ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kurosu Gatari Mama ga Kawari ni | Mom's theSubstitute!นายหน่อมแน้มกับแม่ยายตัวด

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 27, 2019, 06:30:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ae Haha

แม่ยายช่วยสอนเรื่องเซ็กให้ลูกเขย หรือทำเพื่อสนองตัวเองแน่ พระเอกต้องได้วิชาไปเยอะแน่ๆ

ฝึกกับแม่มากกว่าทำกับลูกอีกน่ะ สงสัยติดใจแม่ซะแล้ว ได้ทั้งแม่ทั้งลูก

neomdi

มีคู่ซ้อมส่วนตัวแบบนี้ รับรองครั้งต่อไปลูกสาวมีร้องแน่นอน

ศิษย์เก่งเพราะได้ครูดีครับ งานนี้ทั้งแม่ทั้งลูกติดใจกันเป็นแถว ๆ  ::Shy::

Liftzthekop

แรกๆก็คงฝึกจริง หลังๆเริ่มติดใจ 5555

ซ้อมทุกวันจนลืมลูกไปแล้วมั้งเนี่ย 555

Mining231

ศึกษาจากนิสัยแม่ก่อน แล้วค่อยไปจัดการกับลูกอีกที่ ปลดลิมิตตัวเองด้วย กำไรล้วน

กลายเป็นติดใจแม่มากกว่าซะงั้น ฝึกมันทุกวันเชียว

goorboyI

ตอนจบน่าจะไม่สนลูกสาวละ ติดใจแม่แทน

ชีวิตมีความสุขเลยนะครับ จัดหนักทุกวันแน่นอนถ้าอยู่ด้วยกัน

scozember

สุดท้ายก็ได้กินทั้งแม่ลูกไปพร้อมกัน แต่ตงไม่ถึงขนาด 2-1

กำ...จบแบบค้างคา นึกว่าจะได้ใช้วิชากับแฟน

akasaboy

แหมมมม เป็นการแก้ไขที่ตรงจุดมากครับคุณแม่
เป็นผลของการฝึกนะ เก่งขึ้นเยอะเลย
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Smith Vill

เริ่มมาแบบนี้จบที่ควบสองแน่นอนน

ลูกสาวบทหายซะงั้น 555+

vanchai.tangkulpanich

::HeyHey::เรื่อง เขียน เกียว กัย ตัณการาคาะ ของ คนและ รูป วาด ได้ ดี

[S]ha[D]ow◕‿◕

ต้องให้คุณแม่แฟนมาช่วยเทรนสินะ เปลี่ยนจากแฟนกลายเป็นพ่อแทนละกัน 555+

ดูจากฉากจบแล้ว คงไม่ใช่ทำเพื่อลูกแล้วละ ทำเพื่อตัวเองชัดๆ แต่ถ้าแบบมีฉากท้องป่องด้วยนี่จะแจ่มมากเลยนะนิ

mynamemax1

คุณแม่จัดว่าเด็ด สอนหนุ่มน้อยเลย

edit  คุณแม่แน่ใจนะเพื่อลูกสาว เคลิ้มเชียวหน้า 555

BBlovery

นึกว่าจะเอาแฟนลูกมาเป็นผัวจริงๆ สุดยอดแม่ยาย