ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 6/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 22, 2019, 04:02:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

llar

เจอความจริงไปพระเอกจะรับไหวมั้ย

จบแบบงงๆ วนลูบไปเรื่อยๆ

Kingkong Keang

สุดท้าย น่าจะมาร่วมวงพ่อลูก แถมมพ่อแม่งเอาจนท้องแน่ๆ
วนลูป ไปเรื่อยๆ ข้อดีคือไม่หมดไฟกันมั้งเลยเหรอ 18 ปี นานสัส

Worrarat Imkaow

มันจบแล้วแกนะนกไปตั้งแต่ที่ไม่รู้เีื่องรอบตัวแกแล้ว เดี้ยวอ่านจบแล้วจะมาบอกความรู้สึกนะครับอยากรีบไปอ่านต่อ
.
.
.
อาา...จบแบบนี้นี่เองสุดท้ายก็วนลูปสินะถึงการทำสัญญาแบบนี้มันจะทำให้พระเอกได้เปรียบตอนสุดท้ายก็จริงแต่เล่นโดยแยกคนรักไปแบบนี้ก็ไม่ไหวนะ แต่ประเด็นคือมันเห็นแฟนตัวเองมีอะไรกับคนอื่นแล้วดันมีความสุขจะมีสักรุ่นนึงมั้ยนะที่จะหยุดวงจรอุบาทนี้ (ขอบคุณมากครับที่แปลโดจินเรื่องนี้ให้อ่านกันเนื้อเรื่องไม่ยาวแต่น่าติดตมมากครับ)

tuizeed32

แนวเรื่องนี่ทำให้สงสาร หรือ ตื่นเต้นกันแน่นี้

ต้องโทดปู่แมร่งเลว

Theload

จะจบแบบไหนคับเนี่ยเดาใม่ถูกคู่แม่กับปู่ก็มาแบบงงๆสงสัยเอาวนกันไปทั้งบ้าน

unstable

กลับมาเจออะไรอยู่หน๊าาา พระเอกก็ใสสือซะเหลือเกิน ขนาดไปเจอแม่เอากับปู่อยู่แล้ว

sophon1

นางเอกจะติดใจพ่อพระเอกป่าวนะ แล้วพระเอกจะเข้าร่วมวงด้วยไหม

skoda2012

เจอแบบนี้จะห้ามใจไงไหว

EDIT : จัดหนักทุกที่ในบ้านซะแล้ว

ipor

นานตั้ง 6 เดือน นายได้แตกใส่เมียกี่ครั้ง? กลับมานี่คือคงไม่ใช่เจอแม่กะปู่อ่ะนะ

ผมก็ยังสงสัยอยู่ว่าได้แทงเมียไปกี่น้ำ นี่ก็วรกลับมาแบบเดิม น่าจะมีตอนต่อไป

evilbenz

นางเอกเราโดนเย มาตลอด6 เดือน พระเอกของเราไม่รู้บ้างเลยเหรอ  ไม่ระแวงอะไรหน่อยเหรอครับ ขนาดเห็นแม่เยกับปู่แล้วนะเนี่ย ใสเกินไปหน่อยหล่ะ

edit : ปริศนาทั้งหมดไขกระจ่างแล้ว (เสียงคินดะอิจิ 555) เป็นเรื่องที่ซับซ้อนซ่อนเงื่อนมากครับ อยากจะได้แฟนคืนต้องหาคนมาแลกเปลี่ยน สุดยอดไปเลยครับ ไม่ได้สวิงกิ้งด้วย ได้แต่คอยดูอยู่อย่างเดียว แถมหักมุมไม่ใช่พ่อแต่เป็นพี่ สุดๆไปเลยครับเรื่องนี้

Heallyza

ก่อนอ่าน สะใจ ชอบ เพราะส่วนตัวผมชอบหนัง AV ค่าย Attacker อยู่ละ ฉากนี้เลยที่พระเอกตัวจริงเปิดประตูเข้ามา

แล้วนางเอกกำลังทำอะไรให้ช้ำใจ บอกเลยถึงใจ ว่าแต่คนญี่ปุ่นเวลาจะเซอร์ไพร์วันเกิด จะเอาให้ตรงทั้ง เวลาด้วยเลยหรอ

ปกติคนไทย ก็เอาฤกษ์วันนั้น เวลาใดก็ได้แค่นั้น นี่ต้องเฉพาะเจาะจงเวลาเลยทีเดียว คนญี่ปุ่นลึกๆแล้วแทคเคร์คนเหมือนกันนะ

/ />
หลังอ่าน เอาตรงๆผมชอบพล๊อตเรื่องแบบนี้มาก มีที่มาที่ไป ให้รู้ประวัติตัวละครว่าที่ต้องทำอย่างงี้ อย่างงี้ เป็นเพราะ เหตุผล จริงๆใครก็ไม่อยากเลวใช่ไหมละ แต่พอเราถูกเกลาให้มาเป็นแบบนี้ มันก็จะซึมซับเป็นเรื่องธรรมดาไปเอง

ฉะนั้นบอกได้เลยว่าวงจรแบบนี้ไม่จบง่ายๆ รวมถึงการใช้ชีวิต ความรุนแรงในครอบครัว รุ่นต่อๆไปก็จะเป็นคนใช้ความรุนแรงต่อๆไป พูดละก็นึกถึงจันจาดาเลย ที่สุดท้ายพระเอก ก็ทำเหมือนพ่อเอง ทั้งๆที่ตั้งปฏิธานไว้ว่าเกลียดที่สุด

neokiseki

เย็ดสดแตกในกันตลอด ถุงยางเอ็งมาจากไหน เอามาประกอบฉากหรอ

แกควรจะต่อต้านมิใช่เข้าร่วมมมม

bigboy001

::Sweat::  พระเอกคงจะตกใจเมียโดนเย แต่จะไปยากอะไรเยดมาก็เยดกลับไม่โกง ล่อตูดโพ้งมันเลย ให้เมียใส่เกงในปลอมมีควย ล่อตูดโพ้งคืนซะ ลุมโพ้งจะได้เลิกเย เมียชาวบ้านซะที 555+  ::DookDig::

EDIT อย่างที่บอก คนเขียนแมร่ง วาดให้รุ่นหลานบอกกูไม่ทนหรอก จากนั้นก็ล่อตูดโพ้งคืนซะจบ จะได้เลิกเย เมียชาวบ้านซะที 555+

ensd-07

น่าจะเป็นเปิดมาเจอกำลังเอากันอยู่ แล้วบอกว่า ฉันขอโทษ

สืบทายาดอาสุว่างั้น เอาวนไปวนมาเพื่อแย้งแฟนคืน

suwat3648

เจ็บใจแทนพระเอก แต่ก็หวันใจนางเอกเริ่มเสียวนิซิ

ยิ่งมาเจอเซอรไพร์ในวันเกิดแบบนี้ ตับแตกกก ให้เห็นแน่ๆ เลย

::Horror::

โหดร้ายยยย ย้ากกกกก  ปวดหัววววเลย นิยังงง อยู่เลย