ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yano Toshinori] Watashi ni Mawashite Ura Kairanban เซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก ตอนที่ 9

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 18, 2019, 06:29:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Peter Taowating

โห ในที่สุดก็สองต่อ1 ตามคาด ไอ้หนุ่มนี่โชคดีจริงๆ แต่ดูท่าสาววาคาบะน่าจะมีใจชอบเจ้าหนุ่มแล้วนะ เลยไม่ยอมให้สาวนมโตจกเจ้าหนุ่มไปต่อหน้า ยังไงก็ขอมีส่วนร่วมด้วยแบบแหย่ขาข้างนึง 555  ตอนจบสงสัยต้องมีเซ็กส์หมู่รวมมิตรสาวๆแน่เรย  ::Glad::

ดูแล้วสงสารสาวนมโต  ถูกเมินเรย  เสียแรงเปนโปรโมเตอร์จัดมวย 2:1 อีกคู่เคมีลงตัวจนกลายเป็นคนนอกไปเรย 555  ต้องไปหาทางระบายเอาดาบหน้า

toptime

พระเอกโคตรฟินเลยครับ
จัดสองไปเลย
แต่อยากให้เจ้าของหอมาร่วมวงด้วยครัับ น่าจะฟินสุดๆไปเลย

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เอ่า ดราม่าไม่เท่าไรมาลงเอยด้วย3pซะแล้ว

แฟ้มสร้างมาเพื่อให้หนุ่มสาวได้เชื่อความสัมพันธ์กัน เมื่อพวกเค้าไปกันได้ดี แฟ้มก็ไม่จำเป็นแล้ว  อะมั้ง ::DookDig::

tazasss01

โชคกีเลยสิได้ ได้สวิงกิ้ง 2 สาวแบบนี้

แต่ถ้าทุกห้องถือแฟ้มมาพร้อมกันหมดนี่ พระเอก จะไหวไหมเนีย

jarabaman

นางเอกอย่าไปยอมเค้านา เรามาก่อนต้องเป็นตัวหลักสิ

จบซะแล้วหรอครับ ยังไม่ทันได้สร้างฮาเร็มจริงจังเลย T.T

tadds

รอบนี้ได้สวิงแล้วสินะครับ
edit: สุดท้ายก็ไม่สนว่ามีหรือไม่มีแฟ้มสินะ55+

neokiseki

แผนจับผญให้ผัวหรอเจ้

ได้เมียจนได้สินะ

DidoS

มีดราม่าด้วยพระเอกเกือบอดแล้ว 1 คนแต่ดันพลิกกลายเป็นสวิงซะงั้น

bigboy001

ก็น่าลุ้นว่าจะโดนยึดแฟ้มดำๆหรือไม่ เหมือนกันนะ ก็เล่นสวิงแบบนี้นิ....แต่กฎมีบัญยัติไว้ป่าวก็อีกเรื่อง ที่แน่ๆ ใคร ๆ ก็อิจฉาพระเอกละครับตอนนี้ มีให้เยไม่เยก็บ้าแล้ว... ::Crying::

EDIT อ้าวโดนฉกไปเฉยเลย แล้วงี้ทำไงละ รอให้มาขอเอาอย่างเดียวซินะ...

joulez

มี3p จนได้ ลืมดราม่าในตอนที่แล้วไปเลย

ไม่ต้องใช้แฟ้มแล้ว ได้เมียมาทันใจ55+

asdw

แมงโก้ส้นตีน

เจ้าของหอนี่ร้ายแล้ว สาวนมตู้มไซด์ไลน์นี่ร้ายกว่าอีก ยั่วนางเอกสวิงกิ้งให้ปรับความเข้มกันใช่มะ  ::Shy::

เอาไปสองเล่ม จะมีสวิง ช.2 ญ.1 มั้ย  ::Bloody::

HK

จัด 3P ซะด้วยแต่ดูเหมือนจะมีมากกว่า 3 เล่มเลยแหะ สงสัยจะสารภาพรักกันตอนนี้ละมั้ง

ก็ถือว่าสารภาพรักบะกันนะ 555+ ไอตอนสุดท้ายนี้แสดงว่าจะไปหาข้างนอกใช่ไหมเจ๊ ::Waiting::

tuizeed32

รอบนี้ 2 ลุ่ม 1 หรอนี้ พระเอกเย หมดเลยป่าวนี้

แตกในก็ไม่เป็นไร ท้องแน่เลย

The Naive

3p ด้วย มันจะโชคดีไปถึงไหน

รู้สึกว่าจะมีคนทำตัวเป็นแม่สื่อให้ด้วยนะ