ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ono Itsru] Aunt's Hole รูของคุณป้า 1/? [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 05, 2020, 02:16:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ampolza02

เดาจากเนื้อเรื่อง เหมือนไอเด็กนี่วางแผนกับลูกมาก่อนแล้ว

จากที่ผมเดาน่าจะจริงนะ อยากเห็นตอนใหม่จัง ว่าเป็นจริงไหม ...  ::Hmmm::

wanchai2039

Peapea302

เพื่อนลูกไม่ธรรมดา ไม่สลับกันก็ 2-1 แน่ๆ

dan49

แนวเรื่องแปลกดี ภาพสวย น่าติดตามอ่านแล้วชวนให้ตื่นเต้น ขอบคุณมากครับสำหรับเรื่องสนุกแบบนี้

Blue_Valentine13

ใจเอ็งเด็ด ไหนหว่าดุ้น

เหมือนจะจบค้าง มีตอนต่อไหมครับ

gfthebc

หรือ​ว่า​จะ​มี​ทั้ง​ของ​เพศชาย​และ​ก็​เพศหญิง​ใน​คน​เดียว​กัน​ครับ​เนี้ย​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ อ่อ​ ไม่ใช่​ของ​เพศชาย​ แต่​มี​คริสฯขนาดใหญ่​สินะ​ครับ​ แล้ว​ลูก​ชาย​มา​เห็น​แบบ​นี้​ ไม่​อยาก​คิด​ต่อ​เลย​ครับ​

rskiz

ป้าอุตส่าชมว่าเป็นเด็กดี ทำไมถึงซนแบบนี้

Edit อ่าวลูก ทำไมกลับบ้านเร็วจัง แต่จะเลิกคบเพื่อนเลยไหม ทำแม่ตัวเองแบบนี้

Makh

ถ้ามีดุ้นแล้วจะมีลูกได้ไง น่าสงสัยๆ

นี่มันแนวครอบครัวชัดๆเลยนี่นา

jachal

ยูโตะคุงอ้อนจนคุณป้าแก้ผ้า

ลูกชายกลับมาเห็นมีร่วมด้วยแน่ ::Oops::

Prasarn Sitthisirisophon

ดูแล้วมีอารมณ์มาก เส้นแสงของผู้หญิงสวยมาก

Jakkrit Detchdad

คือเพื่อนลูกรู้จากลูกชาย หมายความว่า ...
สรุป สมรู้ร่วมคิดแน่ๆ

mrsilver

ไอ้เด็กคนนี้มีคารมดีจัดๆเลยเล่นคุณป้าไปไม่เป็นเลยแต่มีดุ้นแบบนี้ไม่ใช่ว่าไอ้เด็กนี้จะโดนสวนตูดกันนะ

ว่าไม่ใช่ดุ้นอย่างที่คิดไว้แต่คุณแม่จะติดใจเพื่อนลูกแล้วจัดกันต่อจนลูกชายมาเห็นแบบนี้ตอนต่อไปไม่ใช่ว่าลูกชายเข้ามาร่วมวงด้วยนะ

Taesahasarat1515

วิธีหลอกกินคุณป้าใช้แบบนี้้นะ
Edit ได้เล่น แซนวิชแน่นอนตอนหน้า