ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Tam

เริ่มโดย Koog Google, ตุลาคม 08, 2019, 09:19:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jakkrit Singhawat

สงสารเลย โดนมาหนักเอาการ ทั้งเมีย ทั้งลูกน้องคนโปรด

munkza

กำเนิดโจ๊กเกอร์แห่งประเทศไทย จากอาการช้ำรัก ตามเดอะโจ๊กเกอร์

typhoon41

โดนขนาดนั้น การเอาคืนต้องสาสมน่ะครับ

namchar

โหดร้ายกับตามมากเลยนะรี่

teenee4you

มันต้องมีอะไรมากกว่านี้สิ ต้องลุ้นกันน่าจะมีอะไรให้สนุกอีกเเยอะ

beeriero

เป็นหมูโจ๊กแทนได้ไหมครับ ไม่งันจะหดหู่ไปหน่อย

Sessiri Ratanatharakeat

คือ อยากจะบอกว่า โจ๊กเกอร์เขาสะสมเรื่องร้ายๆ มากเยอะก่อนจะระเบิด แถมเขาเองก็ป่วยเป็นโรคหัวเราะไม่หยุดอยู่แล้วด้วย นะครับ ไม่ใช่เจอเรื่องๆ เดียวนะครับ

Koog Google

อ้างจาก: Sessiri Ratanatharakeat เมื่อ ตุลาคม 09, 2019, 05:49:27 หลังเที่ยง
คือ อยากจะบอกว่า โจ๊กเกอร์เขาสะสมเรื่องร้ายๆ มากเยอะก่อนจะระเบิด แถมเขาเองก็ป่วยเป็นโรคหัวเราะไม่หยุดอยู่แล้วด้วย นะครับ ไม่ใช่เจอเรื่องๆ เดียวนะครับ
อันนี้ทางผู้แต่งทราบครับ แต่จะให้เอามาตามหนังมันก็จะหดหู่ไป เลยเอาแบบโดนปล้นชิงทรัพย์ตอนที่เดินเหม่อลอยและระหว่างที่ถูกทำร้ายร่างกายสมองเลยได้กระทบกระเทือน ทำให้จากนั้นตามจึงเปลี่ยนไป ประมาณนี้ครับ
Koog Google

drof666

โถๆๆน่าสงสารตาม ผู้หญิงดีๆมีต้องมากทิ้งอีรี่ไปหาคนใหม่ก็ได้รูปหล่อกระดอเลี่ยมทองซะอย่าง

sawong sad

ให้ตามเป็นหนักขนาดนี้คงไม่จบแค่นี้แน่ คงมีการตามแก้แค้นรอติดตามเลยครับ

poster007

แล้วตามก็รักษาจนหายเป้นปกติแล้วก็ทำงานเหมือนเดิม

ชำนาญ หาญสำรำ

แค่จับได้ว่าเมียเล่นชู้กับลูกน้องตัวเองก็โหดพอแล้ว... เนี่ยยังจะให้เป็นบ้าอีกมันไม่โหดไปหน่อยเหรอครับ

MAC

ชัยโยเรามีJokerไทยแล้ว  ::Waiting:: ::Horror::

Daybreak

ดราม่าก็มา
ท่าจะเศร้าแล้ว

lit260499

ตามจะกลับมาแก้แค้นรี่ แน่ๆเลย