ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shimantogawa)] PlayerUnknown's Battlegrounds พับจี [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 07, 2020, 11:55:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Noproblemman

อะไรจะลงทุนขนาดนั้น
งานนี้เลือดขาวท่วมจอแน่

สุดท้ายไม่เล่นเกมกันซะอย่างนั้น
เล่นปี้กันจริงๆดีกว่า
แล้วในเกมกับตัวจริงจะเหมือนกันมั้ยเนี่ย
ขอบคุณครับ

Pazulol

เล่นบ่อยเลย pubg พึ่งรู้ว่ามีโดด้วยแฮะ 5555
ผมว่าสุดท้ายน่าจะ mind break ปะ

Edit ว่าละว่าต้อง mindbreak มีนัดนอกเกมด้วยจารแกจะออก part2 ไหมน้ออ

Kenny127

นมดูเเปลกผิดมนุษย์มนามาก(ฮา)รู้สึกเเปลกๆตอนอ่านหยังกับว่า นมเป็นอะไรที่อ่อนย้วยสุดๆ

lasszaza

ddcc

อ้าวไม่ใช่ว่าเรื่องนี้เคยลงแล้วอ่อ สงสัยจะเป็นแค่พรีวิว ::Sobad:: แต่ที่นางเอกบอกจะทำอะไรเอาไว้หลังเกมจบ ได้หรอฟระ เห้ยๆๆ แถมมาบอกใหญ่กว่าแฟน เสียใจแย่เลยถถถถถ
อ้าวทั้งหมดนี่คือในเกมเรอะ5555 ว่าแต่ไดโว่นี่คืออะไรน่ะ เพื่อนเลิกคบแล้วแฟนล่ะเลิกยัง

tonza221

เห็นแค่นี้ถ้า พับจีทำ vr จิงคนกลับไปเล่นตรึม
EDIT: สุดท้ายความหงี่ก็ชนะเหตุผลเสมอ

sexsuremami

ทำตัวน่าล่อเองเลยได้อม
อิอิ ::Confident:: ::Shy::
เป็นตัวล่อไม่เป็นน้องหรี่มันส์เลยสิครับ

sovereignty.artmagic

ไม่มีคนเล่นตัวระครหญิงคนอื่นแล้ว

ไม่ลงไม่เล่นละเกมส์ปี้กันอย่างเดียว

BlackHazard

ถ้ามีจริงจะเล่นทุกวันเลย  ::Glad::

เยขนาดนี้ ถ้าไปเยชีวิตจริงต่อมีป่องกันบ้างละ

Korakodchplayer

artatc

ไม่เคยเล่น pubg แต่ถ้ามีแบบนี้ในเกมส์คงเล่นทั้งวันทั้งคืนแน่ๆ

Zadbo

::HeyHey::สงสัยไม่ต้องไปเก็บairdropละมั้งง5555
ตอนแรกจะนอนละไปหยิบพับจีมาเล่นดีกว่า55555

pamaaeng

หลงเล่นเกมโป๊อยู่ตั้งนาน
เจ้าเกมนี้ มันเด็ดยิ่งกว่า เสียอีก

แหมมม ในเกมยังโดนขนาดนี้
นัดเจอกันข้างนอก จะโดนขนาดไหน?

ไม่รู้ว่า ... ตัวจริง จะนมโต ก้นใหญ่ เหมือนในเกม หรือปล่าว?
เกิดไปเจอ ... คุณหลอกดาว ละก็
คงได้วิ่งป่าราบ

Big5588

ขนาดทีมเดียว​กัน​ยังจ้องจะเย็ด​  แล้วไปเจอทีมตรงข้าม​ หีไม่บานเหรอครับ