ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของไรท์ (G.A.)

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 08, 2019, 12:17:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

abfun

G.A. ที่นำมาใช้ มีความหมาย หรือย่อใาจากอะไรบอกได้มั้ยครับ..../  สำหรับเรื่องที่เกิดขึ้นกับท่าน ผมว่าส่วนสำคัญคือ เพราะสมัยนี้ เรารับวัฒนธรรม จากนอกประเทศ เข้ามามาก จนล้น กระแสเลยเปลี่ยนไป เห็นง่ายสุภาพสตรีเดี๋ยวนี่ เปิดกว้างมาก ผมเองยังเสียดายเล้ย ไม่น่ารีบเกิด   ขนาดสมัยก่อนเรียกว่าปิดแล้ว ยังได้มาหลายคน ถ้ามาเกิดสมัยนี้ ผมคงเพลิน... แน่เลย อิอิ

kschai

::YehYeh::น่าติดตาม ว่าจะลงเอยแบบใด

anigkanjana

ทำใจแล้วก้าวเดินต่อไปครับ G.A. สู้ๆนะครับ คนที่ดีๆยังรออยู่อีกเยอะแยะไปครับ

shuya

เรื่องมันเศร้าขอเหล้าขวดนะG.A.

teenee4you

กลังสนุกเลย G.A. ขออีกครับชอบแนวNTR เหมือนกันครับ

Rachata Dheva

G.A. ผมชอบงานที่คุณเขียนๆ ออกมานะครับ ส่วนเรื่องของชีวิตนี่แนะนำอะไรไม่ได้ แต่ก็ถือว่าดีที่รู้ก่อนแต่งนะครับ เพื่อนผมคนนึงนี่มารู้ทีหลังว่าลูกที่เลี้ยงมาปีกว่าๆ นี่ลูกชู้เลยละครับชีวิตมันเป๋ไปเลย

okarin

อ่านแนว ntr ปางทีมันก็ได้อารมณ์นะแต่ให้เจอเองคงไม่เอา

yuth2011

เคยตกอยู่ในสถานะที่เมียมีชู้เหมือนกันครับเลยพอเข้าใจความรู้สึกช่วงนั้นครับ

bluenavy

ขอบคุณครับ ตกลงโกรจจริงหรือเปล่า มีถามรายละเอียดด้วย

eak111

โดยส่วนตัว ผมน่าจะประสบการณ์โชกโชนระดับนึงเลย สัก30กว่าคนได้
ก่อนหน้านี้ผมก็มีกฎแบบเดียวกันคือไม่แย่งแฟนใคร
จนวันนึงที่ผมหยุด ตั้งใจว่าจะแต่งงานกับผู้หญิงคนนี้จริงๆแล้ว ไว้ใจมาก จนเชื่อใจทุกอย่าง อยู่ด้วยกันทุกวัน หอเดียวกัน ห้องเดียวกัน
ขนาดมีผู้ชายเข้ามาจีบ แฟนคนนี้ก็บอกให้รู้ทั้งหมด และบอกแค่บริหารเสน่ห์ แค่เพื่อน
จนวันนึงระหว่างที่ผมทำงานพิเศษเพื่อเก็บเงินแต่งงาน เธอก็ได้แอบไปต่างจังหวัดกับผู้ชายคนนั้น และบอกผมว่าไปเยี่ยมหลานพรุ่งนี้กลับ
พอกลับมาไม่ยอมให้ผมยุ่งด้วย เลยเอะใจโทรไปถามบ้านหลาน ก็บอกว่าไม่ได้มา...โป๊ะแตกจับได้ครับ
เธอบอกขอเวลาในการเคลียร์ แต่ก็ขอคุยกับคนใหม่อย่างเปิดเผย
ผมก็ยอมและเชื่อใจว่าจะกลับมาเหมือนเดิม
ไม่นานจากนั้นเธอพาคนใหม่มานอนที่ห้องผมเลย ในวันที่ผมทำงาน โทรไปหลายครั้งไม่รับสาย พอรับก็เสียงแปลกๆ บอกนอนแล้ว
ผมสงสัยสุดๆแต่ทิ้งงานมาไม่ได้ จนออกเวรมา ถึงห้องพบกลิ่นคาวที่คุ้นเคย ตัวไม่อยู่แล้ว เตียงยับเยิน
จากนั้นก็จบครับ ถอนหมั้น เลิก
สิ่งที่ได้ตามมาคือ ผมเลวขึ้นอย่างชัดเจนครับ
หลังจากเหตุการณ์นั้น ฐานะผมดีขึ้นมาก หน้าตาดี ผู้หญิงแต่ละคนที่เข้ามาแทบไม่ต้องจีบ  แต่ผมกลับสนใจเฉพาะผู้หญิงที่มีแฟนแล้วเป็นพิเศษ
เอาตรงๆผมเสพติดการแย่งแฟนชาวบ้าน รู้สึกถึงการเอาชนะ สะใจในสิ่งที่ทำ รู้สึกว่าผู้ชายของผู้หญิงเหล่านั้นกระจอก ไม่มีปัญญาให้ความสุขได้
คิดแล้วดีเสียอีกที่ในระหว่างที่ไม่อยู่กับผมก็มีผู้ชายเหล่านั้นคอยดูแลประคบประหงม
พอเวลาที่เธอเหล่านั้นรู้สึกขาดสิ่งที่เติมเต็มไม่ก็ก็มาหาผม ทั้งเงิน sex เวลา
แต่ผมจะไม่ยอมให้พวกเธอเลิกกับแฟน มาคบผมเด็ดขาด ไม่ใช่เพราะอะไร มันไม่มีอารมณ์!!
อาจจะใกล้เคียงกับG.A.นะครับ เรื่องราวของผม เผื่อเอาไปใช้เขียนต่อได้ ถ้าต้องการรู้เพิ่มเติมถามได้ครับ

sophon1

สู้ๆ ครับ คุณ G.A. โลกนี้ยังมีผู้หญิงอีกเยอะ

Sittipong Kengchai

ช่อมาลี

Koog Google

อ้างจาก: eak111 เมื่อ ธันวาคม 08, 2019, 10:19:12 ก่อนเที่ยง
โดยส่วนตัว ผมน่าจะประสบการณ์โชกโชนระดับนึงเลย สัก30กว่าคนได้
ก่อนหน้านี้ผมก็มีกฎแบบเดียวกันคือไม่แย่งแฟนใคร
จนวันนึงที่ผมหยุด ตั้งใจว่าจะแต่งงานกับผู้หญิงคนนี้จริงๆแล้ว ไว้ใจมาก จนเชื่อใจทุกอย่าง อยู่ด้วยกันทุกวัน หอเดียวกัน ห้องเดียวกัน
ขนาดมีผู้ชายเข้ามาจีบ แฟนคนนี้ก็บอกให้รู้ทั้งหมด และบอกแค่บริหารเสน่ห์ แค่เพื่อน
จนวันนึงระหว่างที่ผมทำงานพิเศษเพื่อเก็บเงินแต่งงาน เธอก็ได้แอบไปต่างจังหวัดกับผู้ชายคนนั้น และบอกผมว่าไปเยี่ยมหลานพรุ่งนี้กลับ
พอกลับมาไม่ยอมให้ผมยุ่งด้วย เลยเอะใจโทรไปถามบ้านหลาน ก็บอกว่าไม่ได้มา...โป๊ะแตกจับได้ครับ
เธอบอกขอเวลาในการเคลียร์ แต่ก็ขอคุยกับคนใหม่อย่างเปิดเผย
ผมก็ยอมและเชื่อใจว่าจะกลับมาเหมือนเดิม
ไม่นานจากนั้นเธอพาคนใหม่มานอนที่ห้องผมเลย ในวันที่ผมทำงาน โทรไปหลายครั้งไม่รับสาย พอรับก็เสียงแปลกๆ บอกนอนแล้ว
ผมสงสัยสุดๆแต่ทิ้งงานมาไม่ได้ จนออกเวรมา ถึงห้องพบกลิ่นคาวที่คุ้นเคย ตัวไม่อยู่แล้ว เตียงยับเยิน
จากนั้นก็จบครับ ถอนหมั้น เลิก
สิ่งที่ได้ตามมาคือ ผมเลวขึ้นอย่างชัดเจนครับ
หลังจากเหตุการณ์นั้น ฐานะผมดีขึ้นมาก หน้าตาดี ผู้หญิงแต่ละคนที่เข้ามาแทบไม่ต้องจีบ  แต่ผมกลับสนใจเฉพาะผู้หญิงที่มีแฟนแล้วเป็นพิเศษ
เอาตรงๆผมเสพติดการแย่งแฟนชาวบ้าน รู้สึกถึงการเอาชนะ สะใจในสิ่งที่ทำ รู้สึกว่าผู้ชายของผู้หญิงเหล่านั้นกระจอก ไม่มีปัญญาให้ความสุขได้
คิดแล้วดีเสียอีกที่ในระหว่างที่ไม่อยู่กับผมก็มีผู้ชายเหล่านั้นคอยดูแลประคบประหงม
พอเวลาที่เธอเหล่านั้นรู้สึกขาดสิ่งที่เติมเต็มไม่ก็ก็มาหาผม ทั้งเงิน sex เวลา
แต่ผมจะไม่ยอมให้พวกเธอเลิกกับแฟน มาคบผมเด็ดขาด ไม่ใช่เพราะอะไร มันไม่มีอารมณ์!!
อาจจะใกล้เคียงกับG.A.นะครับ เรื่องราวของผม เผื่อเอาไปใช้เขียนต่อได้ ถ้าต้องการรู้เพิ่มเติมถามได้ครับ
ยินดีครับ
Koog Google

yumer

มันยังดีที่ยอมพูดออกมา ก่อนเลิกกัน