ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nanao Yukiji]I’m a Housewife, and Yet I Got Outplayed เป็นสาวใหญ่ใจต้องถึง

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 21, 2020, 06:25:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kazu36

เดาว่า ก็ติดใจนัดกันไปกินตับต่ออีก แอบเก็บรูปไว้ใต้หมอน เอ้ย ไม่ใช่ละ
นั่นไง ไปแอบจัดกันต่อในโรงแรมจริง ๆ

ipor

ผมนี่กำลังคิดว่า ตอนที่เด็กน้อยอายุ 5 ขวบ นางทำอะไรไว้รึเปล่า? พอมาถึงตอนนี้เลยจัดซะเต็มเลย

สุดท้ายนางก่อแอบมากินเด็กบ่อยๆ อิอิอิอิ

siwapol55

คุณป้าโดนเด็กหลอกฟันง่ายแท้
ดูท่าแล้วคุณป้าน่าจะติดใจเด็กต่อแน่ มันไม่จบแต่นี้
ขอบคุณมากครับ
นั้นไงติดใจของเด็กจริงๆตามที่เดาไว้เลย อนาคตท้องชัวร์

xonly-1867

ตอบคำถามจบโดยการที่ แม่ของน้องเล่นชู้เรื่อยๆจนมีลูกอีกคนยังไงละครับ  ::HoHo::
แบบนี้แหละๆถือว่าผมเดาถูกต้องที่สุด

ddcc

ผมว่าจบที่ได้แม่แล้วต่างคนก็แยกย้าย ไม่แน่ไอหัวทองอาจกลับมาอีก แต่ลูกไม่น่าได้นะ ดูทรงเด็กน้อยบื้อๆน่ารักๆ
เอ้า แลกแม่กันเลยมั้ย5555 จบคล้ายที่คิด แต่ไม่คิดว่าจะทิ้งลูกอย่างเง้!! ::Angry:: แงงง วงวาร

joulez

ชื่อเรื่องแปลกๆ น่าจะเป็น "จะเอาสาวใหญ่ใจต้องถึง" เพราะสาวใหญ่เราโดนบุกก่อน แต่ก็ยอมง่ายมาก ออกปากเองอีกด้วย เอาที่ห้อง จัดหนัก จัดเต็ม มีเวลาเป็นเอา ชัวร์

ไปแล้วจ้า ติดใจฝากลูกกะคนอื่นเฉย แถมจะสวมเขาผัวตัวเองอีก

อ่อ ตั้งใจจะตั้งชื่อว่า เป็นสาวใหญ่ใจต้องถึงน่ะ ขอบคุณที่ท้วงติง เดี๋ยวแก้ชื่อเรื่องใหม่

gfthebc

สงสัย​ยูจัง​จะ​ได้​มา​เป็น​แขก​ประจำแน่ๆ​เลย​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ยูจัง​จัดยาวละครับ​ที​นี้​ น่า​จะ​มี​น้อง​ให้​โชตะสักวัน​แน่​ๆ​เลย​ครับ​

bigboy001

::Thinking:: เท่าที่ดู เจ้าหนุ่มมหาลัย คงจ้องจะฟัน สาวใหญ่ข้างบ้านแต่เด็กแล้วหละ เพียงแต่ กระเจี้ยวมันยังเล็กไปหน่อย พอโตขึ้นมาได้ที่ก็เลยจัดการได้ตามเป้าหมาย ยิ่งแม่ไม่อยู่ด้วยหลายวัน งานนี้สาวใหญ่โดนแตกในมีสิทธิ์ท้องได้นะเนียะ ว่าแต่ทำไมสาวใหญ่ถึงใจง่ายจังโดนหนุ่มรุ่นน้องกระตุ้นอารมณ์นิดหน่อยก็เยิ่ม จนให้เขาเสียบได้ แสดงว่าผัวคงไม่ทำการบ้านแน่ ๆ เลยหันมาให้เด็กทำหน้าที่แทน แหมะสมประโยชน์ทั้งคู่นะเนียะ...
::Grimace::

EDIT นั้นไง ฝ่ายหญิงกะให้ผัวเอาต่อเผื่อท้องจะได้ไม่ต้องสงสัย แหมะๆ แผนสูงซะด้วย...

Summermay

โดนเด็กบุกก่อน แถมทำให้เคลิ้ม เพราะของขาดก็งี้ เด็กก็เชี่ยวซะด้วย สงสัยแม่เด็กกลับมา คงต้องชวนมาเที่ยวที่นี่บ่อยๆแหง

ร้ายกว่าตรงที่ไม่ชวนมาบ้านให้เสี่ยง ไปทำกันที่โรงแรมให้สะใจไปเลย แล้วฝากลูกตัวไว้แทน ฮ่าๆๆ

[S]ha[D]ow◕‿◕

คุณเธอก็เก็บกดมานานนั่นละ ปากทำเป็นบอกปฏิเสธไปงั้น แต่จริงๆก็อยากโดนอยู่แล้ว

โอ้โห้ ถึงขนาดทิ้งลูกฝากให้คนอื่่นดูแล ตัวเองมาเย็ดกันที่โรงแรม  ::Angry:: ::Angry::

Ppcub Jjip

แล้วไหงเปลี่ยนใจง่ายจังฟะตอนแรกแค่จะทำให้แตก

เอาสดถ้าท้องผัวก็ไม่รุ้สินะ แอบแซ่บ

nekki

สาวใหญ่ของขาดเจอหนุ่มไวไฟก็แบบนี้ละ ว่าแต่ก็กล้าจริงๆนะเข้ามาอาบน้ำกับแม่โดยทิ้งลูกชายดูทีวีอยู่ข้างนอกนี่

ติดใจตามไปหในโรงแรมในเมืองเลยรึ เอาเถอะความเสียวไม่เข้าใครออกใครนินา

mindza2212

นี่เองเข้าไปรุกเข้าถึงห้องน้ำเลยหรอไม่กลัวคนอื่นมาเห็นหรือไงฟะ

กลับมาผัวคงคงงงจัดไม่กี่ทีท้องซะแล้ว

PAN DAB

เจอเพื่อนสมัยเด็กของลูกเคลมเข้าให้ ถ้าเป็นแบบนี้คงจะจบด้วยการที่กลับมาเล่นเป็นเพื่อนลูกทุกวัน ::Hmmm::
edit ตามที่คาดหลังๆแนวนี้มาเยอะ ลูกชายคงได้น้องแน่ๆ เติมให้เต็มแล้วรอผัวมาซ้ำ เข้าคอนเซ็ปลูกพ่อกระดอใครอีกแล้ว  ::Thankyou::

pfrankz

ดุ้นใหญ่แถมยังหนุ่มแบบนี้ืน่าจะจัดกันยันเช้าแน่ๆ ติดใจจนถอนตัวไม่ขึ้นเลยมั้งเนี่ย

ติดใจจนฝากลูกกันข้่งบ้าานแล้วไปโรงแรมกันเลยหรอเนี่ยสงสัยจะมีลูกคนที่2