ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 4

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 20, 2019, 12:56:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chon101

taton

ตอนนี้คลายปมสงสัยอัส(และผม)ไปได้เยอะเลย ส่วนในช่วงท้ายของเรื่องที่ต้องย้ายต้นไม้ใหญ่ ผมว่าแต่งมาได้ดูดี และได้แง่คิดดีครับ เพราะการกระทำของเราอาจไปกระทบกับบางสิ่ง ถึงแม้เราจะมองเห็นรึไม่เห็นก็ตาม  ::Thankyou::

lock18z

พึ่งเรียนจบกลับมาบวชต่อก็มีเรื่องน่าตื่นเต้นอีก

tong3343

เยี่ยมมากเลย อัส ชอบแนวแบบนี้ครับ

Pigdavil

อ้าวแบบนี้ก็แย่สิ สร้างได้แต่ต้องเลือกคนที่จะเข้ามาอยู่ จะมีคนที่มีบารมีถึงมาอยู่ไหมหนอ

ว่างป่าว ตลอดกาล

Boran Mark

ปูเรื่องพระเอกได้ดีมาก น่าติดตามครับ ถึงไม่มีบทเสียวก็เถอะ

Thunyawit sriradon

เดินเรื่องน่าติดตาม รอดูว่าวิธีแก้ไขจะเป็นยังงัย

ka55anova

บารมีสูงแบบนี้ ต้องมีบรรดามเหสีมาช่วยเสริมครับ

ว่างป่าว ตลอดกาล

waralek

ปัญหาเรื่องอื่นก็หายสงสัยแล้ว แต่ปัญหาเรื่องแก้ไขแบบแปลนอยากรู้ต่อทันที สนุกมากๆครับ

นิลุบล สาระ

เรื่องชวนน่าติดตามมาก อ่านสนุกมาก

takemeout99

ชอบเนื้อเรื่องมากครับ เพลินดี

ns52800189

จากเรื่องเสียวๆ  กลายเป็นซีรีย์คนมีพลังวิเศษไป...แต่แบบนี้ก็สนุกดีครับ  ไม่ซ้ำซากจำเจ  ฉีกแนวบ้าง  ทำให้น่าติดตามยิ่งขึ้น

boyza55

เนื้อเรื่องเดินมาดีมากๆครับอ่านเเล้วคิดตามดีมากเลย