ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 6/8 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 29, 2019, 06:11:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tazasss01

คงติดใจ แล้วก็ไม่ย้ายออกจากหอ แต่ว่า สุดท้ายแล้ว พระเอกจะเลือกใคร หรือเหมาหมดทุกคนไปเลย

สรุปเหมาทั้งหมดเลย

numkrieng

::HeyHey:: เขามีอดีตกันด้วยนะ
สงสัยต้องจัดให้คุ้มกับที่รอคอย

จัดไปกี่น้ำไม่ต้องนับ.. เพราะยังมัรออยู่อีกหลายคน 55555

kit Nana

มีสัญญาใจ สมัยเด็กนี่นา
คือปม ของนามิ

และแล้วนางเอก ก็มา...
แบบนี้พร้อมกันเลยนะ
รอผลผลิตติดที่ใครก่อนน

MelonRosE

ขออนุญาตซักครู่ ::JubuJubu::

เซอร์ไพร์กับการมาของของ นานามิมากมายมีผูกปมวัยเด็กไอ่พระเอกไปแตกใส่หน้าซะได้
มีสัญญาใจกันอี๊ก เข้มข้นจริงๆเรื่องนี้

##ขอบคุณพี่คนแปลมากๆเลยครับผม

gokuon

จัดไปไอ้หนุ่ม ได้เวลาทำตามสัญญาแล้ว

แหม่ ตอนหน้า บ่อน้ำร้อน น่าจะสนุก

สวัสดีค้าบ

มิน่า เขาถึงไม่ชอบเอ็ง ก็เล่นไปแตกใส่หน้าเขานิหวา

สาวซึนชัดๆ อยากรู้ว่าอนาคตจะเป็นยังไงจะจบแค่คนนี่หรือเหมาทั้งบ้านพัก

kurokami

ตอนแรกจะหนีแล้ว มีขอลองสักครั้ง แต่เทียบกะสัญญานารุจะแต่งงานละ อันนี้มาเอาให้จบก็แนวดีนะ555
อย่างว่าตอนมันสั้งถ้าLH นี้ต้องวิ่งหนีเป็นหนังอินเดียอีกหลายตอน

จัดครบแล้วต้องพร้อมหน้าพร้อมตาสักรอบ

mindza2212

ปากบอกไม่ชอบๆสุดท้ายก็ยอมให้เอาอยุ่ดีนั่นแหละ

เหมาหมดหอพักเลยเจ้าหนุ่มคนนี้

mspeed

สัญญาสมัยเด็กของนานะ เธอยังเฝ้ารอคอยมันเสมอ
เดี๋ยวจะรู้ว่าคนอื่นๆติดใจอะไรนะ
ว่าแต่พ่อพระเอกเราจะดีใจหรือเสียใจดีนะ
นี่ทุกคนรักหรือเห็นเป็นตุ๊กตาแก้เหงานะเนี่ย

vigo

ตอนเด็กแตกใส่หน้าเขาไว้ ว่าแต่เจ้าสองคนไปสัญญาอะไรกันไว้นะ

ยังไม่ยอมรับว่าเป็นแฟน โดนยืมไปใช้เลย

jdrafayed

สัญญาเหมือนผมตอนเด็กๆเลย ว่าจะแต่งงานกัน แต่นั่นคือเด็กจริงๆ เด็กมากๆด้วย จนตอนนี้ก็ยังไม่ได้เจอกันอีกเลย
พระเอกโชคดีมากๆแล้ว ที่ได้กลับมาเจอกันอีกครั้ง รอติดตามตอนต่อไปอย่างใกล้ชิด ขอบคุณสำหรับคนแปลที่เหนื่อยแปลเพื่อพวกเราด้วยนะครับ สวัสดีปีใหม่

นัทโตะ

นานะตอนเด็กนี่นึกว่าน้องผมสั้น หน้าอย่างเหมือนกัน
แต่โตมาแล้วนี่แอบหุ่นดีมาก (แต่ทำคะแนนกับผมไม่ขึ้นครับ อวยทาคาโกะหมดแล้ว 555)

Liftzthekop

ไปแตกใส่หน้าเขา จนเขาจำฝังใจเลยนะพระเอก แหมมม 5555

ตอนเด็กนมนิดเดียว โตมานี่จับเต็มมือเลย 5555