ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ACTIVA (SMAC)] Roshutsu Otome เปลือยเปล่าในโรงเรียน 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 12, 2019, 01:49:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sunshine9

Prakit Bamphenrat

รอมานานเลยคับตอนที่2นึกว่าจะลืมแล้ว  ขอบคุนนะคับมุมดีๆที่สร้างสรรค์ อ่านประจำ  แนวนี้ชอบคับ  ลุ้นแทนคนสวยเลยจะโดนจับได้ตอนไหน5555

Exllector

ลุ้นดีจริงๆเรื่องนี้อ่านแล้วตื่นเต็นดีนางเอกก็หนีอยู่นั่นผมว่ายังไงก็โดนเจอ

สุดท้ายก็ไม่โดนแต่ทนไม่ไหวจนน้องๆจับได้อีก

Apinan Mok

ความตื่นเต้นกับความกลัวผลักดันเธอมาถึงจุดนี้ พยายามทำเพื่อไม่ให้น้องรู้สึกแย่ สุดท้ายหนีไม่พ้น น้องๆก็เริ่มจิตเหมือนกันจับพี่มาลงโทษด้วย 555

ponous

จะเป็นไงต่อขอดูหน่อยหันควับเลย ::DookDig::

อ่านจบแล้วสรุปไม่โดนไรแฮะเสียดายนึกว่าจะมีสวิงกับชมรมวิ่ง

darkfrl

กาก่าก้า ก๊าก๋า

รอดมาขนาดนี้มันต้องมีพลาดมั่งละตอนนี้  หรือไม่ก็มีหักมุม

โถ่ๆ แค่มโน

The Naive

ขออ่านก่อนนะครับ

Edit อ้าว....ฝันซะงั้น แต่ก็ยังไม่เข็ดอีกนะ แต่อยากจะให้มีตอนต่อจริงๆ อยากรู้ว่าน้องๆจะทำอะไร

Tok0126

numkrieng

asdf4321

แอบลุ้นช่วยมาตั้งแต่ตอนแรกแล้ว ตอนนี้ก็ลุ้นต่อว่าจะมีคนจัดให้เธอหายเสียวบ้างไหม ถ้าให้เดาคงรอดไปอีกตอน แต่ก็อยากให้โดนลงแขกสักหน่อยเหมือนกัน
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

maomaozaa

ครูหันมาเจแคราบน้ำหอย แต่ครูเห็นวิ่งตามมาดูต่อ อ่าดิ้

edit อยากชักว่าวโชว์บ้างจัง

opzakong

ต้องโดนอาจารย์จัดซะหน่อยแล้ว หันมาเจอไหมน้ออ

สรุปแล้วเป็นแนวเดินโชวไปทั่วสินะ ภาพสีที่ทำให้เราลุ้นว่านางเอกจะโดนเจอไหม

แต่ไม่มีฉาก SEX ค่อนข้างผิดหวังนิดหน่อย แต่ก็อ่านได้เพลินมาก