ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yano Toshinori]Watashi ni Mawashite Ura Kairanbanเซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก ตอนที่ 3

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 04, 2019, 06:25:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

narawit112

ขอเดานะ สามีเจ้าของอาจจะแก่ หรือมะเขือเผาก็เป็นได้ จึงเมียมีคนอื่นได้ หรืออาจจะเป็นความชอบ

tcm12599

คู่นอนแก่ๆ??  ::Suffocate::  นี่แก่  สาวขนาดนี้ 

ตอนละคนเลยทีเดียว  นี่เป็นเหตุผลที่ผช.หนีหายหมดหรือป่าว  ฮาเร็มนี้มีแต่สาวของขาด

Shine Muscat

เจ้าของหอสูบบุรุษแน่นอน

หลังจากนี้พระเอกคงจะบรรลุธรรมเริ่มไปฝ่ายรุกบ้างแล้ว

oakvanilla

พอเปิดมาเจอเจ้าของหอรู้เลยจ๊ะว่าต้องเสร็จแน่ๆ แต่ก็แอบลุ้นว่าอาจจะคิดผิดรึเปล่า

ชอบตอนมิซึซึในชุดกิมิโนมากกว่าอะ พอถอดมาดูเหมือนเด็กเลย

cookiewithjam

มาแนวแม่ม้ายบ้างครับ ตอนนี้
ตามครับตาม คนเขียนนี่ก็กั๊กเรื่องไว้ ชวนอยากติดตามจริ้ง

mobar mari

เจ้าของหอ เป็นผู้หญิงคนนี้หรือมีสามีแล้วหรอครับ ดูมันแย้งๆกับกฏ5555

edit ไม่มีผู้ชายพักนานแล้ว  ::Fighto:: ::Fighto::อยากอยู่ครับบบ

sara01

warakij

punpun180

โหเจ๊อธิบายเป็นคำพูดก็ได้ครับ แบบนี้ช็อตตายกันพอดี

แต่อยู่หอนี้ต้องใจกว้างด้วยสินะแล้วจะมีนางเอกไหมครับผมเดาว่านางเอกเป็นคนจสกนอกหอนะครับ แล้วยังมีกฎส่วนอื่นอีกไหมครับ หรือสลับคู่กันไปเลื่อยๆทั้งหอจนจบเรื่อง

กฎระเบียบเกิมคืออะไรมีให้ฉุดคิดนิดหน่อย ผมคิดไว้แล้วว่าในกฎต้องมีความมันแน่ๆ
แต่ผัวเจ๊นี่คือไรไม่ทำการบ้านหรือชอบแนวแปลกๆแน่ๆผล่อยเจ๊ไม่โดนมานานแบบนี้
แถมในสมุดมีลงไว้ด้วยสินะว่าแลกกับใครมาบ้านแล้วเด็ดจริงๆ

Seref

มีสามีแล้วยังเอาอีกนะเนี่ย เมียในอุดมคติจริงๆ

Maed Permchat

มาจากตอน2 มีหลายแนวสะด้วยต่อไปคงมีโลลิต้า ให้สอยแน่นวล ดูจากทรง

dzine

ในสามคน รวมเจ้าของหอที่ผ่านมา
คิดว่าเจ้าของหอนี่แหละต้องซ่อนเขี้ยวเล็บไว้มากที่สุด นิ่งๆเงียบๆนี่ ไม่เคยธรรมดาสักคนหรอก 5555

จริงๆเจ้แอบเก็บลีลาไว้นะ แต่สุดท้ายก็คือของขาด
ว่าแต่กฎระเบียบนี้ ที่ว่าาสมีของเจ้ไม่ชออะไรแบบนี้ แล้วตอนนี้สามีเจ้ไปอยู่ที่ไหนหว่า

bnk poo

ผัวเจ้าของหอ แม่งคิดการไกลจริงๆ จริงๆ แล้วผัวเจ้าของหอนี่แหละอยากเคลมสาวๆในหอ ลึกล้ำจริงๆ

สุดท้ายใครจะตั้งกฏก็ช่าง  ไอ้หนุ่มนี่ดวงดีสุดๆ ฮาเร็มทั้งตึก

syaorunku

นั่นไง เจ้าของหอเป๊นหญิงจริงๆซะด้วย พระเอกคงโดนเจ้าของหออธิบายความเป็นมาของแฟ้มชัดๆ เน้นๆ

โอ้โหงานนี้พระเอกคงได้ฟ้าเหลืองกับคนทั้งอพาทเม้นแน่ๆ แต่ละคนดูของขาด

kittikunza

ทีเด็ดต้องมาตอนท้าย เจ้าของหอในชุดกิโมโนน่าฟัดที่สุดเลย
ว่าแล้วคนนมเล็กมักเซ็กส์จัด ดูเจ้าของหอเป็นตัวอย่าง 55