ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 4

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 20, 2019, 12:56:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kopXIIII

บางเรื่องเป็นลิขิตจากสวรรค์ ไม่สามารถไปฝืนหรือล้ำเส้นได้จริงๆ
หายสงสัยไปหลายๆอย่างเลยคราวนี้

kunkid

Kiss my ass

::Glad::เรื่องนี้น่าติดตามมากครับ กำลังสนุกเลย แต่พระเอกจะเก่งเกินไปป่าวเนี่ย

Man. Number1

เรื่องน่าติดตามอีกครั้ง พระเอกเราต้องมีบุญญาธิการสูงมีพลังเหนือธรรมชาติจริงๆ ชอบเรื่องแนวนี้มากครับ

Noproblemman

ไอ้เราก็ไม่ค่อยถนัดเรื่องเทพซะด้วย
เลยยังเดาไม่ถูกว่าพระเอกนี่ลูกใครหว่า
ขอบคุณครับ

auyza998

เนื้อเรื่องสนุกมากครับทำให้นา่ติดตาม

Theman368

ห้ามพลาดแม้แต่ตอนเดียวเลยน่าติดตามสุดๆ

theni

Longnan

ผลงานเรื่องนี้ของท่าน twin tower แปลกจากเรื่องก่อนๆ แบบฉีกแนวการเขียนไปเลย

khokkhan

::HeyHey::ความสามารถแยอะก็ต้องมีเรื่องคิแยอะทำแยอะ

treemiles

เปิดหัวเรื่องได้เสียว ค่อยกระจ่างขึ้นที่ มีครบทุกรสชาติ

Kitchai kasemchotikan

เป็นแนวมที่น่าสนใจครับชอบทางนี้ด้วย

legacy

หรือจะได้จัดแต่ผีสาวอย่างเดียว  ::Horror:: ::Horror:: ::Horror::

Tik K.

ปูเนื้อเรื่องได้ชวนสงสัยจริงๆ ต้องตามต่อ

po3821

ตอนนี้มาแนวเนื้อหา ไขข้อข้องใจหลายๆเรื่องเลย แนวนี้น่าสนใจดีครับ ขอบคุณครับ