ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yokoshima Nikki] Secret Behind the Pool ความลับหลังพุ่มไม้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 29, 2019, 10:51:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MooOon

เอาจริงๆ นางเอกน่ารักมากนะ เสียด้าย ร่านซะงั้น เอาตรงๆ ยิ่งมาเหงพระเอก

เเอบดูเเล้วยังไม่ตกใจเเต่กลับชอบใจได้บังคับคนอีกนนี่ นางน่าจะร้ายอยู่

เเต่ที่ร้ายกว่าก็ไอ้พระเอกนี่เเหละ เเม่งเเอบดูเขาเห็นๆเเต่พูดซะให้ตัวเองดูดีขึ้นมาซะงั้น

สรุปโรคจิตทั้งคู่ 555+ เดาตอนจบว่าคบกันเพราะ ศีลเสมอ

------------------------------------------------------------------

ฮาตอนจบ ด่านางเอกเเต่ดันบอกว่า  อย่าลืมที่สัญญาละ 555+ เอาจริงๆดูเรื่องนี้เเล้ว

เสียอย่างเดียว ดูนางเอกไม่มีอารมร่วมเลย เลยดูเเล้วไม่อินกับเรื่องเท่าไร ถ้านางเอกมีอารมร่วม

คงอ่านเเล้วสนุกกว่านี้ อยากให้มีตอนต่อไปมากๆ อยากให้ไอ้2คนนี้มันคบกัน เคมีเข้ากันดี

treerasitnut

นางเอกน่ารักจริง หอยสวยเกินกะหรี่ไปเยอะ

อยากให้มีตอนต่อมากครับ จริงๆบทดีมากนะ

gamend2012

สวยจัดด แถม Uncen ด้วยนะ

คนที่สั่งอะไรแบบนี้มาเขาคิดได้ยังไง

Edit : แบบนี้ต้องมีคอนสองแล้วหล่ะ

fl00dd

ไม่รุ้ใครโรคจิตกว่ากัน

ensd-07

โรคจิตไม่ต่างกันคนนึกม่เอาทำมอง อีกคนเอาแก้แค้นที่โดนเลิก

neokiseki

คือห้องน้ำดีๆไม่เข้ากันนะผญ อะไรนี่
สรุปคือโรคจิตทั้ง2คนสินะ

nekki

ถือว่าพลาเองละ ของแบบนี้ต้องมีหลากฐานทำไมไม่ถ่ายวีดิโอเก็บไว้เป็นหลักฐานฟระ เอาแต่นอนดูอย่างเดียว เจอนางเอกเข้าไปถ่ายแบล็คเมย์นี่จบเลย

ก็ไม่ถึงกับโดนจับเป็นทาส แตกเป็ฯแบบนี้ผมขอแตกในไปเลยดีกว่าแล้วทำให้นางเอกติดใจเป็นของตัวเองคนเดียว

Daybreak

เข้าทางพระเอกเลย

noohun

ตาแว่นนี่ จะแถไปถึงไหน 555
ดูยังไงเอ็งก็ทำผิด โรคจิตชัดๆ
ยังมีหน้าไปด่าแม่สาวแกล(ในใจ)อีกเนอะ

เกินเยียวยาจริงๆ พูออย่างทำอย่างตลอด 555
ปล.ภาพสวยมาก แต่เนื้อเรื่องนี่....กาวเหลือเกิน

vigo

เกมแล้วโดนจับได้ว่าแอบดู
คิดไว้แล้วว่าต้องโดนแน่ๆแตก็เป็นจริงแถมยังมีต่อทุกวันด้วย

ipor

นางน่าจะโมโหตอนถูกบอกเลิกอะ เลยหาที่ลง มาเจอตาแว่นนี้พอดีจบเลย เลีย ::Shy::ซิครับรออะไร

จัดไปครับ รางวัลเป็นสิ่งที่ชอบด้วย ลุยเต็มที่เลย

tuizeed32

นางเอกสวยมาก พระเอกโรคจิตดีแต่มานอนให้เค้า ฉี่ใส่หน้า

อยากใช่หอย ฉันยังไงก็ได้นะ ฉันไม่ ตัดมา แก้ผ้าแมร่งแล้ว

tuix

พระเอกทำเหมือนคนมีจริยธรรมสูง แต่ดูหีสาวแล้วชักว่าวเฉยเลย 555

ดูเหมือนว่าจะเป็นแนวโรคจิตนิด ๆ

Akira Watanabe

::HoHo:: เนื้อเรื่องมันก็กาว ๆ อยู่นะ คนบ้าอะไรไปนอนซุ่มอยู่ตรงนั้นฟ่ะ !!

::DookDig::  เหมือนจะเป็นคนดี เคร่งจริยธรรม แต่การกระทำสวนทาง

mrbirddum

จิตทั้งคู่เลย 5555