ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]เส้นทางของมายด์ ตอนที่ 1

เริ่มโดย pekopon66, ธันวาคม 10, 2019, 02:55:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

มายด์และลูก ควรไปอาศัยอยู่ที่ไหนดี

บ้านของปรก ที่มีพ่อและลุงอยู่
143 (61.1%)
ห้องพักราคาถูก ตามที่พ่อแม่ต้องการ
91 (38.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 234

ปิดโหวตแล้ว: ธันวาคม 15, 2019, 02:55:56 หลังเที่ยง

cavagna

เลือกที่พักข้างนอกครับ ได้เจออะไรตื้นเต้นมากกว่าครับ

kapook6336

ไปอยู่บ้านปรกน่าจะไม่รอดจากพ่อและลุง แผนของลุงแน่ๆ

Jim Lord

โหวตให้ไปอยู่บ้านที่มีพ่อกับลุงอยู่ด้วย รู้นะ.. คิดอะไรอยู่ 55

noomxxx

เลือกอันสองดีกว่า เผื่อเจอคนหลายๆแบบ อันหนึ่งมีแต่พ่อกับลุง น่าเบื่อ

Sur9x

ถ้าไปได้โดนพ่อผัวกับลุงจัดการแน่ๆ
ไปหาบ้านเช่าถูกๆหน่อย น่าจะดีกว่านะ

sexsexy

แมว69

มายด์จะเลือกแบบไหน หรือเราอยากให้มายด์ ตัดสินใจเช่นไร?

siri inn

ห้องเช่าถูกๆแล้วโดนพวกคนใช้แรงงานก็น่าสนุกดีนะ

parknokia

คิดว่า มาย น่าจะไปอยู่บ้านปรก ก่อน แค่คิดกะมันละ นัวววว

jabavox

Ae Haha

อยู่บ้านพ่อผัว คงได้โดนทั้งพ่อทั้งลุง

jaster ja

NTR มาแต่ไกลหวังว่าถ้าย้ายแล้วจะมีคนเข้ามายุ้งเรื่อยๆนะ ขอบคุณมากคับ

Witoon Runjuan

อยากให้ไปอยู่บ้านพ่อและลุงครับ คงมีอะไรเด็ดๆแน่นอน

Debaker Singlek

ข้อ2 ถึงจะดีจะได้แอบไปมีเรื่องเสียวข้างได้แก้เซ็ง