ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Beagle (นักฆ่าสายลับ) EP.2

เริ่มโดย Koog Google, พฤศจิกายน 20, 2019, 04:16:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

civil2

จะฆ่าก่อนโดนฟันหรือฟันก่อนฆ่าน้ออ

กะจะขึ้นสวรรค์ ไม่ทันเห็นสวรรค์ ตกนรกซะล๊ะอาฉิง

pingak

แนะนำจัวละครน่าสนใจมาก มีคาเรคเตอร์หลากหลาย น่าสนใจว่าผู้เขียนจะวางพล๊อตเรื่องต่อไปยังไง

jingjing199212

Noom Noomnoom

จะโดนก่อนไหม ลีลาสาวน่าจะเด็ดนะ

Ganakorn Gongmag

อาจเป็นการฆ่าที่มีความสุขก็ได้นะ เสพสุข แล้วค่อยลงมือ

Pong Sak

ns52800189

ก่อนตายได้กอดสาวเจนกะโอนะพี่จาง

ปัณณทัต ชอบมาก

ขอขอบคุณที่แต่งเรื่องดีๆให้อ่านนะครับ อยากให้เสริมต้องเข้าไปสืบในรังโจรจังนะครับ  หรือ ไม่ก็รับงานฆ่าเป้าหมายเสร็จแล้วผู้ร้ายบุกเข้ามา ตัวนางเอกไม่ได้ใส่ชุดอะไร แล้วหลบหนีไปในโรงแรมในขนาดที่เปลือกเปล่าจะเสียวมากเลยครับ

XQ

สายลับเจนจะเสียท่าให้จางไหมละเนี่ย

kit2516

brother1

tameable

veerakul6

Wandit Iempan

จาง ฉิงเป็นอาชญากรเหมือนกัน คงไม่หลงกลง่ายๆนะ ต้องมีชิงไหวพริบกันบ้าง

Terdsak_sk