ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของ G.A. (รุ่นพี่)

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 14, 2019, 11:27:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

กติกาเดิม G.A. ตั้งมีอยู่ข้อเดียวคือ ต้องเรียก G.A. ห้ามเรียก "ไรท์" หากพบ G.A. จะทำการแบน หรือ คอมเม้นที่ไม่ได้ให้ไอเดียใหม่กับG.A. ก็จะแบนนะครับ

#เรื่องจริงของG.A.

คิดทบทวนเรื่องราวแต่ก่อน G.A. เองก็ใช้ย่อยเรื่องบนเตียง ไม่ขอบอกอายุนะครับ แต่ก็เปลี่ยนผู้หญิงไปเรื่อยในช่วงนั้น G.A. ก็ไม่ใช่คนหน้าตาไม่ดี ก็ดูดี การแต่งตัวของ G.A. จะออกไปทางยุโรปใส่สูท สไตล์ของ G.A. ไม่แน่นอน คือบางอารมณ์ก็ใส่ฮิปสเตอร์  ฮิปฮอป ร็อค บางทีก็ใส่ร็อคผสมปนไป เสื้อผ้าที่ใส่ก็จะเป็นเสื้อผ้ามีแบรน ซึ่งข้อเสียของG.A. คือจะชอบใส่มันจะคุ้มราคา อย่างเสื้อตัวหนึ่งราคาหลักพัน G.A. จะใส่ไปเรียน ทำงานจนมันขาดไม่ก็ยืดก็ยังใส่ รองเท้าคู่หลักหมื่น G.A. ใส่จนตราสัญลักษณ์ยี่ห้อขาด ไม่ก็รองเท้าถึงอายุการใช้งาน ที่กล่าวมาคือ G.A. ไม่จะอวดว่ารวยนะครับ ที่บ้าน G.A. ฐานะปานกลาง คือพอมีพอกิน แต่ครอบครัวญาติๆเช่น ลุงป้าน้าอาลูกพี่ลูกน้อง คือจะไปทางไฮโซ ลุงกับป้า(เฉพาะฝั่งแม่G.A.) พวกท่านย้ายไปอยู่ต่างประเทศตอนที่แม่(ยายของG.A.)เสีย โดยเหลือแค่เเม่G.A. อยู่ไทย สาเหตุเพราะตอนนั้นแม่G.A. ต้องเคลียเรื่องสมบัติที่บ้านและตรงๆก็เพราะแม่G.A.ก็มีแฟน(พ่อG.A.)นั่นแหละ สมัยก่อนไม่ได้ง่ายเหมือนสมัยนี้ กว่าพวกท่านจะเจอกันได้ก็ต้องผ่านอุปสรรคมากมาย เรียกว่ารักแท้ก็ว่าได้ จน G.A. เกิดมานี่แหละแต่คงเป็นเพราะกรรมที่ติดมาจากชาติที่แล้วมั้ง พวกท่านเลิกลากันไปตอน G.A. จำความได้ก็น่าจะ 5 ขวบกว่าๆมั้ง เชื่อไหมว่ารักแท้มีจริง ตั้งแต่พ่อกับแม่ G.A. เลิกลากันไปแม่ G.A. ก็เลี้ยงดูมาจนโต สังคมที่แม่อยู่เป็นสังคมเรียกว่าไฮโซ ซึ่งมันก็เลยทำให้ G.A. ติดนิสัยเรื่องกินของแพงๆ ฮาๆอันนี้จริงนะ ส่วนใหญ่เงินที่เสียไปคือการกินของ G.A. นี่แหละ กินเยอะจริง บางทีบางมือG.A. สามารถกินได้ทั้งวัน 5 นาทีกินก็มี ถึงตอนนี้ หลายท่านคงคิดว่า G.A. คงตัวอ้วนใหญ่ซิท่า No!! No!! ท่านคิดผิด G.A. สูง 170 (ตามบัตรประชาชนตอนนี้น่าจะขึ้นมาได้ 171 ไม่ก็ 172) น้ำหนัก 56.6  ถือว่าผอมนะ แต่กินเท่าไหร่มันก็ไม่อ้วน แถมลงพุงด้วย(ถ้าอิ่มจัด) ฮาๆ แต่พอย่อยสลายพุงก็แฟ๊บเรียบเหมือนเดิม ตระกูลG.A. ฝั่งแม่จะเป็นคนที่ลักษณะจะเหมือนคนโบราณคือ กระดูกจะใหญ่ แม่ของ G.A. ท่านน่าจะสูงประมาณ 165 ไม่ก็ 167 มั้ง G.A. จำไม่ได้ แต่ตอนนี้ท่านก็อายุ 50 แล้ว ก็ตามวัยครับ แต่ก็ยังสวย ถึงจะไม่ถึงขั้นผอมเพรียวเหมือนสาวๆ แต่ข้อดีของตระกูลฝั่งแม่ ยิ่งแก่ยิ่งสวยยิ่งหล่อ อันนี้คือเรื่องจริง ส่วนฝั่งพ่อ G.A. ยังไม่ค่อยสนิทมากเพราะพ่อพึ่งจะกลับมาตอนที่G.A. โตแล้วและญาติๆฝั่งพ่อจะไปทางครูซะส่วนใหญ่ ไม่ก็สายอาชีพ และเพราะระยะห่างที่นานเกือบ 20 ปี ทำให้พอพ่อกลับมาเป็นครอบครัวญาติๆก็จะตามมาG.A. ก็จำไม่ได้อะเนอะ ได้แต่ยิ้มๆครับๆไป แล้วค่อยสะกิดแม่ก็เล่าให้ฟังว่าคนนี้ชื่อนี้ ลุงนี้ ป้านี้ แกเป็นพี่ของพ่อ อาสะใภ้ บลาๆสารพัด มันก็ตลกนะ แค่ญาติฝั่งแม่ G.A. ถ้าไม่เสีย ไม่ป่วย G.A. ก็ไม่รู้หรอกว่ายังอยู่ จนถามแม่ว่า ถ้าเกิดG.A. แก่ตัวไปจะรู้ไหมเนี่ยว่าคนไหนญาติ เกิดจับญาติทำเมียทำไง ฮาๆ ก็ตลกกันไป ก็พอคร่าวๆแค่นี้ดีกว่า อะๆมาเข้าเรื่อง

แม่เลี้ยงดูG.A. เรียกว่าลูกเทวดาก็ได้นะ ทำให้ตอนนั้น G.A. ก็รู้สึกอึดอัดเหมือนกันเพราะต้องทำในสิ่งที่ตัวเองไม่ชอบแต่ก็ต้องทำจนเคยชินแล้วก็กลายเป็นฝึกความอดทนไปในตัว แต่สิ่งที่แม่ G.A. จะชอบ"ห้าม" หรือคอยขัด G.A. ในตอนนั้นคือเรื่องการมีแฟนครับ ในตอนนั้นท่านจะหวงมาก มีแฟนทีก็จะทะเลาะกันตลอด แรกๆก็ยอมเลิกนะ เพราะเลือกแม่มากกว่าแต่หลังๆมาก็กลายเป็นว่า G.A. มีแฟนทีก็ต้องทะเลาะกันที ทำให้G.A. เก็บกดมากเพราะต้องคอยทำในสิ่งที่G.A. ไม่ชอบ บางครั้งถึงขั้นคุมตัวเองไม่อยู่ G.A. อารมณ์แรงนะถ้าโกรธหรือฟิวขาดจริงๆ จนวันนั้นแหละที่ G.A. ทำพลาดและยังสำนึกอยู่ทุกวันนี้ คือเรื่องผู้หญิงนี้แหละ ขอแทนชื่อว่า ร. นะ เธอเป็นรุ่นพี่ที่เรียนจบจากสถานบันเดียวกันแต่คนละสาขากัน ร.แก่กว่าG.A. 3 ปี เพราะนางเรียนจบไปตอนนั้น G.A. ก็ขึ้นปวส.1 G.A. เคยเจอตัวจริงนางนะ แต่ตอนนั้นไม่ได้คุยหรือรู้จักกัน เดินผ่านกันเฉยๆ ร. เป็นผู้หญิงสูง ผอม ขาว หน้าก็ใช้ได้ เรียนการโรงแรม เด็กการโรงแรมกระโปรงจะสั้นกว่าสาขาอื่น หน้าอกก็มีนะ แต่น้อยหน่อยไม่ถึงกับแบนราบ(เวลาขย่มก็เป็นทรงกลมอยู่)

หลายท่านคงสงสัยแล้วไปเจอนางได้ไง คือ วันนั้นเป็นวันปิดภาคเรียน ก็คือ G.A. เรียนจบปวช.แล้วรอเปิดเรียนปวส. วันนั้นไปเซเว่นหน้าหอพักก็เจอรุ่นพี่ที่รู้จัก(สนิทกันตั้งแต่G.A.เรียนอยู่ม.ต้น เป็นรุ่นพี่ต่างโรงเรียน มาเจอกันเพราะเตะบอลด้วยกัน) G.A. ก็ทักทายนั่งคุยกันอยู่หน้าเซเว่น และก็ได้เจอ ร. ซึ่งแวบแรกG.A. ก็จำหน้าได้ละ แต่ตอนนั้นไม่รู้จักชื่อ G.A. ก็ถามแซวว่าแฟนหรอ พี่เขาก็บอกว่าเปล่ารุ่นน้องพี่เขา พอดีมอไซแกเสีย เลยให้นางมาส่ง G.A. ตอนนั้นก็เสือผู้หญิงไง เลยถามว่ามีแฟนไหม แกก็ถามนางตรงๆนางก็บอกว่าไม่มี เข้าทางซิครับฮาๆ G.A. เป็นคนที่สนิมกับคนอื่นง่าย เรียกว่าคุยกับใครก็ถูกคอไปหมด และแน่นอนว่าก่อนจะแยกกัน G.A. ก็ไม่ลืมที่จะขอไลน์นางก็ให้ แล้ววันนั้นG.A. ก็ได้กับร. วันนั้น ถึงจะผ่านผู้หญิงมาแต่ร. คือคนเดียวนะที่ G.A. ให้เป็น No.1 เรื่องบนเตียง เพราะนางเด็ดมาก เสียงดีมาก ทำเอาG.A. ที่ปกติเวลามีอะไรกับสาวๆจะเป็นคนที่เสร็จยาก กับแฟน(เก่า)เคยจับเวลาเอากันเชื่อไหมว่า 4 ชม.G.A ยังไม่แตกสักน้ำ แฟน(เก่า)ถึงกับหมดแรงและยอมแพ้จริงๆ กับคนปัจจุบันที่ท้องกับผู้ ที่เลิกกันไป ก็ยังเป็นนะ(ขานั้นแล้วแต่อารมณ์บางทีก็เสร็จ แต่ส่วนใหญ่ไม่เสร็จ) ในคืนแรกกับร. G.A. ก็สดเลยจ้า ยังจำได้เลยว่าความฟิตมันเป็นยังไง คือนางโคตรฟิต และของG.A. 54 หนา 3 นิ้ว ยาวสองกำมือ นางถึงกับร้องบอก "โอ๊ยย เขายอมแล้ว อือ(ชื่อG.A.)ยอมแล้ว ยอมแล้ว"  คือฟิลนั้นแม่งโคตรเสียว ยังจำได้ไม่ลืมเลย ตอนที่นางร้องครางออกมา G.A. พึ่งจะเสียบเข้าแล้วกดเเช่ลึก แล้วก็ค่อยๆซอยเอวแล้วไปแรง แต่ทำได้แปปเดียว 

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
Koog Google

Anawat Por

โห G.A. คารมดีจังคุยกันวันแรกก็ได้แล้ว

M_ne

เชื่อแล้วครับ  คารมดีมีชัยไปกว่าขึ้น  วันแรกก้อสอยเลย  เอาสดนี้มันส์จริง แต่ก้อหวั่นเรื่องท้อง ยิ่งแตกในด้วย  รอสรุปนะครับ ท้องกับใคร

Am1112mA

ผมก็เคยคิดนะครับG.A.ว่าผมเป็นโรคเสร็จยาก แต่พอเจอแฟนคนปัจจุบันนี้ไม่เกิน5นาทีน้ำทะลักทุกที

hunter4869

คุยแปปเดียวก็ได้แล้วแบบนี้ที่เค้าเรียก คารมเป็นต่อ

Komsan Tanunchai Olympus

โหย! G.A. ได้สาวๆๆมาแบบยอมทั้งนั้นเลย คารมดีจริง

Ae Haha

G.A. คุยวันแรกก็ได้ของเด็ดเลย สุดยอดจริง

St-james

ใช้วิธีอะไรนอกจากนี้บ้างมั้ยเนี่ย

Kamol

thanapon253

น่าติดตามมาก สนุกดีๆเลยนะ อยากรู้ว่าจะเป็นยังไงต่อเลย

Kingmar

G.A. คารมดี บุคลิกดี เลยได้หญิงเยอะสิครับ ว่างๆจัดสอนหน่อยสิครับ. 

anna123

yoyoman

เจอวันเดียวแล้วได้ คารมคมคายจริงๆครับ G. A.

Kiss my ass

::Yes!:: G.A. แน่นอนจริงๆ วันเดียวได้เยสนี่ขั้นเทพเลยละ มีวิชาอะไรดีๆป่าว ผมฝากต่วเป็นศิษย์ทีครับ

lamanno9

G.A. มีของใหญ่แถมหน้าตาดี สาวๆที่ไหนคงต้องอยากลองมั่งล่ะครับ