ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kojima Miu] Otonari-san | Neighbor คุณนายข้างห้อง[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 16, 2019, 06:20:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tuix

ผัวไม่อยู่ เหงาและเงี่ยน จะแก่จะหนุ่มก็คงเอาหมดสินะครับ คิดว่า เมียลุงก็ไปเอากับผัวคุณนายข้างห้องหรือเปล่าครับ
หักมุม ลุงกลายเป็นหมาซะงั้น  ::Cold::

Peter Taowating

เดาว่าคุณนายข้างบ้านไม่เหงาก็แอบหลอกไถเงินตาลุงข้างบ้านแน่เลย  ตาลุงลามก ไม่น่าจะรอดแผนของนางแน่ๆ 555 ::Doubt::

โห ผิดคลาด แต่ก็เสร็จนางจนได้  รสนิยมแปลกๆดี 555

Sessiri Ratanatharakeat

1. พวกชอบคนแก่
2. เสร็จลุงตามปกติ 555

ไม่ตรงซะงั้น 555

asus0000

1. มีกลิ่นอะไรที่ ญ เขาน่าจะชอบ หรือถูกจริต

2. น่าจะต้องแอบกินกันยาวไปๆๆ  แน่ๆ เลย

------

ผิดคาดมากๆๆ ตกลงอยากมีสัตว์เลี้ยง บร๊ะเจ้าช่วย!!!

mummebufa

1 คงกะจะแบล็คเมยลุงนี่มากกว่า
2 เกมส์ผลิกลุงเย็ดเก่งมากกลายเปนทาสเซ็กลุงแทน

ผิดหมดเลย ลุงกลายเป็นทาสแทนซะงั้น

Garmon

1.คงแค่เงี่ยนขึ้นมาพอดีเจอผู้ชายอยู่ข้างๆห้องพอดี เลยโปรยสเนห์ไปทั่ว
2.คิดว่าคงยังเอากันอยู่แล้วฝ่ายหญิงกำลังโทรหาผัว บอกว่าเพื่อนบ้านนิสัยดีมากไรแบบนี้
อ้าว คล้ายสัตว์เลี้ยงเก่าผิดหมดซะงั้น

loveandlove

::YehYeh::

เม้นท์มักง่าย
ลบไอดี

tongah

1.คุณนายอาจจะมีรสนิยมชอบคนแก่หรือชอบคนมีเจ้าของแล้ว
2.เมียลุงอาจจะจับได้

เปรียบคุณลุงเหมือนน้องหมาจนได้  แบบนี้คุณลุง เพลินเลย

B&B

เอิ่มมม... ตอบยากแหะ คำถามยากกว่าทุกครั้ง แสดงว่าเรื่องนี้น่าจะไม่ธรรมดา​รวมไปถึงอาจจะมีพีคในตอนจบก็เป็นไปได้ อืมๆ แล้วคำตอบละ!!!!!

ที่ติดใจน่าจะมาจากที่ตัวเองเงี่ยนแล้วอีกฝ่ายก็ออยู่คนเดียว เลยอ่อยเหยื่อ

น่าจะจบแบบ ว่าไงดีละ คงได้กันละมั้งในตอนจบ

::Dribbling:: ::Dribbling:: ::Dribbling::

อ๊าาาาา เอาจริงดิ พีคอย่างที่คิดจริงๆ ด้วย ไม่ถูกก็ใกล้เคียง​นะเอ่อ ฮ่าๆๆๆๆๆ

พีคในพีค นางดันเห็นตาลุงเหมือนกับหมา เอาตรงๆ ก็คล้ายอยู่นะเอ่อ แหม่~ ถึงแก่แล้วก็ยังมีเสน่ห์​ อืมๆ

ถ้าให้เดาผัวเจ้แกก็น่าจะไม่ต่างจากตาลุงแน่ๆ

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.พีคได้โล่เลยคร้าบบบ

เสียอย่างเดียวตาแก่ตัวเอกดันไม่หล่อนี่ซิ ถ้าหล่อกว่านี้คงจะได้อารมณ์กว่านี้นะ นี่ออกฮาๆ

jayleno

ผมว่าติดใจเพราะควบคุมง่าย ดูไม่เป็นภัย  ตอนจบก็คงอึ๊บกันทุกครั้งเวลาว่างตรงกัน

jayleno

อ้างจาก: jayleno เมื่อ ตุลาคม 16, 2019, 07:29:09 หลังเที่ยง
ผมว่าติดใจเพราะควบคุมง่าย ดูไม่เป็นภัย  ตอนจบก็คงอึ๊บกันทุกครั้งเวลาว่างตรงกัน

ผมทายถูกแฮะ  เพราะสัตว์เลี้ยงมันย่อมควบคุมง่ายและไม่มีภัย และก็สัตว์เลี้ยงชอบนัวเนียเจ้าของ คือตาลุงนี่ก็เป็นพวกอดอยากก็ย่อมต้องอยากนัวเนียแบบไม่มีฟอร์มแน่ๆ แถมชอบเลียอีกด้วย ถ้าเป็นแมวนี่มันก็ไม่เลียนะ หมานี่แหละคล้ายตาลุงนี่ที่สุดละ

Akira Watanabe

::Sweat::  น่าจะมีอะไรแปลก ๆ อยู่นะ เพิ่งย้ายมาเอง อาจจะมาหลอกอะไรลุงก็ได้ 

ไม่น่าจะจบแฮปปี้นะ 55++

::Ajark:: ลุงกลายเป็นตัวแทนหมาที่ตายไปแล้ว โฮ่ง ๆ  ที่หลงคือกลิ่นลุงเหมือนหมา 555+

โดเรม่อน

1.ท่านคิดว่าคุณนายข้างห้องสุดสวยติดใจอะไรอีตาลุงนี่
   ผมว่าอาจไม่คิดอะไรอาจจะเหงามานานสามีก็ไม่อยู่ต้องอยู่คนเดียวอาจจะมีความหงี่บ้างเลยต้องให้ลุงช่วย555
2.ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงยังไง?
   ต้องมีแอบกิ๊กกันแน่ๆผมว่าลุงก็อยู่บ้านคนเดียวด้วยเมียแกก็ไปทำงานอีกเข้าทาง

ที่เดามาผิดหทดตอนจบยิ่งช็อคหนักเลย ::Horror::

Noproblemman

สงสัยแม่สาวนี่น่าจะมีรสนิยมชอบคนแก่มากกว่า
เล่นรุกหนักขนาดนี้ ตาลุงไม่น่ารอด หรือไม่อยากรอดก็ม่ายรุ

รสนิยมแบบนี้ใครจะไปทายถูกวะ แต่ก็สมใจอยากเธอแล้วสิ
ได้สัตว์เลี้ยงอย่างที่ต้องการ ถึงจะแก่ไปหน่อย
แต่ลีลาหมาแก่นี่ก็ไม่เบาเลยนะ
ขอบคุณครับ

Zonpinorv

1. ผู้หญิงน่าจะเหงา หรือไม่ก็เเป็นคนชอบติดเซ็ก ไม่ก็หาคนไว้แก้เหงา เพราะผัวไปทำงานตั้งไกล 
2. ลุงอาจจะได้ผู้หญิงข้างห้องเป็นเซ็กเฟรน หรือไม่ก็ชอบที่ลุงมีกลิ่นให้หลงรัก