ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Michiking] Memento Amor : ฝากรักไว้ในใจเธอ [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, พฤศจิกายน 10, 2019, 11:41:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

ตอนต่อของซีรี่ย์บรรณาธิการครับ คิดว่าจะเป็นตอนของอาซาโตะซังกันแล้วใช่มั้ย?
แต่ช้าก่อน! ตัวละครลับอีกคนในสำนักพิมพ์ Kani! ได้ถูกปลดล๊อคแล้ว
สาวน้อย(?)คนนี้จะเป็นใคร เชิญติดตามชมกันได้ครับ

ผลงานอื่นๆของ Michiking

ซี่รี่ย์ บ.ก.
บ.ก.ปีศาจ ซาโต้ซัง
สุดยอด บ.ก. ซาโต้ซัง
บ.ก.มือใหม่ สึคิโมโตะซัง
บ.ก.แต่งงานใหม่ สึคิโมโตะซัง
ฝากรักไว้ในใจเธอ <<คุณกำลังอ่านตอนนี้

ซี่รี่ย์บ่าวกับนาย
[1] สามเส้าบ่าวกับนาย
[2] บ่าวกับนายย้อนคืน
[3] รวมพลคน S&M
[4] บ่าวกับนายสุขสันต์
[5] บ่าวกับนายฝันหวาน -บทชิอง-

โดจิน Touhou
หม่าม้าอุด้งเกะ
พี่โคอิชิจัดให้
อธิษฐานร้อยครั้งกับซานาเอะซัง

อื่นๆ
สัมผัสรักจากยมฑูต

oswald

[ลบครับ โพสผิด]

l2aito

โอ้ยยยย นางเอกจะน่ารักเกินไปแล้ววว  ::Shy::
แพ้คนประเภทแบบนี้ที่สุดเลยครับ

elviswhat

บก คนนี้ร้ายไม่เบาสร้างเรื่องว่ามีคนไล่ตามมาจะทำร้ายมาหลอกเด็กบ้านนอกอย่างเรา เธอน่ะใจร้ายเธอนะใจร้ายมากหลอกกันให้ฉันงมงายแบบนี้

bigboy001

::Thinking:: อยากให้่บก. มาหลอกแบบนี้บ้างจัง จะเอาให้หอยบานเป็นจานข้าวเลย ของยิ่งขาดๆอยู่ แต่ดูก็รู้ว่า บก. เป็นพวกชอบเด็กหนุ่มๆ สักวันต้องเจอหุ่นหมียักษ์ทะลวงหอยคอยดู!! ::Fighto::

MooOon

คือ...............นี่คือ บ.ก. จริงดิ 0-0 ไงดี สตันแปป เรียกว่า

หมีๆมาเห็นนี่เเทบจะพุ่งเจ้าหาเลยมั้ง โลลิถูกกฎหมาย 555+

ก็ว่าอยู่ หนีพวก ผช เเต่ ทำไมเเล ดูเหมือน อ่อย ๆๆพระเอกจัง

เเถมเเก่กว่าด้วย 555+ เหมือนนางเครียดเลยต้องหาที่ระบาย

เเต่ถึงจะโลลิจะยังไง หุ่นก็เด็ดจริงๆ พระเอกได้ครบหมดเลย

ทั้ง โลลิ ทั้ง สวย ทั้ง น่ารัก 555+

Hawaalaew

::NoNo::นึกว่าเจ้าจินเราจะได้สาวน้อยโลลิที่ไหนได้ ดันเป็นเป็นพีสาวโลลิแถมเป็นหัวหน้าบก.ซะอีกแต่เอาเถอะโลลินั้นอยู่ที่รูปกายใช่อายุ หลังจากนี้เจ้าจินคงได้งานที่บ.kaniนี่แหละ

คิดว่าเป็น"ป้า"โลลิมากกว่าพี่สาวนะ สามสิบกว่าแต่หุ่นกับหน้าเหมือนสิบสาม

nekki

เห็นนมเล็กหน่อยทำหยิ่งจะไม่ดู แต่สุดท้ายทนไม่ได้ซินะ นมก็คือนมละจะเล็กจะใหญ่มันก็ดูดได้เหมือนกันละ

ensd-07

nowhereman

นางเอกน่ารัก แต่จบแบบหักมุมสุดๆ เป็นบ.ก. ซะงั้น 555

kenata

โหย เจ๊ หลอกเด็กหนุ่มตาดำๆ ที่เพิ่งมาจาก บ้านนอก อย่างนี้เลยเหรอ

เอ้า พ่อหนุ่ม เอาคืนเจ๊อีกสักดอก ข้ามวันข้ามคืน เลย

itschelsea11

niceanglev

บก. สามารถปลอมตตัวเป็นเด็กได้ ไม่ธรรมดามากๆ 5555 เงิบไปเลย

poison_react

จบแบบหักมุม ไม่นึกว่าสายสาวผู้นำในร่างโลลิจะมีพลังทำลายล้างขนาดนี้
น่ากลัวจริงๆ ฟิน ได้อารมณ์อีกแบบ
ขอบคุณที่เหนื่อยยากแปลมาให้เราได้อ่านกันครับ

ต้องไปตามเก็บซีรีส์ตามลิงก์สักหน่อยล่ะครับ

FFXCY

อยากอ่านเรื่องของอาซาโตะซัง แต่มาหยุดที่สาวปริศนาก่อนก็ได้ แต่เกินคาดเหมือนกันคิดว่า เด็กแถวนี้