ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yano Toshinori]Watashi ni Mawashite Ura Kairanbanเซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก ตอนที่ 4

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 06, 2019, 06:18:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thetwo

ทำเป็นสุภาพบุรุษ แหม ที่จริงกฎไม่ได้ครอบคลุมไปถึงนอกอพาร์ตเมนต์หรอก

แบล็คเมล์?? ทำทำม้าย แค่เอาโน้ตไปแลกก็ได้เยแล้วอีนู๋เอ๊ยยยย

narawit112

ถ้าเป็นผมนะ ไล่เคาะทุกห้องไปแล้ว ไม่มาเกรงใจแบบนี้หรอก

tcm12599

จะพาไปส่งบ้าน  แต่ เอ...?? ทางนั้นทางเข้าโรงแรมหรือป่าว  ชิดซ้ายเลยนะ ::DookDig::

อืมมม ก็เข้าประเจิดประเจ้อขนาดนั้น  ใครไม่เห็นก็แปลกนะ   แต่นี้ถ่ายเก็บด้วย  จะเอาไปทำอะไร  แบล็คเมย์   ผู้หญิงแบล็คผู้ชายได้หรออ

Shine Muscat

พระเอกอยู่ดี ๆ ก็สุภาพบุรุษเกินไป / อดเปรี้ยวไว้กินหวานสินะ

2door

ตอนใหม่มาคิดว่าจะ มีคนใหม่วนไปคนแรกซะงั้นพระเอกเรา

jittipat

Kit.m555

อยู่นอกอพาร์ตเมนท์ใช้กฎได้เหรอ  ::Reader::
แหม...เคยได้มาแล้วครั้งหนึ่งทำเป็นคนดี ::HeyHey::
EDIT : เข้าเขตอพาร์ตเมนท์ก็ไม่สนกันแล้วว่าตรงไหน
มีตัวละครใหม่มาแล้วโดนแบล็คเมย์แน่นอน  ::Ajark::

bigboy001

::Thinking:: ต่อให้พาเธอกลับบ้านยังไงก็โดนเธอจับให้เย อยู่ดีไอ้หนุ่มเอ้ยยย...ไม่รอดหรอกนะ ::DookDig::

EDIT งานนี้โดนแบล็กเมลแน่ๆ อาจต้องออกจากที่พักฮาเลม แต่สาวๆก็จะตามไปให้เอา (เดานะ)

oakvanilla

เราเดาได้เลยนายตะบะแต่แน่ๆ5555

ไม่รอด555โดนยั่วขนาดนี้ยังไงเสือก็ต้องล่า ว่าแต่ใครถ่ายรูปดูไม่สวยเลย

sanitary5612

::WooWoo:: เจอแบบนี้ต้องมีรีรันแน่นอนแหล่ะครับ ของเคยๆกันอยู่ อยากลองบ้างครับ  ::WowWow::

ice123456789

คนคุ้ยเคยดี อาจถึงขั้นเป็นคนรัก อยากให้ไปหาเคาะห้องสาวเกลบ้างจัง

EDIT จังหวะนี้โดนแบล็คเมล์แล้วว คนถ่ายน่าจะหวังพระเอกหละจังหวะนี้

แมงโก้ส้นตีน

จะคิดมากทำไม หญิงเค้าว้อนท์ ก็จัดเลยสิพ่อหนุ่ม  ::Oops::

สาวรายใหม่สินะ ดูเหมือนสตอกเกอร์ไงไม่รู้  ::Horror::

time288

ตามน้ำเข้า รร. จาผิดกฎหอพักไม๊เนี่ย  ::Dizzy::

โดนจับจนได้ น่าจะกลับไปเยดที่ห้องดีๆ แต่คิดว่าblacklist เพื่อขอเยดแน่ๆ อิอิ

MADAOO

อ้าว วากาบะซังอายุ 20 ปีเองเหรอครับ นึกว่าจะมากกว่านี้ซะอีก
ส่วนตอนต่อไป ตาของสาวแว่นแล้วสินะครับ (ฮา)

kriang

สุดท้ายก็คงไปจบที่ห้องอีกแน่ๆ

ไปไม่ถึงห้องแฮะ แถมโดนใครแอบถ่ายไปแบล็คเมล์อีก น่าจะเป็นคนต่อไป