ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วงเวียนชีวิต …… ตอนที่ 15 (ตอนจบ)

เริ่มโดย cdx, ธันวาคม 29, 2019, 09:41:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

teerawatc

ผู้แต่งบรรยาย ถึงสถานที่จริงได้เห็นภาพเลยครับ ลงสนามบินอุดร แล้วก็แวะศาลเจ้าปู่ ย่า ที่อุดร

ใครมาเที่ยวอุดร ก็อย่าลืมแวะตามรอยตามั่น ได้ อยู่ใกล้ๆ UDทาวน์

ที่หมู่บ้านชนบทในอุดร ก็มียังผู้ร่วมพัฒนาชาติไทย บางคนเป็นเกษตรกร ผู้ใหญ่บ้าน ข้าราชการ

มีโอกาสได้ฟังเรื่องเล่าจากตอนเข้าป่าบ้าง ผู้แต่งสอดแทรกเรื่องราวในประวัติศาสตร์ให้ความรู้ จบได้สวยครับ

ขอตอบในนี้นะ ชี่นชมครับท่าน

kchumpot

เสียดายจังจบเสียแล้วช่วยเขียนเรื่องใหม่ด้วยครับแฟนๆเรียกร้องเขียนอะไรก็ได้เพราะเชื่อในฝีมือว่าต้องยอดเยี่ยมแน่ๆ

Rrrrop

ลุงมั่นต้องแข็งแรงเบอร์ไหนวะนี่  เมียเด็ก  ไหนจะชู้อีก55555นับถือๆ

sun1188

Phatsakorn Kamkom

จบสวยเเน่ๆเเบบนี้สรุปไดสาวเกือบหมดบ้าน

creed

Matealien

จบสวยเเน่ๆเเบบนี้สรุปไดสาวเกือบหมดบ้าน

amd64bit

อ่าถึงตอนจบจนได้ติดตามความสนุกมานานขอบคุณที่นำเนื่องสนุกๆมาให้ ::Thankyou::

tem19991

ความสุขมากมายแบบนี้หาได้ที่ไหนเนี่ยเมียเพียบ

m rod

Darkreader

ยินดีด้วยนะ ตามั่น ไม่เสียดายที่เกิดมาแล้ว 

7946410

goman

ตามั่นคงมีความสุขมากมีสาวมาไม่ขาดเลย

catoon

ตกลงอามั่นรักใครที่สุดกันแน่เนี่ย