ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่นชู้กับคนงานจนกลายเป็นผัวจริงๆอีกคน (Remake)

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 02, 2019, 08:44:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Cygnus_Hyoga

พออ่านถึงตอนที่ซ้อนไว้นี่รีบมาเมนท์ตอบเลยครับ
ลุ้นเป็นว่าเรื่องราวจะหักมุมจากต้นฉบับหรือป่าว
บทรักมันมาก

game14974

เรื่องนี้ตำนานจริงๆ​ ยิ่งมีภาพประกอบนี่ยิ่งสุดยอด

7946410

swss2511

sarawoot1234567

ชอบเนื้อเรื่องนี้เลยครับมีทั้งเนื้อเรื่องและรูปประกอบ ฟินมาก

surway2532

แต่งได้ดีคับ ยิ่งมีภาพประกอบยิ่งแจ่ม ทำให้มีอารมย์ร่วมได้ง่ายมาก

cha948

หุ...หุ..หุ แนวแอบดูพี่สะใภ้มีชู้มันต้องขอส่วนแบ่งบ้าง

italy77

เอาแล้วงานนี้จะมีการแบล็คเมลกันป่าวหนอ หึหึ

parknokia

เรื่องน่าติดตามมากเลยครับ รบกวนจัดต่อยาวๆ เลยครับผมมมม

ป.ล  โห ได้จัดกันเพลินๆยาวๆ แบบนี้เสียวแทนเลย

lonelyking

soom5555

maitree_kongton

ภาพประกอบทำให้เพิ่มอรรถรสของเรื่องที่ดีอยู่แล้วให้ดียิ่งขึ้นไปอีกด้วย