไม..เมียลุงถึงหนีไป..ละค๊ะ.. มืออรลูบหัวหมาอีนวลแต่ตาจ้องเป๋งที่พวงไข่และท่อนเอ็นดำปี๋ของไอ้ชา

..ก.ก็..เมีย.ลุงคงทน..อ่า.อารมณ์ลุง.มะ.ไม่ไหว..คือ..ลุงเซ็กซ์จัด..อ่า.ครับ.. ไอ้ชาหน้าแดงกล่ำไม่แพ้กันมองหีอรเมียผมไม่วางตาราวกับจะกินให้ได้

..ข.ขี้โม้..อะ..ลุง.ชา.ไหนบอกอรว่า..ไม่มีอารณ์ทางเพศ..แล้วทำไมเมียถึงหนี..

..ค.คือ..ผม..ชอบ.เอ่อ.ชอบเย็ด.อะครับ..ข.ขอโทษ.นะครับ.ผมเรียนมาน้อย.พูดคำแบบผู้ดีไม่เป็น.. พอมันพูดจบผมงี้อารมณ์เดือดเลยครับนี่มันเริ่มละลาบละล้วงอรด้วยคำพูดแล้ว ผมกำลังจะเปิดประตูห้องน้ำออกไปตะบันหน้ามันแล้วถ้าไม่ได้ยินเสียงอรถามคุยกับมันอีก

..ออ..ค่ะ..ลุงชา..พูดเถอะ..อรไม่ถือ..แบบนี้ก็ดีเหมือนกัน..ได้อารมณ์ดีเหมือนกัน..

..อ๋อ..คุณอร..ช.ชอบ.ฟังหรือ.ครับ.งั้น.ดีเลย..ผมจะได้ไม่เกร็ง.เวลาคุยกับคุณอร..

..อิอิ..คุยได้คะลุงชา..แต่เวลาอยู่ข้างนอก..อรต้องวางตัว..รับปากกับอรก่อนว่าเวลาอยู่ข้างนอก..ลุงชาต้องทำตัวไม่ให้อรเสียหาย..เข้าใจนะค๊ะลุงชา..

..โหย..เข้าใจแจ่มแจ้งครับผม..งี้ผมมีไรผมเล่าให้ฟังหมดแหละ..ผมสัญญาว่าเวลาอยู่ข้างนอกผมจะไม่ทำให้คุณอรเสียหาย..ลุงขอสาบานเลย..ให้ฟ้าผ่าตาย..

..พ.พอ.แล้วค่ะลุงชา..อรเชื่อแล้ว..อิอิ..ลุงชานี่พอได้คุยด้วยถึงรู้ว่าก็น่ารักเนาะ..อิอิ..น่ารักตายละผมคิดในใจไม่รู้ว่ามันคิดจะเคลมอรเมียผมหรือเปล่า ถ้ามันทำนะน่าดู ผมคิดแบบนั้นแล้วจึงแอบดูแอบฟังเขาคุยกันต่อ

..ลุงชาค๊ะ..ไหนลุงบอกว่า..ลุง..เอ่อ..เซ็กซ์จัด..แล้วลุงชาทำไงค๊ะ..เวลา..เอ่อ..เวลามีความต้องการ..ค๊ะ..

..อ๋อ..เขาเรียกว่าเวลาเงี่ยนครับคุณอร..

..นั่นแหละๆค่ะ..เวลา..เอ่อ..เวลาลุงชา..ง.เงี่ยน..ลุงทำยังไงค๊ะ..อย่าบอกนะว่า..ลุงแอบชักว่าวแบบพวกหนุ่มๆเค๊าทำกัน.. เล่าให้อรฟังหน่อยซิคะ..ผมยืนแอบฟังก็อึ้งที่อรกล้าพูดคำหยาบโลนแบบนี้ ทำไมอรถึงกล้าพูดนะ

..อ๋อ..คือ..ว่า..ผม..เย็ด..ครับ..

..อุ๊ยย..พูดซะตรงเลย..ลุงชา..เอ่อ..ลุง..ย.เย็ดใครค๊ะ..อรอยากรู้จัง..ไหนว่าไม่มีเมีย..อิอิ..

..หนูอรอย่าตำหนิผมนะครับ..ถ้าผมบอกไปแล้ว..ห้ามหัวเราะด้วย..

..อิอิ..เล่ามาซิค๊ะ..อรอยากฟัง..ได้อารมณ์ดีออก..

..ลุง..เอ่อ..ลุง..เย็ดอีนวล... ผมยืนแอบฟังอยู่ถึงกับสะดุ้งเกือบตกโถส้วม นี่มันเงี่ยนถึงกับเย็ดหมา แม่งวิตถารโคตรๆ..ผมแอบมองใบหน้าของอรแดงกล่ำไปด้วยกำหนัด แต่เธอคงไม่ลดตัวลงไปมีอะไรกับคนชั้นต่ำอย่างมันหรอกผมเลยแอบดูต่อ

..จริงเหรอค๊ะลุงชา..หมานี่..คน..เอ่อ..ย..เย็ดได้หรอค๊ะ..อรเพิ่งรู้.. อร..อร..ฟังแล้ว..ส..เสียวจังเลย..ทำไมลุงชาไม่..เอ่อ..ย..เย็ด..คนละค๊ะ.. อรมองหน้ามันอมยิ้มถามเสียงสั่นๆ

..ผมก็อยากเย็ดคน..แต่ผมจน..แถมแก่..ไม่มีสาวไหน..ยอมให้ผมเย็ดหรอกครับคุณอร..

..โถ..น่าสงสารจัง..แต่ว่า..อร..อร..อยากดูจัง..ลุงชา..ย..เย็ด..น้องนวลหรือค๊ะ..ของหมาเล็กจาตาย..ของลุงชา..ออกจะใหญ่..ญ.ใหญ่กว่าของพี่นุ..โขเลยนะ..เข้าได้เหรอค๊ะ.. อรพูดไปก็นั่งมองควยไอ้ชาที่เริ่มจะกระดกไปมาราวกับมันเริ่มคืนชีพมีชีวิต

.. ได้ซีครับ..คุณอรอยากดูเหรอครับ..ผมขออนุญาต..เอ่อ..เย็ดมันให้ดูนะครับ..

..เอาเลยค่ะ..ลุงชา..อรอยากดูๆ.. อรหายใจแรงๆหน้าแดงได้อีกตามอารมณ์ความอยาก ตาเธอจับจ้องท่อนควยที่เริ่มขยายขึ้น ผมพลอยเงี่ยนตามไปด้วย

..เอาซีครับ..ผมเงี่ยนจังเลยวันนี้..เอ่อ..คุณอรครับ..

..อะไรค๊ะลุงชา..

..ผมขออนุญาต..เอ่อ..ชมหีของคุณอรนะครับ..หีคุณอรสวยมากเลยครับ.. ไอ้ชานั่งจ้องหีอรตาเป็นมัน

..ว้าย..ลุงชา..แอบดู..เอ่อ..ห..หี..อร..เหรอค๊ะ..นิสัยไม่ดี..นี่แนะๆ.. อรเมียผมทำทีเป็นเอียงอายแต่นั่งยองๆอ้าโคกหีให้มันดูแถมตีไหล่มันแก้เขิน

..ก็..ก็..คุณอร..ก็แอบดู..ค.ควย.ผม.เหมือนกันนี่ครับ..

..โอ้ยย..ใครจาไปดู..ดำก็ดำ..ขนก็เยอะ..อุ๊ยย.ไม่เอาไม่พูดต่อแล้ว..ให้ลุงชา..ย.เย็ด.น้องนวล..ให้อรดู..ดีกว่า..

..ครับคุณอร..ขั้นแรก..เอาน้ำมันทาที่หีอีนวลก่อน..

..ไหนค๊ะ.. อรขยับตัวตรงกับด้านหัวอีนวลเธอก้มหน้าไปมองหีหมาห่างจากควยไอ้ชาไม่ถึงคืบ ไอ้ชามันนั่งอยู่ที่ด้านก้นหมา ดังนั้นหัวหมาจึงอยู่ใต้หว่างขาอรเกือบติดจมูกอีนวลแม้จะลุกไม่ได้แต่ก็เอาจมูกแหลมๆดมโคกหีอรทำจมูกฟุดฟิดๆอยู่ไม่ห่างหีอรเมียผม

..ผมทาน้ำมันที่หีอีนวลแล้ว..คุณอรอยากจับหีมันดูไม๊ครับ..

..อื๊ยยย..อร..กลัวไม่สะอาด..หรือเปล่าค๊ะ..

..สะอาดครับคุณอร..ผมเลี้ยงมันอย่างดี..ไมเคยมีหมาตัวผู้ที่ไหนมายุ่ง..นอกจาก..

..ห๊ะ..นอกจาก..นอกจากใครอีกเหรอค๊ะ..

..ผมมีหมาอีกตัวครับ..ชื่อไอ้ตอง..เป็นตัวผู้..ผมยกให้มันเป็นผัวตัวจริงของอีนวลครับ..

..อ๋อ..งี้ลุงชา..ก็..เป็นชู้กับหมาซีค๊ะ..อิอิ..น่ารักจัง..อ้าว..แล้วตอนนี้..เจ้าตองมันจะสะอาดเหรอค๊ะ..อรเห็นลุงเฝ้าน้องนวลหลายวันแล้ว..คงปล่อยเจ้าตองวิ่งไปทั่ว..

..อ๋อ..ไม่หรอกครับ..ที่ห้องเช่าผมให้ไอ้ม่อนหลานชายผมดูแลมันอย่างดีครับ..ไม่สกปรกแน่นอน..

..อ๋อ..อรเข้าใจแล้ว..แต่เอ๊ะ..งี้ม่อนหลานลุงรู้เรื่องที่ลุง..เอ่อ..ย.เย็ดน้องนวลไม๊ค๊ะ..

..แฮะๆ..ไอ้ม่อนมันก็เป็นชู้อีกคนของอีนวลครับ..แฮะๆ..ก็คนจนน่ะครับคุณอร..ไอ้ม่อนมันก็ไม่เคยไปเที่ยวผู้หญิงที่ไหน..ผมเห็นมันวัยรุ่น..เงี่ยนบ่อยๆ..เลยให้มันลองเย็ดอีนวล..

..โหยย..สามคนผัวเมีย..มิน่า..ลุงถึงอยู่ได้..แต่น่าสงสารม่อนเหมือนกันเนาะ..ต้องมาระบายอารมณ์กับน้องนวล..แย่เลย

น้องนวล..

..ผมว่าไม่แย่หรอกครับ..

..ทำไมค๊ะ..ลุงชา..โดน..เอ่อ.ย.เย็ดตั้งสามอัน..หลวมหมด..โทรมตายเลย..

..ไม่แย่หรอกครับ..ธรรมชาตของหมา..มันต้องโดนเย็ดเยอะอยู่แล้ว..คุณอรเคยเห็นตอนหมาติดสัดไม๊ครับ..มันโดนเย็ดจนหีบานมันยังสู้ไม่ถอย..เทียบกับคนแล้ว..

..เทียบกับคนแล้วทำไมเหรอค๊ะลุงชา..อรอยากรู้..

..ก็คนนะ..ได้เย็ดแค่ควยเดียว..อย่างคุณอรเงี้ย..

..ยังไงค๊ะลุงชา..

..คุณอรโดนเย็ดแค่คุณนุ..ไม่มีโอกาศได้เจอควยอื่น ยังงี้ไม่อิจฉาหมาก็ไม่รู้จะว่ายังไงแล้ว..

..มันก็จริง..แต่คนนี่ค๊ะไม่ใช่หมา..จะได้โดน.เอ่อ.โดยเย็ดหลายๆ.เอ่อ.หลายๆควย..อุ๊ยกระดากปากจังเลยค่ะลุงชา..

..แหะๆหัดพูดไว้ครับ..ผมว่ามันได้อารมณ์ดี.. พูดจบแกก็ถัดร่างเข้าประชิดก้นอีนวลที่นอนนิ่งเพราะอรเมียผมยังลูบหัว ไอ้ชาจับปลายท่อนควยสีคล้ำจ่อหีหมาคีบนิ้วอ้าแคมหีหมาถ่างออกดันหัวถอกบานใหญ่เข้าไป

..ผมจะเย็ดอีนวลแล้วนะครับ..ฮึ๊บ..ซู๊ดด..แน่นเหมือนเดิมเลยนะลูกพ่อ..ซู๊ด..โอ๊ะๆๆ..  อีนวลมันดิ้นหลบคงจะตึงหีเพราะ..โอโห..ท่อนควยดำเมี่ยมไม่ต่ำกว่าเจ็ดนิ้วแค่หัวถอกก็บังแคมหีหมาเกือบมิด แต่ตอนนี้ปลายเงี่ยงหัวถอกยังเข้าไปได้แค่ครึ่งหัวสองแคมหีอีนวลอ้าบวมตุ่ยคาบอม มันพยายามเสือกร่างหนี

..คุณอรครับ..

..ไงค๊ะ..ลุงชา..

..ผมรบกวนจะขอให้ช่วยผมหน่อย..อีนวลมันคงไม่ยอม..

..ให้อรทำอะไรค๊ะ..

..เอ่อ..ผม..เอ่อ..คืออีนวลมันชอบกินนมข้น..ผม..เอ่อ..

..พูดมาเถอะค่ะ..ถ้าอรทำได้อรทำให้..แต่ถ้ามาขอ..เอ่อ.ขอเย็ด..อรไม่ให้นะค๊ะ..

..โอ้ยย..ลุงชาไม่อาจเอื้อมของสูงหรอกครับ..แค่..แค่..ค่อยเอานมข้นล่อให้อีนวลมันนิ่ง..

..ทำไงค๊ะลุงชา..

....เอ่อ..ผมขออนุญาติ..เอานมข้นป้ายทีโคนขาของคุณอรได้ไม๊ครับ..ไม่งั้น..อีนวล..ไม่รู้จะยอมให้ผมเย็ดหรือเปล่า..

..อื๋ยย..จะดีเหรอค๊ะ..งี้อรก็เสียวแย่อะดิ..

..แหม..แปล๊บเดียวครับคุณอร..คุณอรเสียวแปล็บเดียวแต่ได้ดูผมเย็ดอีนวลนะครับ..

..อะๆลองดู..อื๋อยยย..เสียวอะ.. อรหน้าแดงซ่านว่าแล้วอรก็เอานมข้นหลอดที่มันพกไว้ในย่ามส่งให้อรเมียผม เธอบีบแล้ว

ป้ายที่โคนขาพับใกล้กับโคกหีของเธอด้วยความอยากเห็นเซ็กซ์สัปดนคนกับหมา

แพล็บๆๆๆๆ..เสียงอีนวลได้กลิ่นนมข้นที่มันชื่นชอบมันไล่เลียโคนขาอรเมียผมเธอได้แต่เกร็งร่างหลบไปมาพยายามหลบ

ลิ้นยาวที่ตวัดไปทั่วโคนขาซอกขา ผมว่ามันโคตรจักกะจี้เลยนะ

..อื๋อออ..ว้ายย..ซี๊ด...ไม่ไหวค่ะลุงชิด..มัน.ส.เสียว..อร.จักกะจี้..เกินไป..

..งั้นลุงขอคุณอรนะครับ.. มันรับหลอดนมข้นมาแล้วเทใส่ฝ่ามือขณะที่ควยของมันยังตึงแคมหีของอีนวลขยับไม่ได้เข้าก็ไม่เข้ามันเทนมข้นปื้นใหญ่เกือบเต็มฝ่ามือ

..ผมขออนุญาตนะครับ..มันสบตากับอรแบบมีความหมาย อรนั่งมองตามันนิ่ง มันค่อยๆรูดปาดฝ่ามือหนาๆของมันทั่วทั้งโคกหีของอร เธอนั่งยองๆอ้าแอ่นเนินปล่อยให้มันคลึงร่องหีป้ายนมข้นจนทั่วโคกอูม

..อื๊ยยย..ลุง..ช..ชา..ทำอะไรค๊ะ..อร..ส..เสียว..

..อ๋อ..ผมป้ายนมข้นล่ออีนวลครับ..คราวนี้ไม่จักกะจี้เหมือนเมื่อกี้แล้วละครับ..

..จ.จริงหรือค๊ะ..อุ๊ย..อุ๊ย..ม.ไม่..จักกะจี้..แต่..อรเสียว..ซี๊ด..  แพล็บๆๆๆๆ.. เสียงอีนวลมันเลียนมข้นตามร่องหีของอรอย่างเพลิดเพลินบางทีก็โดนเม็ดแตดจนอรรู้สึกน้ำหีเล็ดออกมามากมาย..เสียวจี๊ดขึ้นหัวจนขนลุกควบคุมตัวเองไม่ได้ ได้แต่กระดกเอวแอ่นร่อนหีให้หมาเลีย..แพล็บๆๆๆๆ.

..โอ้ววว..สะ.สะ.เสียวจังเลย..ลุงชาขา..โอ๊ออ...ซี๊ด..อรเสียวจนเอามือเค้นเต้าของตัวเอง ผ้าขาวม้าที่นุ่งหลุดลุ่ยก็ไม่สนใจ เปลือยกายล่อนจ้อนต่อหน้าไอ้ชา บางทีอรก้มหน้าเลียเต้านมตัวเองอย่างสุดจะสะกดอารมณ์ปราถนา

..อะ.อะ.อ๋อย..เสียวจังเลยลุงชาขา..อู๊ยยย.. เธอก้มลงไปมองท่อนควยดำปี๋ของลุงชาที่มันค่อยๆปล่อยให้ควยท่อนหนาไหลเข้าไปในหีหมาเกือบครึ่งท่อนแกเริ่มกระเด้าควยเข้าออกได้แล้วเพราะน้ำเงี่ยนหีหมาเริ่มเอ่อออกมาหล่อลื่นสิ่งแปลกปลอมอาบรอบโคนท่อนควยจนเป็นมันปลาบ 

..เสียวไม๊ครับ..คุณอร..ผมเสียวควย..มากเลยครับ..ซี้ด.. พรืดๆๆๆ ไอ้ชากระเด้าเย็ดหีหมาเล็กๆแต่ตามองดูร่างอรเปลือยเปล่ากำลังร่อนหีให้หมาเลียถาดไปถาดมา

..ส.ส.เสียว..มาก..เลย.ค่ะ..ลุงชา..ขา..อ.อะ..อุ๊ยยๆ..ซี๊ด..ลิ้นมาเข้ามาลึกจัง..อรเสียว..อ๊าา.. ไม่ไหวแล้ว..อร..อะ..อะ..ออก..แล้ว...อ๊าา..อ๊าาา.. เมื่อลิ้นเรียวยาวของหมาพริ้วระรัวปาดทั่วร่องอย่างที่อรไม่เคยเจอที่ไหนมาก่อนไม่นานเธอก็รู้สึกเสียววาบร้อนฉ่าทั่วร่องหียันหนังหัวต้องกระตุกเกร็งร่างหลายครั้งในช่องคลอดบีบรัดแน่นขมิบน้ำเงี่ยนออกมามากมาย เธอเสร็จสมอย่างรุนแรงด้วยความตื่นเต้น อีนวลเลียไม่หยุดจนอรต้องดันหัวของมันถัดไปแล้วเอามือป้องปิดร่องหีไม่ให้อีนวลเลีย อรผ่อนหายใจอย่างอ่อนล้าและความสุขเสียว ทิ้งก้นเปลือยนั่งลงที่พื้นห้องนั่งแหกอ้าขาหมดแรงปรือตามองดูไอ้ชาที่มันหยุดกระเด้าเพราะมันเองก็ตื่นตาไปกับลีลาของอรที่เห็นเธอสุขสมคาลิ้นอีนวล

..ดีไม๊ครับ..คุณอร..ผมเห็นคุณอรน้ำหีแตกนะ..

..อื๊ยย..มาแอบดูอรเสียว..นิสัยไม่ดี..แล้วลุงชา..จะเสร็จหรือยังค๊ะ..แค่อรนั่งดู..ยังเสียวแทนนวลเลย..ดูซิ..ของนวลบวมตุ่ย

เลย.. อรพูดไปพรางก็เอานิ้วรั้งขอบแคมหีอีนวลบางจังหวะนิ้วอรไปโดนโคนควยหนาร้อนฉ่าของไอ้ชาจนเธอร้อนผ่าวจาก

ปลายนิ้วร้อนไปถึงข้างในที่เผอิญสัมผัสควยชายอื่น

..อุ๊ย..ค.ควย..ลุง.ช.ชา..แข็งจัง..ใหญ่ด้วย..

..อูยย..ค.คุณ.อร..นิ้ว.คุณ.อร.นิ่ม.จัง..คุณอรลองกำมันดูซีครับ..ใหญ่กว่าของคุณนุไม๊..

..อื๋ยยย..ย.ใหญ่..กว่า.ของ.พี่.นุ.จม.เลย.ค่ะ.นี่.ถ้า.ใส่.ของ.อร.มีหวัง.แหก.แน่.เลย..อื๋ยยย.. อรเอานิ้วกำโคนท่อนควยที่เหลือตั้งสามนิ้วไม่สามารถมุดเข้ารูหีอีนวลได้มากกว่านี้แล้ว

..คนดีของลุง..รับรองไม่แหกหรอกครับคุณอร..หีคุณอรใหญ่กว่าหีอีนวลตั้งเยอะแยะ..

..อื๋ยย..ไม่เอาหรอก..อรกลัวหลวม..เดี๋ยวพี่นุรู้เอาอรตาย..แต่ก็ไม่แน่นะ..ถ้าอรอารมณ์ดีๆ..คนแก่อาจมีหวัง..อิอิ..เธอกำหลวมๆทำท่าสยิวตัว ไอ้ชาทำตาลอยอย่างมีความสุข

.. โอ้ยย..จริงๆนะครับคุณอร..คุณอรครับ..ซี๊ด..ผมเงี่ยนสุดๆเลยครับวันนี้..โอ๊ะ..ควยหลุด.. มันแอ่นแก่นกายจนงัดหีอีนวลเอวลอยจนท่อนควยเลื่อนไหลออกมาดีดผลั่วกับหน้าท้องมัน

..อื๋อยย.. หลุดแล้ว..ลุงชา..มาอรจับใส่ให้.. อรกำโคนท่อนควยของมันที่แข็งเต็มมือค่อยๆจับยัดเข้ารูหีหมาใหม่

..สงสารนวลจัง..ดูดิ..ห.หี..ปลิ้นออกมาเลย..อื๋ยย.. เธอพึมพำแต่ไม่ปล่อยมือจากท่อนควยของมัน

..ผ.ผม.ก็ว่างั้น..งั้นผมเอาควยออกมาดีกว่า..มันพูดจบค่อยดึงท่อนควยยาวเปื๊อยออกจากหีหมาปล่อยท่อนชี้โด่เด่กลาง

หว่างขา

..ต.แต่..ลุงชา..เอ่อ..ยังไม่เสร็จเลย..ห.ให้อร..ชัก..ว่าวให้ไม๊..อร.เอ่อ.เคย.ชัก.ให้พี่นุนะ..

..โอ้วว..เป็นบุญของไอ้ชา..จริงๆ.. พูดจบมันลุกขึ้นยืนร่างเปลือยเปล่าแอ่นควยเกือบชนใบหน้าอรเมียผม เธอรีบลุกขึ้นยืนชิดด้านข้างมันมือไม่ปล่อยท่อนควยดำปึ๊ดของมัน เธอกำชักท่อนควยถี่ยิบคล่องมือเพราะทำให้ผมบ่อย

..ซู๊ด..ใกล้.แล้ว.ครับ.คุณอร..คุณ.อะ.อร..น่ารัก.จริงๆ..

..อรก็ไม่อยากให้ลุงขาอารมณ์ค้าง..อรน่ะสบายตัวไปแล้วนี่..

..ครับคุณอร..คุณอรใจดีมากๆเลยครับ..แต่ว่า..ผมอยากเห็นหุ่นสวยๆของคุณอร..คุณอรมายืนตรงหน้าผมได้ไม๊ครับ..ผมจะ

ได้น้ำแตกเร็วๆ..

..อ๋อ..ได้ซีค๊ะ..ลุงชา..แบบนี้เหรอ..แต่อรอายจัง..ลุงชา..มองอรราวกับว่าจะกินอรทั้งตัว..ยังงั้นแหละ..

..ก็..ก็..คุณอรสวย.นะซีครับ..ถ้าผมกินได้..ผมกินไปแล้ว..แต่ผมรู้ดี..ผมไม่บังอาจหรอกครับ..ซี๊ดดด..

..แหมปากหวานอีกแล้ว..งี้อรช่วยนะ..อรให้ถูๆกับของอร..แต่ห้ามดันเข้ามานะ..ให้แค่ถูภายนอก..

..อูยยย..แค่นี้ผมก็มีความสุขที่สุดแล้วครับ.. มันเอาสองมือหยาบหนาราวกับใบตาลช้อนแก้มก้นอรเมื่อเธอขยับมายืนประจันหน้ากับมัน ท่อนควยมันทิ่มไปทิ่มมากับหน้าท้องป่องน้อยๆของสาวใหญ่วัย28อรเอาปลายควยถูไถไปกับเนินเนื้อและพงหมอยของเธอจนมันราบลู่ มันคงเสียวปลายควยไอ้ชามันย่อตัวลงพอดีกับซอกหว่างขาของอรเมียผม เธอกดปลายควยลงให้ร่องขาหนีบควยมันนั่นแหละมันจึงดึงก้นเมียผมเข้าหาตัวมันกระเด้าเย็ดซอกขา สองร่างเปลือยเปล่าตอนนี้แนบสนิทกันราวกับว่าเอากันจริงๆร่างขาวผ่องตัดดำคล้ำของไอ้ชามันเร่งกระเด้าควยเย็ดซอกขาอรเมียผมฉับๆ

..อูย..ดีจังเลยครับคุณอร..ตัวคุณอรหอมจังเลยครับ..ซี้ด..น้ำผมใกล้ออกแล้วครับ..โอ๊ววว..ซี๊ดดด..คุณอร..ส.เสียว..ไม๊ครับ..หีคุณอร..แฉะจัง..ควยผมเปียกไปหมดแล้วเนี่ย.. จังหวะที่ไอ้ชาเร่งกระเด้าเย็ดร่องหว่างขาเมียผมโคนท่อนควยมันคงถากเนื้อแคมของอรจนอารมณ์กระเจิงอีกรอบแน่ๆ แต่ตอนนี้อารมณ์ของผมมันกระเจิงเสียยิ่งกว่าอะไรความหึงหวงหายไปหมดใคร่อยากจะเห็นสิ่งที่มากกว่าๆไปเรื่อยๆ อยากดูตอนจบว่าวันจะเป็นยังไงสารภาพเลยว่าตอนนี้ผมแอบควักควยออกมารูดและน้ำแตกไปแล้วตอนที่อรน้ำหีแตกครั้งแรก

..ซี๊ด..สะ..เสียวจังเลย..ลุงชาขา..อร..อร..จะเสร็จอีกแล้ว..อะๆๆๆ..อ๊าาาา..ออกแล้วค่ะ..ลุงชา..

..ผม..ผม..ก็..มะ.ไม่ไหวแล้วครับ..ร่องหีคุณอร..อุ่นจัง..ซี๊ดดด..โอ๊ววว..แตกแล้วครับ..ผมน้ำออ..ออก..ออกแล้ว..อูววว์.. ผมมองตามที่ด้านก้นของอรที่ปลายควยของมันโผล่ออกมาก็เห็นน้ำควยขาวข้นปริมาณมากพ่นออกไปเป็นสายกองกับพื้นห้องเละเทะไปหมด น้ำควยมันมากจริงๆ ทั่งคู่ยืนกอดกันแน่น นมเต้าอวบของอรเมียผมแนบสนิทกับหน้าอกเหี่ยวๆของมัน ไม่อยากจะเชื่อว่าเธอเสร็จสมพร้อมกับมัน ทั้งคู่กอดคลอเคลียดื่มด่ำอารมณ์เซ็กซ์พักใหญ่อรจึงค่อยๆดันร่างเหี่ยวๆของไอ้ชาออกห่างเธอคว้าผ้าขาวม้าที่กองอยู่กับพื้นขึ้นมานุ่งหอบเสื้อและกางเกงของเธอแล้วเดินออกไปเข้าบ้าน ไอ้ชาจึงทิ้งตัวลงนอนหมดเรี่ยวแรงใบหน้ายิ้มอย่างมีความสุข ผมจึงค่อยๆแอบออกมาจากบ้านวิ่งเหยาะๆแถวนั้นเกือบครึ่งชั่วโมงจึงเข้าบ้านก็เกือบทุ่มแล้ว..

ผมเข้านอนสามทุ่มกว่าอรอยู่ในชุดนอนบางๆไร้ชุดชั้นในทั้งบนและล่าง เธอยืนส่องกระจกทาครีมบำรุงผิวและนวดใบหน้าที่โต๊ะเครื่องแป้งเกือบสิบนาทีแล้ว ส่วนผมนอนเอนหลังที่หัวเตียงทำท่าเหมือนดูโทรทัศน์ที่วางอยู่ปลายเท้า แต่เปล่าหรอกตาผมกำลังชำเลืองมองดูหุ่นเมียตัวเอง มองก้นมองนมในยามที่ไร้สิ่งห่อหุ้ม ในยามที่เธอคลึงครีมกับใบหน้ามันต้องหมุนวนฝามือส่งผลให้ทุกส่วนของร่างกายมันกวัดแกว่งอย่างมีชีวิตชีวา ผมไม่ได้สังเกตมองเธอแบบนี้มานานมากแล้ว

..วันนี้พี่เงี่ยนจัง..อยาดเย็ดเมีย.. ผมเดินควยโด่ยืนด้านหลังอรเอาท่อนแข็งโด่จิ้มทิ่มร่องตูดงอนๆของเธอ

..อุ๊ย..พี่นุ..พูดคำหยาบนะ..ก็รู้..อรไม่ชอบ.. อรเบี่ยงสะโพกหลบบ่นผมพำพัม ผมได้ฟังก็แอบน้อยใจนิดๆทีกับไอ้ชาทั้งควยทั้งหีพูดกันคล่องเชียว

..น่า...ตามใจพี่หน่อย..พี่อยากพูด..พี่ว่ามันได้อารมณ์ดีนะ.. ผมคล้องแขนกอดเอวเธอหลวมๆ

..ความจริงอรก็อยากพูดแต่อรกระดากปาก..

..งั้นอรเงี่ยนไม๊..

..ง่า..ง..เงี่ยน..ซี.ค๊ะ..เอ๊ะ..ทำไมวันนี้พี่คึกจังเลยค๊ะ.. ผมรั้งอรมานอนที่เตียงใหญ่

..ก็..พี่ออกไปวิ่ง..ถึงท้ายหมู่บ้าน..พี่เหนื่อย..เลยนั่งพักแถวนั้น..พี่ดันไปแอบเห็น.. ผมคล่อมทับตัวอรเอานิ้วเขี่ยหัวนมเธอเล่น

..เห็นอะไรค๊ะ..พี่แอบดูอะไรมาค๊ะ.. อรเลิกคิ้วรีบถามผม

..พี่แอบคน..คนเย็ดกับหมา.. ผมเล่าให้อรฟังเรื่องที่ผมกรุขึ้น

..อุ๊ย..วิตถารจังเลย..คนจะไป..เอ่อ.เย็ดกับหมาทำไม.. อรหลบตาผมวูบ

..สงสัยหาผู้หญิงไม่ได้ละมั๊ง..คงไม่มีเมีย..แถมคงจนด้วยมั๊ง.. ผมก้มหน้าลงฉกยอดอกเต้าสวยของเธอจนเธอเบี่ยงเต้าหนีปากผม

..อื๋อยย..น่าสงสารจัง..

..สงสารคนขี้เงี่ยนหรอจ๊ะ..

..อื๋อ..จะไปสงสารคนทำไม..สงสารน้องหมา..

..งั้นคืนนี้พี่ให้อรเป็นหมานะ..

..อยู่ๆจะให้อรเป็นหมา..ทำไมค๊ะ..

..ก็วันนี้พี่จะเย็ดหมาตัวเมียนะซี..

..อุ๊ย..พี่บ้า..อยู่ๆอยากให้เมียเป็นหมา..เงี่ยนนักหรือไง..แค่เห็นคนเย็ดกับหมาเนี้ยนะ..

..เงี่ยนซิ..ก็หมาตัวเมียเวลาติดสัด..จะโดนตัวผู้ไล่ตามเย็ด..

..เซี๊ยวใหญ่แล้วพี่นุ..แต่อรก็มีอารมณ์นะ..อยากเป็นหมาตัวเมีย..ให้พี่นุเย็ด..ให้หีบานสมใจพี่ไปเลย..

..อูย..เมียจ๋า..พี่เงี่ยนแล้ว..ขอพี่เอาควยเย็ดหีหมาอรหน่อยนะ..ซี๊ด.. ผมกดท่อนควยขนาดห้านิ้วไม่ถึงดีเข้าไปในร่องรูของอร

..เย็ดมาเลยค่ะผัวจ๋า...เมียเงี่ยนจังเลย..เย็ดให้เมียหีบานเลยนะ..ซี๊ด..โอ้ววว..ควยพี่แน่นหีเมียจังเลย..

..อื้อหือ..น้ำเงี่ยนออกมาเต็มหีเลย..เมียจ๋า..พี..เสียวจังเลย.. ผมกระเด้าควยเย็ดร่องหีฉ่ำของอรได้สามนาทีความเสียวก็มาจ่อคอหอยแล้ว

..เมียก็เสียว..เย็ดเมียแรงๆเลยค่ะผัวจ๋า..ซี๊ดด..เมียเสียว..น้ำจะออกแล้ว..เย็ดแรงๆซีค๊ะ..อ๊าาาๆๆ..ออก...ออก..ออกแล้วผัวขา..อ๊าาาา... อรก็ร่านร่อนโคกหีรับควยของผมคงเพราะอารมณ์เงี่ยนง่านมาจากไอ้ชาแน่ๆ

..รอพี่ด้วยเมียจ๋า..พี่เสียวควยจริงๆ..พี่ขอน้ำแตกใส่หีเมียแล้วนะ..ฮึ๊บๆ..นี่แนะๆ..โอ้ววว..ซี๊ด..พี่ออกแล้วๆ..ผมเสียวมากยิ่งคิดถึงเหตการณ์ที่เมียเพิ่งโดนไอ้ชามันทำเรื่องน่าชังแต่ทำไมผมมีอารมณ์มากมายนัก ผมกระฉูดน้ำเสียวออกมาเต็มร่องราวกับท่อประปาแตกจนเอ่อล้นร่องรูอรเมียผม จนเธอชมว่าวันนี้ผมเอาเก่งขนาดเสร็จสมน้ำควยออกไปแล้วยังแข็งโด่ และกว่าเราจะหลับนอนกันได้ก็ค่อนคืน คืนนั้นผมวนเวียนเย็ดอรถึงสามครั้งตื่นเช้ามายังซ้ำล้างหน้าไก่อีกรอบจนเมียเดินขาถ่างไปสอนหนังสือ

หลังจากวันนั้นผมตัดสินใจไม่ถามเรื่องไอ้ชากับอร ยอมรับว่าหึงแต่อีกใจก็อยากดูซึ่งผมไม่แน่ใจว่าอรจะบอกเรื่องนี้กับผมหรือไม่หรือจะบอกเมื่อไหร่ แต่คิดๆดูมันก็ตื่นเต้นไม่น้อยเลย ผมเลยเก็บเรื่องเงียบแอบดูพฤติกรรมของเมียกับไอ้ชาต่อ...
ขอบคุณที่ติดตามผลงานครับ

ติดตามตอนใหม่ อัพเดทต่อเนื่องที่

ธัญวลัย :

FictionLog :

ReadAWrite :

ขอรบกวนฝากกดอ่านเพิ่มยอดวิวเป็นกำลังใจผู้แต่งด้วยนะครับ

innocent32

อ่านไปซื๊ดไปเลยครับ เป็นแนวที่อ่านแล้วได้อารมณ์มากๆเลยครับ อ่านตั้งแต่บรรทัดแรกจนบรรทัดสุดท้ายอยากให้แต่งเป็นเรื่องยาวหลายตอนจัง ตอนหน้าขอลุ้นว่าลุงชาจะเปลี่ยนจากหมามาเป็นคนหรือป่าว ขอบคุณครับ รอๆๆและลุ้นๆๆ

swss2511

ผู้เฒ่าเซราะกราว

พุดเดิ้ลที่บ้านนี่คงจะเป็นน้องอรแน่ๆเลย ส่วนเจ้าตองนี่คงจะไม่ใช่หมาของลุงชาแต่เป็นตัวลุงชาเองแน่ๆเลย....อิอิ

freedom

โห้ยยยย เนื้อเรื่องแหวกแนวน่าติดตามมากคับ
อ่านไปซี้ดไป สุดยอดมากๆเลย

bigbuff

ปลูกอารมณ์กระตุ้นไปเรื่อยๆเดี๋ยวได้เย็ดแน่ๆ

jeab2504

Pigdavil

ชอบครับแนวนี้สาวๆ มีชู้กับชายแก่ รอติดตามครับ

yourbuddy

Yossakorn02

เนื้อเรื่องใหม่กน้าคิดตามถ้าไม่มีคนมาดูนะตะดีมากเลย

blackjack

::Sobad::  เห็นชื่อเรื่องเราก็คิดว่าจะสนุกเหรอ ที่ไหนได้เล่าได้ดีมากๆครับ

biggy69

อืม ยังไงดีละ คนกะหมามันแปลกๆ
แต่ฉากคนกับคนแต่งดี ชอบครับ