ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Taono Kinoko]Koibito Gokko แลกคู่สวิงรัก Ch.1 แปลไทยโดย trong5171

เริ่มโดย trong5171, มกราคม 05, 2020, 06:28:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

avata

ผมชอบแนว NTR เลยครับ แต่เรื่องสลับคู่ ที่พล็อตเรื่องดีๆ และรายเส้นสวยๆ หายาก และดีใจที่ผู้แปลชอบแนวนี้ นางเอกจะค่อยๆ เปลี่ยนไป แฟนนางเอกจะจุกๆ ในตอนท้าย

exhausis123

รู้สึกเหมือนมีคนโดนหลอก ไม่แฟนนางเอกโดนหลอก ก็นางเอกนี่แหละ
ต้องรอดูว่าใครจะติดใจบ้าง
เอิ่มแฟนนางเอกนี่แบบว่า... ดูมึนๆตลอดเรื่องเลย

longleng

tamagot123

::WooWoo:: วู้วพร้อมที่จะปวดตับแล้วจ้า ไม่ต้องกลัวตับผมแข็ง หมอบอกมา

เอาเรื่องว่ะเรื่องนี้5555 จะจบลงยังไงน้อ

aoraer

เพิ่งเข้ามาอ่านครับ แนวนี้ พระเอกจะเสียเปรียบอีกฝั่งรึเปล่า ต้องดูว่าพระเอกของเราจะใจกล้าแค่ไหน แต่ที่แน่ๆแฟนพระเอกน่าจะไม่รอด

gt2010a

แลกกันใหม่ๆก็มีเขินกันบ้าง  ต้องรอต่อไปว่าจะมันมั้ย

wunman

เป็นบทเรียนได้เลยว่าเวลาเมาอย่าคิดอะไรพิเรนๆ เป็นไงหละแลกคู่กับแฟนของเพื่อนทางเราไม่ได้คิดไรแต่เพื่อนเราดันคิดซะขนาดนี้ไม่มีไรคุ้มเลยเผลอจะเสียแฟนตัวเองไปอีก

edit: นั่นไงไปมานางเอกติดใจของเพื่อนตัวเองซะแล้วแบบนี้ท่าจะมีแอบกินกันเองคราวหลังแน่ๆแต่แปลได้อารมดีมากๆเลยคัรบ

gafield

มาทรงนี้นางเอกน่าจะติดใจเพื่อนพระเอกแน่เลย

ครั้งแรกไม่พอมาต่อกันอีกครั้งแบบนี้ดูท่าจะมีอีกหลายๆครั้งแน่เลย

seed1234

แลกไปแล้วจะมีติดใจ เปลี่ยนถาวรไหมน้า

fin กันไปทุกฝ่าย 55

Ae Haha

ทำบอกเพื่อนว่าลองแกล้งเล่นๆ แต่จริงๆทำกันจริงสิน่ะ โดยคู่ที่ออกไปข้างนอกไม่ได้ทำอะไรกัน

นางเอกทำปากแข็ง แต่สุดท้ายก็ชอบอยู่ดี

siwapol55

สวิงกิ้งแบบนี้ มันคุ้มจริงเหรอ ไม่เข้าใจเลย
ขอบคุณมากครับ
อ่านจบแล้วก็รู้สึกว่า วิน-วินทั้งสองคู่จริงๆ

เฮียโด้6ดอทอง

แนวนี้ปวดตับ สวิ้งแล้วแฟนติดใจแน่นอน นายได้เสียแฟนไปแล้วไอ้หนู่ม

ถึงปวดตับแต่ก็ชอบแน่นี้นะ มันให้อารมณ์อีกแบบนี้ มีหักมุม ถึงจะรู้อยู่แล้ว 555