ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yano Toshinori] Watashi ni Mawashite Ura Kairanban เซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก ตอนที่ 6

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 11, 2019, 06:19:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เฮ้ยหนู ไมยอมเค้าง่ายจังฟะ  ไอพระเอกเราก็ไหลได้ไหลดี

เตรียมตัวเหนื่อยได้เลยนะไอหนุ่ม

tazasss01

ทำไมยอมง่ายจังเลยน่ะ แต่จะมีแซนวิส ทั้งพี่และน้องเลยหรือป่าวน่ะ

ครั้งหน้าที่มาห้องนี้ เจอ 3 คนผัวเมียแน่นอนเลย

Master-V

โอ้ววว ถัดจากพี่สาวก็เป็นน้องสาวเลยสินะ แบบนี้ในอนาคตคงเป็นพี่น้องสองคนนี้ช่วยกันรุมพระเอกแน่ๆ

นั้นไง เป็นไปตามที่คิดเลย น้องสาวจะมาพักด้วย พี่สาวดูออก เลยอยากเล่นแบบ3Pสินะ

DidoS

The Naive

ทำไมพระเอกโดนมัดซะเหมือนโจรโรคจิตแบบนี้ละ5555
แต่ตอนจบผมว่าต้องได้ทั้งพี่ทั้งน้องแน่ๆเลย

dzine

ไม่ว่าทรงไหนแบบไหน พี่แกก็เก็บหมดจริงๆ เหลือน้องเล็กไว้บ้างนะ  ::Cheeky::

boxser

อ้าวน้องสาว ตอนที่แล้วบอกลูกมาลูกก็ยังเด็นมาก ไม่นะไม่p3นะ

Edit ตอนหน้าผมว่ามีp3แน่นอน ขอไปอ่านแปบ

vincentzx202

taeza2

อ่าวคนพี่ยังค้างอยุ่เลย คนน้องมาแทรกแล้ว ทีนี้คนพี่จะทำไงล่ะ

ทีนี้กลายเป็นฮาเรมไปละ คนต่อไปเรื่อยๆ

Seref

ถ้าได้น้องสาวแล้วเอาน้องสาวคนเล็กต่อเลยไหมสะสมประสบการณ์

FARM1 HGf

- - ได้พี่เเล้ว จะเอาน้องอีกก

พระเอกจะหื่นนเกินไปเเล้ววว หนุ่มซิงกลายเป็นหนุ่มติดเซ็กไปเเล้วสิน่ะ

xxabxx

Guduay

bottlealone

ลุ้นน 3P อย่างใจจดใจจ่อ แต่คนน้องก็ช่างยุเหลือเกิน ยุนิดหน่อยเอง

sunlightz

อ่าวว ได้น้องสาวแทนซะงั้น น่าจะติดใจ ย้ายมาอยู่กับพี่สาวถาวรร