ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akiya Akira] Hand of the Dead บ้านซ่อนผี [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 20, 2019, 06:25:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Wheel of Fortune

น่าจะติดใจ อยากเอากับผีบ่อย ๆ

ผมชอบอ่านเรื่องแนวนี้นะ เรื่องแปลก ๆ ตื่นเต้นกว่าเรื่องที่มีแต่คน

จริง ๆ ผี หรือ มนุษย์ล่องหน ก็คงไม่ต่างกันเท่าไหร่นะ เพราะมองไม่เห็นตัวเหมือนกัน

ensd-07

จบลงด้วยการโดนผีลงแขกเพราะมีหลายมือเลย คงไม่มาตัวเดียว

เหมือนมันตามกลับบ้านมาด้วยนะครับ คุณคงโดนเอาทุกวันเหมือนที่ไปพักมาละครับ

nookylaw

แนวผีเสียวเพิ่งเคยอ่าน แปลกใหม่ดีครับ

Edit อ่านแล้วชอบมากครับ แปลต่อเรื่อยๆนะครับ เหมือนเปลี่ยนรสชาติใหม่ๆ ได้อารมณ์ดีครับ

xonly-809

ผีหื่นๆที่จะจับสาวกดหนักๆเลย ให้ถึงสวรรค์เลย

Akira Watanabe

::Horror::  ไม่ใช่แค่ผีอำแล้ว นี่มันถึงขั้นผีซั่มเลยรึป่าว

::Ajark::  ผัวหลับหรือตาย  เมียเสร็จไปยันเช้า ยังหลับไม่รู้เรื่อง

freelance

เดียวได้มีเอาผีกลับบ้านด้วย
ยินดี​ด้วย​คุณได้ผี1ea

kazu36

แนวผีขย่ำหัว

ไม่ใช่แฮะ ตอนแรกนึกว่า ผัวแกล้งจองโรงแรม สงสัยวิญาณในโรงแรมตามเรื่องแหะ
หักมุมอีกนะ

Mortal-R2

จะมีผีกี่ตนนะ

** เหมือนจะตามติดกลับมาด้วยรึเปล่า ภาค 2 เริ่มได้ !!

แมงโก้ส้นตีน

ผีอำเหรอเนี่ย จะอำจนน้ำแตกมั้ยเนี่ย  ::Shy::

พักชั่วคราว แต่คงตามไปให้เสียวชั่วชีวิตเลยมั้งเนี่ย ตอนจบเนี่ย  ::Evil::

mawin101

น่าจะมาแบบให้เห็นตัว

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน90วัน

mawin101

mummebufa

ตัวก็ไม่เห็นมันทำให้รู้สึกได้ไง ผีคงเงี่ยนจัด ไม่มีคนให้เย็ดมานาน

โหผีแม่งตามมาถึงบ้าน ผัวก็นะมีของดีไม่ใช้เลยมีคนมาใช้แทน

Thooo

น่าจะโดนพี่แน่ๆ แต่จะมีหักทุมตอนท้ายรึป่าวอันนี้ไม่อน่ใจ
edit
ว่าละ แต่โดนจัดชุดใหญ่ เลยนะ อยากให้กลับไปพักอีก

hippopov2

ปกติผีจะมาหลอกให้กลัว บ้านนี้มาทำให้เสียวแทนซะงั้น กลัวเมียจะหันไปชอบผีมากกว่าผัวจิงๆ

ที่ไม่บอกผัวเพราะคิดใจแน่ๆ แต่ไม่ต้องกลัวมันตามมาด้วยนะนั่น 5555