ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของไรท์ (G.A.)

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 08, 2019, 12:17:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pingak

แฟน G.A. คนนี้แสบไม่ธรรมดา และคงทำมาบ่อยเลยเฉยๆ กับการทำแบบนี้ เหมือนที่เริ่มกับ G.A. คนแบบนี้หยุดยากคงต้องปล่อยไป

anna123

ยาวๆเลยเรื่องกำลังน่าตืดตาม

babyboy8888

game14974

อ่านแล้วเหมือนอ่านเรื่องของตัวเองยังไงไม่รู้​ แฟนเก่าผมก็มีคนอื่นเหมือนแฟนเก่า​ G.A. เลย​ ปากก็บอกว่ารักเราอยู่กับเราแล้วมีความสุข​ แต่สุดท้ายก็ไปหาความสนุกกับคนอื่น​  ::Crying::

veget

สู้สู้ครับ K G.A. ต้องมีซักวันที่เจอคนที่ดีจริง

lonelyking

M_ne

ตัดใจแล้วเดินต่อไปครับ  ผญ.ดีๆ  ยังมีอีกเยอะ 

tameable

นี่เป็นสาเหตุที่ทำให้คุณ G.A. ไม่ชอบสวิงรึเปล่าครับ

I2ta3ta3

มิน่าละถึงเขียนเล่าได้ดี ยังไงก็เปนกำลังใจให้นะคับ สู้ๆ

yuta279

เพราะแบบนี้คุณ G.A. ถึงได้ชอบแนว NTR หรือเปล่าครับ อย่างไรจะเป็นกำลังใจให้ผ่านไปได้นะครับ

piggy111

NTR  แนวนี้ในส่วนตัวผมว่าแล้วแต่มุมมองครับ คนที่รับได้ก็ลุ้นระทึกดีคนที่รับไม่ได้ก็จะออกอาการเจ็บช้ำและหดหู่ตรับ

utmutm

yoyoman

สู้ต่อไปนะครับ G.A. ที่ผมเคยโดนยังดีหน่อย ที่แฟนเก่าเพิ่งได้กับคนอื่นไปไม่กี่ครั้งแล้วมาบอกเลิก ไม่ได้คบซ้อนนาน

swss2511

Digimon MasTer

ผมก็ชอบอ่านแนว NTR ที่สุด ไม่ใช้ชอบอ่านอย่างเดียวนะ หนัง AV ผมก็จะหาแนว NTR ดูซะเป็นส่วนใหญ่ ได้อารมณ์ดี แต่ในชีวิตจริงอย่าเจอแบบในหนังเลยนะ เป็นใครก็รับไม่ได้