ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 2.5 : ทุ่งลิลลี่น้ำแข็งบานสะพรั่ง

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 24, 2019, 09:07:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณชอบใครมากกว่ากัน หมอพลอย หรือ ครูเบสท์?

หมอพลอยแน่นอน
147 (68.7%)
ครูเบสท์ซิมาแรง
67 (31.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 214

po3026

สองสาวตีฉิ่งกันแล้วอยากเห็นสองสาวเอากับลุงพลจังเลยครับ

dragoness

vertjaune

ไม่เกี่ยวกับเรื่องเลย แต่เรนะรูปแรกสวยมากกกกกก

ส่วนเนื้อเรื่องไม่ได้อ่านนาน ต้องกลับไปรื้อฟื้นก่อน

Panya Sripaks

เสียของจริง ๆ น่าสงสารลุงจังแต่ก็ดีไปอย่างที่ลุงไม่เสียคน  ขอบคุณครับ

gimma.pk

อันนี้เรียกว่าไม่คาดฝันมาก่อนเลย ขอบคุณผู้แต่งครับ ตอนนี่ท่าจะน่าอ่านมาก

waterwater

nitda

aodpasa

Alligator

เมื่อเบอร์1กับเบอร์2มาเจอกันมันสุดยอดจริงๆดูเรียบร้อยด้วยคำพูดแต่แฝงไปด้วยลีลาอารมณ์ร้อนแรงทางร่างกาย...ไม่น่าเชื่อว่าหมอพลอยที่ถูกมนุษย์ลุงเคลมทั้งหน้าทั้งหลังจะชอบเลสเบียน

suriyamahajit

Empire13

คิดว่าต่อไปหมอพลอนต้องพาครูเบสท์ไปให้ลุงพลเปิดถ้าทองแน่ๆครับ

windy007

แหม่ มาส่งท้ายปีเลยนะครับ

ปีใกม่แล้วขอจัดหนักสักหลายตอนได้ไหม