ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yano Toshinori]Watashi ni Mawashite Ura Kairanbanเซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก ตอนที่ 1

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 30, 2019, 06:22:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Yano Toshinori] Watashi ni Mawashite Ura Kairanbanเซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก ตอนที่1[แปลไทย By HypN♥s]

เชิญติดตามเรื่องยาวเลยครับ จำไม่ได้ว่ากี่ตอน (น่าจะ 10 ตอนนะ)

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
2. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

tunyuss

มันคือสมุด sex note ใช่ไหม

ใช่ครับเซ็กซ์โน๊ต นึกคำพูดไม่ออก เดี๋ยวอาจจะเปลี่ยนชื่อเรื่องเป็นเซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก

nekki

คิดว่าแฟ้มเป็นจดหมายเวียนรึ ว่าไปก็สมคสรอ่านก่อนไปส่งต่อให้คนอื่นนะ ผมว่าในแฟ้มนะมีกฏว่ายืนแฟ้มให้ผู้หญิงคนไหน คนคนนั้นจะต้องมาเซ็กด้วยแน่ๆ

นั้นไงแถมตัดจบตอนอีกไม่ยอมบอกว่าในแฟ้มมีกฏอะไรด้วย...

B&B

เอิ่มมม... เป็นกฎระเบียบ​ที่แบบ ก็ไม่รู้สิ มันก็แปลกจริงๆ นั้นแหละน่าาา

แต่เหมือนว่าเป็นอพาร์ทเม้นท์​หาคู่มากกว่า ตามกฎระเบียบ​สามารถมองไปทางนี้ได้เลย ว่ามีไว้เพื่อหาคู่ให้คนอาศัย

เดี๋ยวอีกหน่อยคงเฉลย​เองละมั้งว่าคืออพาร์ทเม้นท์​อะไร และจากการเดินเรื่องมีแววฮาเร็ม​ด้วยแหะ อืมๆ

::Ahh:: ::Ahh:: ::Ahh::

ตัดจบยิ่งกว่าละครไทยนี่มันอารายยยยยยย ตัดแบบยี้ฆ่ากันเถอะ แต่เอาเถอะ ในเมื่อมี 10 กว่าตอน ก็ให้อภัย

ถามจริง พระเอก 30 แล้วเหรอ ดูยังไง ก็นักศึกษา​มหาลัยเองน่าาา

ขอบคุณ​ครับ​

nowhereman

มีคนคิดเหมือนผมด้วย มันคือ sex note ใช่ไหมเนี่ย ว่าแต่พระเอกไม่คิดจะเปิดอ่านก่อนยื่นสมุดให้คนอื่นหรือเนี่ย

อยากรู้ตอนสองว่า กฏในสมุดจะเขียนว่าไงมั่ง

ใช่ครับเซ็กซ์โน๊ต นึกคำพูดไม่ออก เดี๋ยวอาจจะเปลี่ยนชื่อเรื่องเป็นเซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก

tadds

หรือว่าจะเป็นสมุดพิเศษที่เขียนอะไรก็จะได้อย่างนั้น555+
edit : จบแบบนี้อยากรู้เลยว่าเขียนอะไรไว้ข้างใน

Boran Mark

สมุดข้อบังคับนี้ ได้มาจากไหนเนี้ยะ มันเหมือนจะเกี่ยวข้องกับอพาร์ทเม้นท์ด้วยนะผมว่า
edit:พระเอกทำหน้าตกใจ ชักอยากรู้ข้อความแล้วววว รอติดตามตอนต่อไปครับ

poloxz

บัญชีต้องห้าม ใช้เวียนในอพาร์ทเม้นท์นี้5555
ผมจะรอดูว่าจะมี ผช. คนอื่นอีกเปล่า

kenata

หอพัก สำหรับพวก ชอบเล่น sex friend (กันในหอ) หรือเปล่าหว่า
พระเอกเรา คงไม่รู้กฏหรอกมั้ง ว่า ต้องทำไงบ้าง (บังเอิญล้วนๆ)

edit : อ้าว มีกฏเบื้องหลัง ด้วยแฮะ นี่แหล่ะน้า ไม่อ่านให้ดีๆ ก่อน (จะว่าไปยังไม่ทันได้อ่านนี่หว่า)

::HeyHey::

yopern

จั่วหัวมาก็เปิดโลกของชายวัย30ตรงทางเดินเลย ต่อไปต้องมีที่แจ่มๆให้ชมอีกแน่

edit อยากรู้จริงๆว่าในข้อบังคับเขียนว่าอะไร แต่ดูแล้วเป็นการสมัครใจทั้งสองฝ่ายนะ ตอนต่อๆไป ผู้ชายคนนี้จะเป็นผู้โชคดีที่สุดในหอพักแห่งนี้

zidane123

เนื้อเรื่องงงๆนิดหน่อยครับ สงสัยว่าเป็นกฏของหอหรือว่า sex note กันแน่
สรุปว่าเป็นกฏของหอ น่าติดตามตอนหน้าว่าจะมีตัวละครเพิ่มมั้ย

MooOon

เหมือนเคยดูเบบ raw ผ่านๆ ลายเส้นดี เนื้อหาสบายๆอยู่

เเต่ไม่รู็ตอนจบ จบยังไง 555+ พอได้อ่านแปลกไทยเเล้วสนุกขึ้นเยอะ

เเค่สาวคนเเรกก็สวยซะขนาดนี้ เดาๆว่าใครที่ได้รับสมุดนี้

ต้องมีเซ็กกับคนที่ส่งมาให้ละมั้ง เเต่ผมจำเนื้อหาคราวๆไม่ได้ว่า อาพาเม้นที่

พระเอกอยู่มันมี ผช คนอื่นอยู่ไหมนี่สิ ไม่งั้นได้กลายเป็น เซ็กหมู่เเน่ๆ

--------------------------------------------------------------

มีแปลผิดหน้าเเรกที่ซ่อนไว้อะครับ ที่พระเอกบอกว่าจะขอตัวไปจัดของแปป

เเต่มันมีคำว่า คะ ไปเข้าไปด้วย ต้องเป็น ครับ ละมั้ง เอาจริงๆนึกว่าได้รู้เเล้ว

ซะอีกว่า ในสมุดดำมันเขียนอะไร หรือว่า อพาเม้นนี่ไว้หาคู่ให้คนหนุ่มสาวกันกว่า

เเต่เอาจริงๆ ขอไม่ปวดตับเถอะ ขอให้มีเเค่พระเอกที่เป็น ผช คนเดียว ในนี้พอ 555+

thelegendary29

กฎระเบียบอพาร์ทเม้นท์น่าจะน่าสนใจมาก

Edit อยากแล้วซิว่ากฎในสมุดคืออะไร

pkkill2499

อ่านแล้วยัง งงๆอยุ่ คือ สมุดนั้นไห้ใครในหอ คนนั้นต้องมามีsexด้วยหรอ

นึกว่าเหมือนเดทโน๊ต ที่เขียนใครคนนั้นมามีsexด้วย

thetwo

งงเลย ถ้าสมุดมีพลัง แต่พระเอกยังไม่ทันได้อ่านได้ใช้ มันแสดงพลังได้ยังไง
สงสัยจะเป็นข้อตกลงลับของอพาร์ตเม้นต์นี้ละมั้ง

นั่นไง ว่าแล้ว แถมตัดจบให้อยากรู้เงื่อนไขอีกต่างหาก
ว่าแต่พอรู้เงื่อนไขแล้วต่อยกสองเลยมั้ยนะ