ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Wife Ep.3 คำพูด

เริ่มโดย Koog Google, ตุลาคม 31, 2019, 06:49:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yoot2499x

กินข้าวเปิดรีสอร์ทชัดเจนนะเนี่ย

Manoptana

เมฆพูดเหมือนกับเปิดทางให้มิน  แต่ก็ไม่พูดให้ชัด กลายเป็นคลุมเครือให้มินทำเหมือนประชดผัวเข้าอีกก็เลยไปกันใหญ่

ntz2rm

AABB BBAA

โดนชวนไปกินไอติมอุ่นแล้ววว

beeminho

มินเสร็จเบสแน่ พาเข้ารีสอร์ทแล้ว

wasanbom

ขอติดตามนะครับ สัมมนาแนวนี้ ต้องติดตาม

Pae Kung

devilzoa

ลูกค้าหรือป่าวนะที่ได้จิ้มน้องมิน

c.panakorn

ko999

เจอลูกค้าเจ้าบุญทุ่มเข้สไป รอดยาก เสียวแน่ๆ

saranchai

เมื่ิอ​เป็น​ความต้องการ​ของ​ลูกค้า​ก็​ต้อง​ตามใจสุดท้าย​ก็​จบที่บนเตียง​

Tospone

ถึงจะสั้นไปหน่อยแต่ก็โอเคครับ.

TT001

pond1714

Nasan

ตามมาอ่านติดๆเลยครับ