ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yano Toshinori]Watashi ni Mawashite Ura Kairanban เซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก ตอนที่ 10

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 20, 2019, 06:20:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

keatmano

คงไม่ได้ย้ายออกไปหรอก แค่ปรับปรุงห้องสักหน่อย เป็น 1+1 ก็กว้างพอแล้ว ... สาว ๆ ในหอทุกคนไม่อยากให้ไปอ่ะ ::HoHo::

เส้นทางฮาเร็มเปิดกว้างเชียว  ::HoHo::

narawit112

mooplam111

เดี๋ยวก็มีช้อเสนอจากเจ้าของหอแน่แบบนี้

เจ้าของคงติดใจเลยให้อยู่ต่อ ต่อไปคงท้องกันทั้งหอแน่ 555

mummebufa

สบายแท้เช้ฝ่าหอฟรีนกป ไม่ต้องย้ายหรอกกินฟรีทุกวันเลย

time288

เจ้าของหออยากได้ดุ้น จนต้องสร้างกฎใหม่ ฟินๆไปเด้อ

กินรัวๆเลย แถมเมียก้โอเคอีก ไรจะฟินขนาดนี้เนี่ย

punpun180

ตอบคำถาม แต่งแล้วก็เป็นสามีได้ทั้งหอเกมือนเดิมครับ สกิลพระเอกอยู่ละเหมาๆ

แต่จริงๆผมอยากให้หักมุมหน่อยจบสวยไปมันไม่จำติดใจครับแปบๆก็ลืม แต่นี้ก็ถือว่าหักเบาๆอยู่ดีๆมาแต่งไว้เกิ้นทำใจไม่ได้ แต่ถ้าหักนี้แบบต้องมีเนรเทศมีบทลงโทษอะไรที่มันตราตลึง

เรียบร้อยสวยงาม พูดไม่ออก

Akira Watanabe

::Sweat:: อ้าว พระเอกมันแต่งงานตอนไหนหว่า แต่งกันใครอ่ะ เลยต้องย้ายออกสินะ

::Shy::  สักพักท้องทั้งหอพัก

kagussugi

ขนาดพระเอกแต่งงานแล้วยังไปปี้คนอื่นได้อยู่ สุโค่ยจริงๆ ต่อไปท้องทั้งหอแน่ๆ
พระเอกแม่งก็ฟิตจัดเกินไปละ ดีที่จบแบบแฮปปี้

alaaum

น่าจะใกล้จบแล้ว โดนเชิญให้ออกรึเปล่าเนี่ย

Edit อ้าวได้อยู่ต่อแฮะ แล้วจะจบไงเนี่ย

Kit.m555

คิดว่าพระเอกเป็น สามีประจำอพาร์ทเม้นท์
ยังไม่คนสนกฎแฟ้มลับอีกเหรอแบบนี้ ::HeyHey::
EDIT : โหแต่งงานกับเมียคนในหอเนี้ยนะ
ก็น่าจะท้องอยู่หรอก
คนอื่นไม่ท้องบ้างเหรอ ปล่อยในขนาดนั้น ::Evil::

Noproblemman

ดูจากรูปแบบการให้คำปรึกษาของเจ้่าของหอแล้ว
พระเอกน่าจะเข้าข่ายยกเว้น เพราะลีลาดี มีน้ำอดน้ำทน
เป็นที่พึ่งของสาวๆยามเงี่ยนได้

งานนี้แฮปปี้กันทุกฝ่าย แต่ดูท่าจะเหนื่อยหน่อยนะ
สาวๆแต่ละคนดูหื่นกันทั้งน้าน
ขอบคุณครับ

Summermay

พระเอกจะอยู่ไม่ได้แล้ว เจ้าของหอจะทำไง นานๆจะมีคนเด็ดๆตกถึงท้องซะด้วย

แอบฮานะเนี่ย ได้อยู่ต่อ ได้สาวๆ ได้เมีย ได้ทุกอย่างจริงๆ

sanitary5612

::ChuChu:: สรุปว่าทั้งคู่น่าจะได้แต่งงานกัน โดยที่สมุดดน๊ตก้มีคนอื่นเอาไปใช้ต่อเรื่อยๆ เหรอครับ

penguinzz

พระ​เอก​กลาย​เป็น​สามี​ทั้ง​หอ​สินะ ไม่​น่า​จะ​ย้าย​ออก​หรอก ถ้า​ปู​มา​ขนาด​นี้​แล้ว

โคตร​น่า​อิจฉา​เลย จัด​หนัก​กับ​ทุก​คน