ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season 2 ] ตอนที่ 24 : คนที่ถูกรัก [ Full Episode ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 21, 2019, 07:30:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

navy868

ฟ้าเหลืองแน่เลยนายริว...โดนแซนวิส  555  ::Oops::
อ้าว อั้มมาแอบดู เข้าไปร่วมแจมเลยมั้ยอั้ม?

gfthebc

เป็น​เวลา​ที่​เหมาะสม​ที่​จะ​ทำให้​ความ​กังวล​ของ​คิราระ​จะ​หมด​ไป​ แล้ว​มี​ความสุข​กัน​ทุกคน​ รอ​เลย​ครับ​ ที่​จะ​ได้​เห็น​พร้อม​หน้า​พร้อม​ตา​ พี่​มีไร​ พี่อั้ม​ คิราระ​ พลอย​ แต่​คง​ต้อง​ให้​พี่​อั้ม​สารภาพรักกับ​นายริว​ก่อน​สิ​นะครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ตอนท้าย​เรื่อง​ หรือว่า​จะ​ได้​เปิด​ตัว​พี่​อั้ม​ด้วย​ หวัง​ว่า​จะ​ไม่​ใช่​ฝัน​ไป​อีก​นะ​ครับ​

Kim Chung Aga

เป็นอะไรที่เกินความคาดหมายจริงๆน้องพลอยที่ใสๆขี้อายจะกล้าทำถึงขนาดนี้...โอ้ม่ายๆๆๆๆ

sniperteam

ริวโคตรอิจฉานายเลย เล่นพลอยกับคิราระพร้อมกัน ความฝันของผู้ชายเลย

ความรักทำได้ทุกอย่าง

sp502

งานนี้นายมังกรโดนพลอยกับคิราระร่วมกันรีดน้ำจนหมดตัวแน่ๆ

prsclub

โดนรุมสะแล้วริวกะ  จะเอาตัวรอดจากศึกครั้งนี้ได้ไหมนะ

รุ้งพลอยถ้าโดนเจ้าริวกะแตกในไปอีกนี่ จะไปปลุกพลังงานคนทรงออกมาจนหมดไหมนิ

hanvises

nakarinrodchura

laokalasin

เมียเมดเลียนม ทั้งเมียคนทรงเลียควย 5555 หลุกขำช่วงนี้  เเซนวิสเเล้วๆๆๆ