ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] I got the power of the God-class พลังจากมิติต่างโลก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 03, 2019, 03:16:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hermit312

หยุดเวลาได้ชั่วคนะ ได้นาน 40 นาที ไว้ต่อสู้นี่เรียกว่าโกงโคตรแล้ว สามารถบังคับตอนหยุดว่าเวลาได้อีก นี่โกงสุด ๆ

โห้ เอาคนเดียวไม่พอแถมยังบังคับให้คนอื่นมาช่วยเอาด้วย ใจดีได้โล่เลย

sarawut13

::Reader::อยากได้พลังนี้บ้าง
เราต้องหาซื้อเกมส์​จากไหนอ่ะ
อ่านต่อแล้ว​ทำให้อยากได้เกมส์​นี้มากขึ้น​อีก

outlawyer

เป็นพลังพิเศษที่น่าอิจฉามากเลยครับ

ตอนใกล้จบนี่เป็นการต่อสู้แบบ Battle royal ใช่มั๊ย

strikef.

อยากเล่นเกมต่อสู้เกมนี้บ้างจัง จะใช้พลังหยุดเวลากับนักสู้สาวก่อนเลย 555

555 อย่างกับตาเห็น แต่พลังของนักสู้ต่างมิติ สุดยอดใช้ได้เลย แบบนี้ไม่มีใครสู้เธอได้แน่นอน

upperbound

pom24986

แนวนี้ลุ้นตลอดคับ ว่าถ้าพลาดขึ้นมาแล้วจะโดนอะไร เหมือนหลายๆเรื่องที่พลาดแล้วโดนชดใช้กรรมแทน

ToyEmpty

เกมส์นี่มีขายที่ไหน จะไปซื้อมาเล่นมั่ง
แล้วเรกะบอกจะเที้่ยวเล่นแค่หนึ่งวัน แสดงว่าภายในวันเดียวโทคิฟาดสาวไม่หยุดเลย
คงแบบว่าเปิดซิงสาวแล้วได้เลเวลอัพแน่เลย

ตกลงฟาดสาวไปสามวัน ดูแล้วจำนวนกับประเภทสาวนี่คงนับไม่ถูก
ต้้งแต่สาวโรงเรียน คุณครู จนถึงสาวบาร์
ชอบวิธีการต่อสู้กับเรกะ ไฟท์โตะแบบนี้ แจ่มมาก
สู้จนสาวติดใจกลับมาหาเลย

Peth

อยากได้อะไรแบบนี้บ้างจะได้หาความสุขใส่ตัว

ตกลงคือคิดไปเอง

poud

คราวนี้มาแนวหยุดเวลา

edit สุดท้ายก็ย้อนกลับไปจุดเริ่มต้น

I2eI3oI2n D Ace

หาซื้อเกมส์นี้ได้ที่ไหนบ้างจะรีบวาปไปซื้อเลย แต่คนที่ให้พลังนี้หนีเที่ยวสบายเลยนะ

มีย้อนเวลาได้ด้วย แต่แล้วก็ติดใจพระเอกเรา

TZONE

ตัวละครที่ให้พลังกับพระเอก คงไม่ใช่ว่าแอบไปใช้พลังกับหนุ่มที่ไหนหรอกนะ

Edit: หมดกัน ที่ทำมากับทุกคน

Maxxxxxx

เกมนี้น่าสนใจ สะพานเหล็กมีขายไหม 555

Edit :  เอาซะเป็นฮาเร็มเลย. สะกดจิตทั้งโรงเรียน เดินลื่นเลย

tee.mee

ซีรี่ของวิเศษนี่สนุกดี ผมชอบครับ นังหาแต่ตอนแบบนี้มาอ่าน แต่ชอบแนวสะกดจิตมากกว่าหยุดเวลานะ  เรื่องนี้ไม่ค่อยชอบตอนจบดูไม่สมหวัง