ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Etuzan Jakusui]Natsu no Gohoubi | Summer's Rewardรางวัลคนเก่ง[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 28, 2019, 06:25:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

PaulA

รางวัลดีขนาดนี้ ท็อปเท็นของชั้นแน่นอนครับ

ลายเส้นสวย มัสตอรี่ยังงี้ อยากให้มีภสคต่อจังครับ

piratss

รางวัลต่อไปคืออะไรนะ ต้องตั้งใจเรียนเลยนะฝ

ควบ2เลย ให้รางวัลดีขนาดนี้ สอบได้ที่1แน่นอน

I2eI3oI2n D Ace

ชอบจริงๆวิธีคลายเครียดแบบนี้จะรีบทำให้ดีที่สุดแล้วรีบกลับบ้านไปรับรางวัลเลย มาไวยังกับจรวด555

แบบนี้ไม่ต้องกลับแล้วอยู่กับครอบครัวนี้ยาวๆเลยแต่ก็ต้องมีวันที่เว้นบ้างนะไม่งั้นอาจถึงตายได้

rskiz

แม่ลูกสายโหด เปิดเรื่องมาก็จัดซะแล้ว จะได้อ่านหนังสือไหมเนี่ย

ตายๆ เจอแบบนี้ตาย สอบอีกกี่วิชาเนี่ย

Mr.BoxZaYaXD

อ่านๆไปอยากจะกระโดดเข้าไปอยู่ในหน้ากระดาษเลยเเล้วเราก็กลายเป็นหลาน555 ขึ้นรถไฟไม่ทันงั้นก็ไปต่อที่รถไฟซะสิ

doujin

ชอบจริงๆวิธีคลายเครียดแบบนี้จะรีบทำให้ดีที่สุดแล้วรีบกลับบ้านไปรับรางวัลเลย มาไวยังกับจรวด555

แบบนี้ไม่ต้องกลับแล้วอยู่กับครอบครัวนี้ยาวๆเลยแต่ก็ต้องมีวันที่เว้นบ้างนะไม่งั้นอาจถึงตายได้

noohun

สภาพแวดล้อมชวนฟุ้งซ่านขนาดนี้ มันจะผ่านจริงๆเหรอ
ผมคนนึงล่ะที่คะแนนดิ่งแน่ๆ ไม่ทงไม่ท่องมันล่ะ หนังสือ

โอเค อีหรอบนี้ก่อนถามว่าจะสอบผ่านมั้ย ต้องถามว่าจะไปทันมั้ยดีกว่า 5555