ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[SS-BRAIN] Not My Lover เมื่อเธอไม่ใช่คนรัก 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 23, 2020, 01:27:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lannanian

ขอบคุณครับ

เมนต์มักง่ายไม่อ่านกฎ

xonly8testaccount

ชอบแบบนี้ครับ  ::Shy::

I’m crazy

::Glad:: ::Glad::ชอบๆๆ ขอบคุณคร้าฟฟ

llar

หน้าตัวร้ายนี่เลวได้ใจเลย

ตอนหน้ามีแววปวดตับมาแต่ไกล

aeykook

ตัวร้ายหน้าตาน่ากลัวทำไมได้เย็ดสาวๆน่ารักบ่อยจัง ที่จำได้คือทั้งใหญ่ ยาว ลีลาดี กว่าพระเอกของเรื่องทั้งนั้น อยากรู้ว่ายายเอ๋อนั้นจะใช้ที่ไปช่วยหากุญแจไหม

ใช่จริงๆด้วยเจอลีลาแบบนี้เข้าไปติดใจกันทุกราย ว่าแต่อยากรู้จังว่าตอนแรกใช้แผนไหนจัดการ ส่วนรายต่อไป นางเอก สินะ ไม่รอดแน่

skoda2012

แนว NTR นี่แจ่มจริงๆแหะ

EDIT : ยัยเอ๋อ น่าจะเป็นสาวที่เดินชนกับพระเอกบ่อยๆสินะ

opzakong

ดูทรงแล้วบักพระเอกน่าจะไม่ได้สาวๆเลยซักคน

ส่วนบักอ้วนน่าจะเหมาสาวๆไปหมด

naris1423

ในคลิปของไอ้อ้วน ต้องเป็นน้องปีหนึ่งแน่เลย

ไอ้อ้วนนี่ จัดหนักจนน้องชิโนะฮาระ ปีหนึ่งติดใจหลงดุ้นไปเลย แถมยังได้รุ่นพี่ปีสองตัวเด็ดอีก มันมีอะไรดีนะไอ้อ้วนนี่

Flare cnx

satanas

ภาพสวย​ เนื้อเรื่องดีคับ
ไอ้อ้วนคงเหมาหมด

MooOon

เอาตรงๆจากประสบการณ์ที่ผ่านเเนวนี้มาทำไมผมรู้สึกว่า คาเรนหรือคนที่ไอ้ตัวประกอบชอบ

น่าจะโดนไอ้อ้วนจัดไปเเล้วอะ คือจะว่าไงดี อ่านเเล้วรู้สึกว่าคาเรนน่าจะชอบพระเอกหรือรักเลย

เพียงเเต่พอพระเอกสารภาพรักกลับ ไม่รับรัก มันดูขัดๆกันเอง กับสิ่งที่นางเเสดงกับพระเอก

ให้เดา น่าจะโดนไอ้อ้วนจัดการมาเเล้วมากกว่า เลยไม่อยากให้ตัวประกอบได้รับรู้ เเละไม่อยากให้เสียใจ

เเต่ในใจก็ยังรักตัวประกอบเลยยังคงคุยเเบบปกติเหมือนเดิม กลับมาที่รุ่นน้อง อยากรู้มากกว่า ว่าจะ

จับกดรุ่นน้องปี1ยังไง เเค่ตามหาพวงกุญเเจเนี่ย ถ้าจากการมโนของผมเกี่ยวกับคาเรนเปงจริงก็อยากรู้เหมือนกัน

ว่าหลอกยังไงถึงได้เอากับคาเรนด้วย ตอนที่1 คงจบกับรุ่นน้องละมั้ง

-------------------------------------------------------------------------------------

อ้าวเดาผิดซะงั้น อยากรู้มากว่าทำไม คาเรน ถึงไม่รับรักตัวประกอบมากกว่า ทั้งๆที่การเเสดงออกมันชัดเจนขนาดนั้น

บ้างทีก็นะ เเทนที่จะเสียตัวให้คนที่รัก ดูเเล้วคงไม่รอดไอ้อ้วนเเน่ จากตัวอย่าง อยากรู้มากว่า ทำอีท่าไหนถึงไปขึ้นเขียง

ที่บ้านไอ้อ้วนให้เอาง่ายๆได้ ดูเเล้วยังไงก็ไม่รอดเเน่นอนละ เเละคงกลายเปงสาวร่านเเบบ สาวน้องปีหนึ่งเเน่ๆ เอาจริงๆ

ตัวประกอบเรื่องนี้ไม่ได้ดูโง่เเบบเรื่องอื่นนะ ทั้งสารภาพรักก็เเล้ว เเค่โดนไม่รับรักเฉยๆ  ตอนนี้ที่อยากรู็มากคือ ทำอีท่าไหน

เเค่หาพวงกุญเเจ รุ่นน้องถึงโดนเอาได้ เเล้วทำอีท่าไหน คาเรนถึงยอมไปหาไอ้พระเอกถึงที่บ้าน ขอบพระคุณที่แปลเรื่อง

ภาพสวยๆ เนื้อหาปวดตับให้ได้อ่านครับ หวังว่าจะแปลครบทุกตอนนะ ^^

ท่านตอบเยอะไป สำหรับท่าน ถึงจะตอบแค่สองบรรทัดผมก็ไม่ว่า  ::Shower:: ท่านคือVIPสำหรับผมเสมอ

เอาจริงๆ ผมว่าท่านอย่าไปคิดอะไรมากเลย สำหรับที่เขาแปลเเละได้เงิน ถือว่าท่านทำบุญให้พวกผม ^^

เอาจริงๆ มันมีอีกเวปนึงที่ไปดูดของ fsasy เเล้วมาปล่อย ตอนละ 1 บาท นิดๆ ละมั้ง 555+

ผมจะรอตอน2อย่างมีหวังนะ คือผมลองไปดูเเบบ raw ก็ยังไม่เข้าใจอยู่ดี T^T

จุ๊ๆท่านอย่าเด็ดไป ถึงไม่มีใครโดเนทผมก็แปลปกติอยู่แล้ว

lllllmoolllll

no.609

คนไม่หล่อได้จัดก่อนแน่ๆๆ เก็บพวงกุญแจมีอัดคลิป ::Doubt::

จัดท่าข้างหลังจนติดใจเลย หอยดูดดีอีก.....แล้วจะจัดรุ่นพี่ต่อแน่ๆ ::DookDig:: ::DookDig::

zumlee

ปี 1 ใส ๆ โดนซะแล้วน้อง พระเอก นายต้องทำไรซักอย่างนะ ไม่งั้น มันจะไม่งาม

เด๋ว ๆ รุ่นน้องโดนไปแล้ว นางเอกกำลังจะโดนด้วย ขุนพระ เฮ้ย ไม่ได้นะเว้ย เปิดซิงนางเอกแบบนี้มันไม่ใช่

veget