ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 7/8 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 21, 2020, 03:47:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ipor

เธอนี่ร้ายนะ ลีลาช่างเหลือเกิน แบบนี้นายคงติดใจ

ใจเธอช่างกว้างดั่งมหาสมุด............

virgozero

โมเม้นแบบบ่อส่วนตัวแช่กันสองคนนี้ฟินจริงๆ แต่อยากให้ แช่รวมกันหมดมากกว่า555

Edit แฟนใจดีจริงๆนะ ให้คนอื่นด้วย

yopern

ทำไมแยกออกมาสองคนล่ะ อย่างงี้มันต้องอาบบ่อรวมแล้วไล่จัดทีละคน มันถึงจะยุติธรรม

edit ประมาณว่า เป็นเมียหลวงแล้วคนอื่นเป็นเมียน้อย เมื่อเมียหลวงอนุญาตแล้วก็ลุยซิครับรออะไร

noname01

คุณน้านี่เจ้าแผนการจริงๆ ได้ฮาเร็มส่วนตัวแถมแฟนใจกว้างขนาดนี้ โชคดีสุดๆ

BabyFace

อย่างนี้ตอนหน้าให้รางวัลคุณน้าด้วยดีกว่า  แบบให้ถึงใจ  แล้วค่อยตามเก็บที่เหลืออ และจบด้วยรวมทั้งหมดทีเดียว  โอยฟ้าเหลืองเลย  ::JubuJubu::

สุดท้ายก็รวมกันปั่นจรวดจริง 555

tamagot123

::Shower:: คือชอบความซึนของนานะจังมาก เราคนอ่านดูก็รู้แล้วว่านางชอบเขาแต่ทำเป็นซึนแหม่ ฝึกท่ามาขนาดนี้

เอา จิงนะถ้าผมเป็นซาโตชิผมว่าผมไม่ไหวว่ะ ปกติตอนไปตีหรี่2น้ำนี่คือก้หมดแรงแล้ว ไม่นับตินโยกด้วย555คือเม่งเหนื่อยนะ

Ppcub Jjip

ก็คือแบบรักแท้นั่นแหละ255555555

ก็คือจริงๆไม่อยากให้ไปมีอะไรกับคนอื่นหรอกตอนจบมีงอลนิดๆ555555

วิเคราะห์ถูกต้องได้ตรงประเด็ดมากครับ เห็นมองไปแต่ฮาเร็มกันอ่ะ ตอนแปลผมก็รู้สึกแบบท่านนะ
แต่มันสื่อความรู้สึกยากมาก ผมพยายามแปลให้เข้าใจง่ายที่สุดและ หึงนะแต่นั่นก็เพื่อนกับพี่ๆ
แถมทุกคนยังได้เขาก่อนเธออีก จะยึดแล้วห้ามเลยนี่ คงลำบากใจสุดๆ
มีทางเดียวคือต้องพาหนีตามกัน แต่เดี๋ยวก็ออกตามหาแบบเรื่องคุณแม่ทางเลือกอีกอ่ะ
จะว่าไปผมแปลสายฮาเร็มสองเรื่องแล้วมั้ง จบดีหมดเลย หรือผมจะเปลี่ยนสายมาแปลซีรี่ฮาเร็มเยอะๆดี

Boran Mark

คุณน้าวาคาบะช่างมีน้ำใจจริง ๆ หาผู้หญิงแบบนี้ยากมาก จัดให้หลานชายอยู่กับนางเอก 2 ต่อ 2 เสร็จงาน คุณหลานน่าจะจัดให้น้าชุดใหญ่นะครับ
edit: สาวๆ ทุกคนช่างพร้อมใจเป็นทาสในฮาเร็มของซาโตซิ อิจฉา อิจฉา

ชาญวุฒิ เนระภูสี

ต้องขอขอบคุณคุณน้าที่จัดให้ขนาดนี้ Edit กลับมาเจอรอแบบนี้แล้วจะให้นานามิใจร้ายกับทุกคนได้ไงต้องให้ซาโตมิจัดทุกคนเลย

Ae Haha

ทริปนี้เพื่อพระเอกกับนางเอก หวังว่าจะดีกันได้แล้วเลิกปากแข็งสักทีน่ะ

ได้เป็นแฟนกับนางเอก แถมนางเอกยังใจดีให้มีอะไรกับทุกคนได้อีก สุดยอดจริงๆ แต่อย่าหมดแรงก่อนนะสิ

kazu36

และแล้วนางเอกตัวจริงก็แสดงตัว
ว่าแต่ผู้ช่วยนางเอกหายไปหมดเลย เสียดายคอนเซ็ป ฮาเร็ม
หน้าสุดท้าย ไม่ใช่อย่างนั้น แฮะ
รอดุ้นกันหมดเลย 55

Kokoha

รอตั้งนานกว่าจะมา  กลายเป็นรักโณแมนติคเฉย

Tdestiny

เจอแบบนี้ใครก็คงจะแข็งรอบสองกันหมด

นางน่ารักมากเอาใจพระเอกเกิ๊นนน

พระเอกนี้พลังงานเยอะเหลือหลายจริงๆ

Long Sakorn

พระเอกจะน่าอิจฉาไปไหนเนี่ย อิจฉาม๊ากก สาวแต่ละคน หุ่นเอย หน้าเอย นิสัยเอย โดนใจทุกคนเลย อิจฉาสุดๆ

bomb1021

นางเอกมาแว้วววว ><

ต้องได้ซีนเยอะๆแบบนี้แหละถูกต้อง 5555

คนอื่นน่าจะอิจฉานางนะ

แต่มาแบบนี้จะมีฉากสวิงมั้ยหนิ

edit 55555555555 นางเอกใจกว้างเกิ๊น

แต่อย่างว่าถ้าไม่ให้ก็อาจจะไปแอบทำยุดี

... คืนนี้พระเอกไม่น่าจะได้นอน

พรุ่งนี้ต้องจัดให้แฟนอีก

ตัวแห้งแน่ๆ