ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tokiwa Midori] Hebereke Encount | Wasted Encounter สาวขี้เมา[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 04, 2019, 06:21:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

l2aito

เมาแบบนี้อันตรายชิบหายเลยนะครับ  ::Horror::

เดี๋ยวๆ ยังจะดื่มต่ออีกเรอะ แต่น่ารักดีครับ ให้อภัยย  ::Shy::

artboy

แกล้งเมาหรือต้องเมาถึงกล้าหว้า

กะแล้วต้องเมางกล้าไม่เมานี้อายม้วนเลย

Worrarat Imkaow

ผมเคยเห็นงานอาจายร์คนนี้จำลายเส้นแกได้ จบดีแน่นนอนครับ อ่านจบแล้วจะบอกความรู้สึกนะครับ
.
.
.
อ่านจบแล้วครับเห็นมั้ย!! อย่างที่ผมบอกจบดีจริงๆด้วย  นางเอกสินัยน่ารักมากครับ ขอบคุณที่แปลให้อ่านกันครับ

นายไข่ย้อย

คิดว่าเมาขนาดนี้ แล้วก็จัดเถอะ ให้มันจบๆไป ::DookDig::

แฮปปี้ดีนะผมว่า อิจฉาเจ้าของห้องจิงๆ
อิอิอิ

Exllector

แกล้งเมามาอ่อยพระเอกเปล่านิ

คงจะชอบพระเอกแหละแต่ขี้อายเลยซัดเหล้าย้อมใจ

TanukiKen

เมาแบบนี้ รอดชายอื่นมาได้ไง555

พึ่งพูดไปหยกๆ ยังจะดื่มอีกหรอเธอ

joulez

ผมว่าพระเอกเราได้เมีย 1ea ครับ เมากำลังดี ยั่วแบบนี้ไม่เอาก็ตุ๊ดแล้ว

อ้าวยังไม่ได้เมีย แค่มาขอโทษเอง แต่จะมาทุกคืนจนยกโทษหั้ย แต่พระเอกเรารักเทอไปแล้ว น่าจะยาวนะคู่นี้

cdot

เอ่อ..... มาแนวนี้โดนจับเย็ดแน่นอน -.,- เมาแล้วเงี้ยนแบบนี้ชอบเลย

ว่ากันว่าผู้หญิงเวลาเมาแล้วชอบเงี้ยนนะ แต่ชอบตอนจบ มีหยิบเหล้าออกมาด้วย สงสัยเตรียมจัดอีกดอก 55

time288

พลาดเมา 1 ครั้ง ครังสองนี่ต้องตั้งใจมาอ่อยแน่ๆ

โอย เมาแล้วเมาอีก เอาแล้วเอาอีก แก้เขิน

Nabisca Sathu

สวยงามมากนางเอก แต่เมาแบบนี้ไม่ดีนะนี่ พระเอกเราจะอดใจไหวไหม

อ่อตั้งใจเมาเพื่อมาขอโทษด้วยการ เยสกับพระเอก เข้าท่าๆ

Kit.m555

เมาครั้งแรกที่เข้าห้องมาไม่พุ่งกระแทกใส่พระเอกบ้างเหรอ
เมาครั้งที่2เหมือนพระเอกรอนะ ::Evil::
ตอนรวบผมหน้าตาอย่างสวย ดันกินเหล้าดูดบุหรี่มาอีก ::Crying::
ตอนจบน่าจะมาซ้ำหลายรอบ
EDIT : อุตสาห์ทำความคุ้นเคยตอนไม่เมา ดันมีเหล้ามาอีก 55 ::DookDig::

Ppcub Jjip

แกล้งเมาต้องแกล้งเมาแน่ๆจัดให้ยับ

นางเอกน่ารักอ่ะโก๊ะๆ

simongang

ได้กันชัวๆคับ
แหมๆ ต้องซื้อเบียตุนไว้เยอะๆนะเนี่ย

PAN DAB

ตอนแรกเฉยๆมาโดนตอนรวบผมนี้หล่ะ ประเด็นคือเมาต้องมาหาพระเอกหรือ ::HeyHey::
edit หรือว่าเธอแกล้งเมา มีดื่มย้อมใจต่ออีกยก