ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Noise] 5-Minute Order 5นาทีจะสั่งอะไรดี [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 07, 2019, 07:06:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Dulyasit

gabzaava

10000 นี่คุ้มยิ่งกว่าคุ้มเลยนะครับ อยากได้บัตรแบบนี้จริงๆบ้าง

Haruhihi

อยากได้สักสิบใบเอาไว้ใช้มั่งจัง คงจะดีมั่กๆ

BBlovery

เมืองเราน่าจะมีแบบนี้มั่ง  คุ้มยิ่งกว่าคุ้มเลยนะครับ อยากได้บัตรแบบนี้จริงๆ

KoI_j14

Phoowadol

คำสั่งแรก เล่นเอา สาวน้อย ต๊กกะใจเลยอะ  เริ่มจากจูบ....เล่นนม.....สั่งให้เป็นภรรยา......อืม....ก็ถ้า สั่งแบบนี้ มันก็ครอบคลุมทุกอย่างนะสิ  อิอิ.....เชื่อว่า วันนี้เธอคงไม่ได้เสียแค่ เฟริสท์คิส.แล้วหละ...น่าจะมีเสียจิ้นด้วย แหละ ใช่ปะ อิอิ แต่ว่า 5นาทีเอง  จะทันเหรอครับ...
     อ่าว....ที่แท้ ก็มีใจให้แต่แรกนี่เอง  มิน่าถึงได้ยอม  จากสัญญา5นาที  มาเป็นถาวร ได้แบบเนียนๆเลย  เป็นการสารภาพรัก ที่น่าเก็บไปใช้มั่งจัง  55

ZephyroZ

HuniieZ

ถ้ามีแบบนี้ เท่าไหร่ก็ไม่พอ ขอบคุณมากครับ ชวนติดตามดีแท้

TZONE

พลาดแล้วเทอ มาเล่นแบบนึ้กับผู้ชาย

Edit: สัญญาแบบนี้ มีแต่ได้กับได้ ไม่มีเสีย

dewqc987

ห้านาที หมื่นนึงนี่คุ้มเลย อยากจะซื้อซัก 10 ใบ
edit เปลี่ยนจาก 5 นาที เป็นตลอดชีพซะแล้ว

softjoke

เสร็จโจรเลย
.
.
โดนสั่งซะงั้นตอนจบ

nagatobimaru

ครั้งแรกนี่ 5 นาที 4 ครั้ง 10000 yen, สงสัยครั้งหน้า เหมารวม 20 นาที 20000 yen ไปเลย ไม่ขาดตอน

--------------------------------------------------------------------

หักมุม กลายเป็นแฟนกันซะงั้น นางเอกเจ้าเล่ห์ไม่เบาทีเดียว

note0521

เอาบัตรสั่งมาให้ผู้ชาย จะไปเหลืออะไร สเปคขนาดนี้ ต้องเอาให้คุ้ม ให้เดา 5 นาที ไม่พอหรอก มีต่อชัวร์

ก็ว่าอยู่ ถ้า ผู้หญิง เสนองี้ แสดงว่า ก็น่าจะมีใจ บัตรแค่ตัวหลอก จริงๆ คงรู้และว่าจะโดนอะไร

I2eI3oI2n D Ace

คุ้มจริงๆแค่หมื่นเยน พระเอกเข้าใจเล้าโลมจริงๆเครื่องติดขนาดนี้แล้วหลังจบนี้ขารับเป็นแฟนเถอะนะจะได้จบแบบแฮปปี้แอนดิ้ง

พระเอกก็เจ๋งจริงๆมีทำให้อยากแล้วมีเขียนใบให้นางเอกขอเองด้วยร้ายจริงๆ