ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Wife Ep.1 จุดเริ่มต้น

เริ่มโดย Koog Google, ตุลาคม 26, 2019, 06:55:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peerasup

เกริ่นหัวเรื่องว่าชื่อ เฆม. นึกว่าเป็นเรื่องที่เคยอ่าน .... เพราะชอบเรื่องนี้ครับ

อ่านสักพัก ....น้องมิน ผมว่าสนุกน่าติดตามนะ แฟนไม่ชอบแต่งตัวโป้ืคนอื่นดู คนอื่นจับ แต่สักพักไม่บ่นละ. น้องมิน เปลี่ยนใจ ต้องชอบให้คนสักคนจับแน่ไ

mathewa747

มินไม่น่ารอดแล้วป่ะ ลูกค้าเย็ดแน่ๆ

man.mattockk

แค่เห็นรูปประกอบ ก้อเสียวแล้ว

schareon

จุดอ่อนจากการที่ไว้ใจนะเมฆนะ

Nal

โดนลูกค้านัวจนใจแตกแน่เลย

swss2511

ใช้วิธีพิเศษจูงใจลูกค้า

tantawanjames

จับนิดจับหน่อยนี่แหละสุดท้ายจับไปจับมาโดนจัดซะมั้งน้องมิน

Anawat Sirirattanapaitoon

เริ่มเรื่องก็จัดเลยใจคอไม่ค่อยจะดี

ake300

คำว่า กลับดึกหน่อยนะ มักมีอะไรมาตามมามากมาย

ninja11

แนวแอบแฟนเอาแน่เลยแบบนี้

Themis

เริ่มหลุดในวงการนี้แล้ว​ น่าจะถอนตัวไม่ได้ละ​ ยาวๆไป​ วังวนของการมีชู้

thesee

Prof.CoreX

น้องมินจะต้องไปขายออะไรเปล่านะ
ช่องทางผลงานทั้งหมดของผมครับ

underdough

kuenpet001

เปิดเรื่องมแบบนี้ น่าสนใจเลยครับ