ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 3 : เล่ห์รัก...เล่ห์ร้าย Pt1

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 25, 2019, 09:53:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากให้หมอพลอยเสร็จไอ้ลอยไหมครับ?

ไม่มีทาง หมอพลอยต้องเป็นของลุงพลคนเดียว
187 (63.4%)
ก็ได้นะ อยากเห็นหมอพลอยจับคู่กับชายอื่นบ้าง
108 (36.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 295

sultant

น้องอุ๊น่ารักขนาดนี้ ลุงพลต้องดูแลให้น้ำท่าอุดมสมบูรณ์นะ ของใหม่ๆฟิตๆ

Ideology

ม่ายยยย หมอพลอยของลุงงงงงงงงคนเดียวว

ปล.รอฉากน้องอุ๊ที่สุดละครับ ปากแข็งดีนัก

gundam191123

หมอพลอยลองของใหม่บ้าง เจอลุงพลมากไปเดี้ยวเบื่อ

ssaa3112

มิน่า น้องอุ๊ โมโหที่ลุงพลมีเมียเพิ่มเพราะหลงรักลุงพลนี่เอง

asiakook

ให้ตาพลนอนเป็นผัก หนอนผักยังมีคนคอยดูแลตั้ง สิบสองคน อิอิ ขอบคุณครับ

Narakja Naka

ท้านที่สุดน้องอุ๊ก็ใจอ่อนอีกราย เยี่ยมที่สุดเลยนะพ่อบุญทุ่ม..

SNGOT

แหม่ตอนถ้ดไปอุ๊จะโดนลุงอัดประตูหลังอีกแล้วสินะ

intanianoi

karn_cab

takie2505

หมอพลอยจะรอดมือไอ้ลอยไหมน้องอุ๊เริ่มมีความรู้​สึก​ดีดีกับลุงพลแล้ว​นางฟ้า​12​นางจัดได้ทุกอย่างแถมต้องระเบิดถ้ำทองเพื่อต่อชีวิตอะไรจะเลิศขนาดนั้น