ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Izumi, Reizei]Midareuchi สอนรักยัยกัปตันสาว [ภาพสี] แปลไทยโดย trong5171

เริ่มโดย trong5171, กุมภาพันธ์ 05, 2020, 12:24:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

apichart2523

ผมว่าที่ไม่มาฝึกเพราะทนกับความใหญ่ยาวของโคชไม่ไหว ร่ายกายน้องยังไม่ต้องการปะทะ

ที่ไหนได้เสร็จแฟนคนที่ไปตาม หวังว่าโคชน่าได้เย  แต่เสียใจกับนางเอกมากทั้งทั้งที่มีพระเอกสุดหล่อก็ไม่ใช้ให้มีประโยชน์

Whๅ่tE

NTR แน่นอน ดูจาหคนแต่งก็เดาได้ละ จะเป็นโค้ชเหมือนเดิมมี่ยนะ

Boran Mark

ยังเงี้ยะ ก็เสร็จโค้ชซิ หน้าตาก็ออกหื่นๆ อยู่แล้ว ทำใจได้เลยหนู
edit:โอ้วว หักมุมซะ โค้ชแทบไม่ได้เกี่ยวเลย สงสารแต่แฟนนางเอกต้องมาว่าวกับรูปนางเอกแทน เฮ้ย

Bnj

กัปตันโดนโค้ชเล่นแนใช้ข้ออ้างที่สมาชิกไม่มาล่อยับบชัววว

Lonelyworm

โค้ชดูมีแวว...สายหื่น เอ๊ะหรือจะสายหมี  ::Evil::

โถววว...ขอโต๊ดดด นะโค้ช ไม่น่ามองโค้ชในแง่ร้ายเลย  ::Crying::

tonza221

potaeds

sohee1412.

โดนโคชแน่นอน

บทโค้ชมาแค่นี้สินะ 55555

tcm12599

ลายเส้นที่คุ้นเคย  แค่เปลี่ยนบทไป ::DookDig::  หึหึ มาดูกันว่าจะสอนยังไง ::JubuJubu::

Kittitat Boonkarn

ขอบคุณสำหรับผลงานครับ เป็นกำลังให้แปลผลงานดีๆแบบนี้ออกมาอีกเรื่อยๆนะครับ

dragoness

โค๊ชจะสอนวิธีเพิ่มความไวให้ตัวๆ

อ้าวนึกว่าโค๊ช ที่ไหน ซาซากินี่เองตัวชักพาเข้าวงการ

Noproblemman

โดนเรียกแบบนี้ มีรึจะรอด

พลิกล็อคแบบนี้ก็ปวดใจสิครับ
สุดท้ายยาคงไม่ต้องใช้แล้วสินะ
ขอบคุณครับ

moomoma

แค่เห็นภาพก็ไม่ไหวแล้วงับ 

นางเอก ไม่น่าเลยยยยยย เสียดายจัง
เอาซะติดเฉย TT

mapaew