ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เศรษฐีใหม่ เศรษฐีหื่น ตอนที่ 2

เริ่มโดย saradio, พฤศจิกายน 21, 2019, 07:38:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

artmanna

เริ่มชอบพระเอกเราล่ะ เนื้อเรื่องน่ารักดีอ่ะ ตอนนี้ ชอบๆ

AssSin01

น่าชื่ิอ เจ้านายตัวร้ายกับยัยปากแข็ง  ::HoHo::

oat826

ชอบเนื้อหา อ่านเพลินเลย พระเอกก็ใจเย็นดี ไม่รีบร้อน เมื่อวิหลงรักแล้วทุกอย่างก็จะดีเอง รอวันนั้นครับ

hellboy666

Kris.

สนุกน่าตืดตาม วิภาวีจะเป็นนางเอกมั้ยนะ

Digimon MasTer

น่าจะเป็นเรื่องแรกในชีวิตที่อ่านไปเสี่ยวไป และก็อมยิ้มไปในเวลาเดียวกัน

J.toey

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ ไม่รู้วิภาวีจะโดนปั่นให้หัวหมุนขนาดไหน

micky

therasak

วิภาวีก็เหมือนลูกไก่ในกำมือ เพียงแต่รอเวลาให้พร้อมเพื่อความสุขเต็มที่ ฉลาดแท้พ่อเศรษฐี

jjhj1988

หนูวิหึงซะแล้ว
แต่กุ้งก็น่าสน ดูท่าอาจมีโอกาสได้ทรีซัมป่ะคับ5555+

nakataza

i_robot

lekyai

ขอคุณวินอนค้างคืนซักคืนดูซิครับ จะได้ไม่เหงา ไม่ต้องออกไปนอนข้างนอก

pheonix

เขียนได้ดีมากครับ. อ่านสนุก.  มีแถมทะเลาะกับคนอ่านด้วย. 5555

makuss

สนุกครับเนื้อเรื่องน่าติดตามมากๆอยากรู้ว่ามีเงินขนาดนี้จะสุดๆไปได้ขนาดไหน