ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mizutani Tooru] Love Me 1-2 รักกับพี่สาว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 31, 2019, 09:50:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkhorror07

Platoo123

อยู่ดีๆได้อึ๊บพี่สาวข้างบ้าน สุดๆเบย

akasaboy

ผมว่าขนาดมันยังใช้การได้ไม่เต็มที่ น่าจะรออีกสักปี สองปี

ดูจากท่าทางแล้วคงไม่ต้องรอแล้วล่ะเนอะ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

gfthebc

อยาก​มี​พี่​แบบ​พี่​ริโกะ​จัง​เลย​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ต่าง​เป็น​ครั้ง​แรก​ของ​กัน​และ​กัน​ ทำให้​รู้​สึก​ดี​จัง​เลย​ครับ​

Dark1331

สมัยเด็กๆ ทำไมไม่มีพี่ข้างบ้านแบบนี้นะ ฮะๆ

ต่อๆ ยังไม่เคยติว 1-1 แบบในการ์ตูนเลน ส่วนมากก็ไปติวรวมๆ

l2aito

Hoo Hooo คุณพี่ ฟาร์มไว้แต่เด็กเลยสินะ ได้เวลาเก็บเกี่ยวแล้ว  ::HoHo::

อ่าว พ่อกับแม่เห็นด้วยขนาดนี้ ก้ไฟเขียวแล้วสินะ สบายไปฮะ

Biilly

แอบรักแล้วเค้าตอบสนองแบบนี้ก็ดีสิ​
Edit.​ พ่อแม่ไฟเขียวแบบนี้ต้องลุยต่อ

tery8888

แรกๆยังไม่รู้จักการช่วยตัวเองแท้ๆ ไม่กี่วันบอกอยากมีเซ็กส์กับพี่สาว เหอะๆ 

fallenversa

สงสารเด็กนะครับ ต้องมาโดนพรากพรหมจรรย์ตั้งแต่เล็กแต่น้อย 5555

มโน สกลนคร

I2eI3oI2n D Ace

เข้าคู่กันได้ดีจริงๆพี่น้องคู่นี้แอบชอบกันมาตั้งนานแล้วแต่อดใจไว้ แต่คนพี่นี้แอบหื่นนะช่วยตัวเองทุกครั้งแล้วคิดถึงน้อง

พ่อกับแม่ดีใจกันสุดๆที่จะได้อุ้มหลาน ท่าทางที่เขินอายเนี่ยน่ารักดี

bankmc1107

โอ้ยมีอะไรกันตอนเด็กกับพี่สาวเห็นแล้วอิจฉาเว้ย