ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 1

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 05, 2019, 10:21:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

slmn11

น่าสนใจ มาแนวแปลก เริ่มเรื่องก้อได้เสียว เปิดซิงกับผีสาว แล้วสาวๆ มหาลัยจะเหลือรอดไหมหล่ะนี่

morekung

พระเอกเรามีพลังพิเศษแบบนี้ชอบเลย ทั้งคนทั้งผีสุดยอด

mtppr

ชอบเรื่องแนวนี้เหมือนกัน หลายๆเรื่องหายไปเลย ติดตามยาวๆครับ

eglebudsob

ชอบครับ แหวกแนวคิดดี แฟนตาซีเล็กๆ

olemantu

กับสถานการณ์แบบปัจจุบันนี้ อยากมีอะไรพิเศษเหมือนที่เกิดขึ้นในเรื่องจริง ๆ เพราะบางทีเห็นเหตุการณ์รอบข้างแล้วมันอยากทำ ทำให้สาใจสักครั้ง

zeednut

มาแนวคุณไสย เห้นผีเลยเหรอ...

รออ่านตอยต่อๆไปอยุ่ครับ

controlx

เป็นพลังพิเศษที่คิดไม่เคยเจอมาก่อน

น่าติดตามดี

::Glad::

mark5111

เนื้อเรื่องบรรยายได้เห็นภาพดี ต้องติดตามต่อ

naiaofna

เนื้อเรื่องแนวนี้น่าสนใจมาก รอติดตามอ่านเลย

lycon

วางเนื้อเรื่องได้น่าติดตามดีครับมีการเล่าย้อนด้วยสุดยอดเลยครับ

locklock leck

นอกจากมือวิเศษแล้วต่อไปจะมีอะไรวิเศษเพิ่มมาอีก

พงค์ พันธ์

แน่นอนจริงๆ พระเอกพลังร้ายมาก

Kinga

น้องๆจะโดนท่อนเสริมพลังวิเศษ ด้วยไหมครับ รอชมเลย

swingringer

mrcat2019

ตอนแรกมา ก็สนุกแล้ว มีพลังวิศษแบบนี้ ก็มันส์แน่ จัดสาวๆ