ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cuvie] Next Phase ร้อนนักรักซะเลย [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 06, 2019, 06:21:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BBlovery

Leolaz1141

ไหนย่าครับ 555

จบดีนะครับนึกว่าจะเคยเสียเวอจิ้น

kipkipju kisdsada

ซัมเมอร์ว่าร้อน แต่เจอเธอร้อนกว่า แรกๆดูเหมือนเธอจะรุก แต่พอฉันลุกเธอก็มาดึงฉันไว้ พอฉันรุกไป เธอจะลุกหนีฉันไหม แค่อยากรู้
::Angry:: ย่าไปไหน มีกันสองคน จัดกันกลางบ้านเลย ไม่มีย่าขวางทางเรา พอฉันรุก เธอก็ไม่ลุก แบบนี้สิ จะได้กันยาวๆ ขอบคุณครับ ละมุนไอรักมากกก

BabyFace

เนื้อเรื่องปุไปในแนวที่จะให้พระเอก  ตบะแตกแล้วได้กันติดใจเป็นแฟนกัน ::Shower::

ใกล้เคยงที่คิดนะ  สุดท้ายก็แยกกันไม่ออก

masterevans

นางเอกน่าจะชอบพระเอกเหมือนกัน เลยต้องหาทางสร้างจังหวะหน่อย

ฉากจบพีคแฮะ กลางบ้าน กลางวัน นางเอกขึ้นให้เลย

siwapol55

ตอนจบคบกันเป็นแฟนกันแน่นอน ชงกันมาขนาดนี้แล้ว
ขอบคุณมากครับ
ถึงจะไม่ได้พูดกันชัดๆ แต่มาเย็ดในบ้านตอนกลางวันแบบนี้ ก็ถือว่าเป็นแฟนกันชัวร์

thai4id

จบคือ ได้แน่นอนจ้า จัดเต็ม

ติดใจ ทีนี้ได้ขี่ตลอดเลย
อะไรๆ ก็กู

akasaboy

สุดท้ายก็ได้อยู่กันแบบสามีภรรยาตลอดไป โลกสวยชะมัด ฮ่า ๆๆๆๆๆ

เดาถูกจริง ๆ สบายตัวแล้วนะทีนี้
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

outlawyer

นางเอกก็ดูเหมือนเปิดทางให้พระเอกอยู่นะ

ตอนจบนี่ใจตรงกันแบบนี้ฟินกันทั้งคู่เลยนะ

ngvgas

upperbound

เจอแบบนี้ เดาว่ากลับมาทุกปีเพื่อการนี้แหละ ชอบลายเส้นแบบนี้และสาวหุ่นเพรียวๆสวยดี

leesiuwah

หน้านิ่งมากครับ ไม่ตกใจเลยหรอคุณผู้หญิง

พระเอกเราท่าจะได้ขึ้นสวรรค์ตั้งแต่ยังไม่ตาย

โอ้ว โดนหนุ่มบริสุทธิ์จัดการจนหมดแรงแบบนี้ ใครจะเป็นเบ๊ใครกันแน่นะ

leesiuwah

โดนรุมแน่ๆงานนี้ คิดว่าตอนจบคงแยกย้ายกลับบ้านและทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น