ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Asagi Ryu] Usui | Rain Water นัดรักอาจารย์สาว [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 30, 2020, 06:39:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zeenongme

ฝ่ายหญิงสอนผู้ชาย...จนเป็นความลึกเสียวเกินห้ามจัย
หญิงดูมีใจและหวั่นเอนเพราะเลขอายุ

Tee001

เรื่องไม่คาดคิด  อาจารย์ ได้กะลูกศิษย์ซะงั้น 555

ดูโทนเรื่อง น่าจะจบแบบแฮปปี้เอนดิ้งนะครับ

edit  นักเรียนหนุ่ม ได้คบกับอาจารสาวสวย ดีจังครับ

apichart2523

นัดบอดดันเป็นครูซะเนี้ย ขึ้นครูของจริง สุดท้ายคงออกมาแบบคบกันจริงจริง เพราะจัดเด็กนักเรียนชายที่เป็นลูกศิษย์นี้หายาก
และแล้วก็คบกันตามจริง ขอให้ได้แต่งนะ

python69

hiromi39

ตอนจบ สองคนนี่มียาวแน่นอน เจ้าหนุ่มก็ชอบสาวมีอายุ ส่วนคุณครูก็ชอบแบบเด็กๆ ส่วนคนอ่านก็เสียวกันไปครับ
แก้ไขข้อความ : เหมือนที่คิดเอาไว้เลยครับ ว่าตอนจบนางเอกของเราคงต้องหลงรักเจ้าลูกศิษย์หนุ่มนั่นจริงๆ ชอบลายเส้นนางเอกเรื่องนี้มากเลยครับ โดยเฉพาะหน้าอกวาดสวยดูเป็นธรรมชาติ ไม่ใหญ่จนเวอร์เหมือนกับการ์ตูนแนวนี้ส่วนใหญ่ ฝากถึงคนที่แอบรักลูกศิษย์ทุกคนด้วยว่า ถ้าจัดการเรื่องทางบ้านได้เรียบร้อย ก็เดินหน้าเต็มตัวเลยครับ ยินดีสนับสนุนทุกประการ

numkrieng

::Dribbling:: แนวนี้น่าจะจบแบบคบกันแบบเปิดเผยนะ..

จบอย่างมีความสุขจริงๆ

outlawyer

น่าจะจบแบบสอนวิชาพิเศษบนเตียงรึเปล่าครับ

จบแบบ feel good ดีเลยครับ

elviswhat

อาจารย์กับลูกศิษย์อีกแล้วสินะ อาจารย์นี่ไม่รู้ว่าลูกศิษย์ตัวเองแอบมองอยู่แน่ ๆ เลย นัดครั้งนี้มาแต่พ่อหนุ่มเรานี่ก็แสบนัดอาจารย์จนมาจบที่แบบนี่ได้

ไอ้เด็กคนนี้ชอบสาวสามสิบก็ไม่บอกกันดี ๆ ตั้งแต่แรก อาจารย์ก็ไม่ค่อยมั่นใจตัวเองเหมือนกันนะเนี่ย แต่ก็จบแบบแฮปปี้เอนดิ้ง

neverock

ชอบมากเลลายเส้นและเนื้อเรื่อง คิดถึงสมัยเรียนที่จีบอาจารย์ฝึกสอน
-------------------------------------------
คนเขียนรายนี้มาแนวผู้หญิงกินเด็กน้อยตลอดเลยแฮะ

Noom Noomnoom

คุณครูน่าจะติดใจเด็กเวอร์จิ้น น่าจะมีนัดต่อแน่

enozerzz .

พอบอกว่าเป็นครูแล้วแบบคาแรคเตอร์เหมาะสมมากเลย คงได้กันยาวๆแหละสองคนนี

เหมือนตอนแรกอาจารย์จะไม่โอเค แต่ความชอบก้อคือชอบอะนะห้ามไม่ได้จริงๆ

dianachung01

แล้วนายจะทำไงต่อนะ  ดันรู้จักกันซะงั้น น่าจะสานต่อแน่ๆเลย ::HeyHey::

*อ้าว เป็นงั้นไป 55

yoyoh

โดนครูสาวสอนเชิง น่าจะมีจัดกันที่โรงเรียนด้วยแน่ไ

zuto

ไอ้เด็กนี่ คงต้องเป็นที่ระบายให้ครูไปเรื่อยๆแน่เลย

Edit:ไอ้หนูได้ติวเตอร์ประจำตัวเลยย สบายจริงๆ