ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tanaka-Ex] Tomatta Sekai de Majiwaru Toiki เกมรักหยุดโลก 2/5 [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 24, 2020, 07:12:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nuunung

ถอดแบบไม่แอบด้วย ถ้าหมดเวลาจะโชว์เลยนะ แต่ก็แปลก พอทเรื่องนี้เป็นผู้หญิง หยุดเวลาเพื่อเข้าหาผู้ชาย

munkza

เอ็งไปปลุกด้านมืดของเค้าขึ้นมาแล้วไงคราวนี้ รับผิดชอบซะ555

น่านนน รวมหัวกันซนซะอย่างนั้นนน ไปถึงอาจารย์แล้วนั่น

civil2

เดี๋ยวๆๆๆๆ ไหนว่ายังไม่แน่ใจเรื่องระยะเวลา เกิดเวลามันเดินแบบไม่ทันตั้งตัวทำไงล่ะหนู

อ่อ กดหยุดเวชาแล้วย้ายที่สินะ แต่มันก็ต้องมีคนเห็นแว่บๆบ้างล่ะ
แต่ดูนางเอกน่าจะชอบความตื่นเต้น เลยยิ่งชอบไปใหญ่
งานนึ้พระเกจะได้ขึ้นครู(ครูจริงๆ)ไหมครับ ไปซนกับครูแล้ว

mindza2212

สงสารจารย์จริงๆต้องขอโทษโดยการให้มีความสุขด้วยซะเถอะ

ตอนหน้าอาจารย์ก็โดนอีกแล้วหรอเนี่ยแต่คู่นี้ทำไมไม่คบๆกันไปเลย

B6105280

สงสัยนางเอกก้เงี่ยนไม่แพ้กัน
edit สงสัยคงไปแกล้งทั้งรร

tp3660

ถ้าตอนกดปุ่มหยุดเวลาแล้วคนกดปุ่มแตะตัวคนอื่นไว้ด้วย คนถูกแตะตัวจะไม่โดนหยุดเวลา เอ! แบบนี้ก็สนุกสิครับ แบบว่าได้สนุกด้วยกันไง..

สนุกอย่างว่ากันจริงๆ ครับ แต่เป็นนางเอกที่กล้าและเป็นฝ่ายรุกซ่ะด้วย ตอนหน้าคงพากันไปแกล้งคุณครูคนสวยแน่ๆ เลย ขอติดตามครับ

TonynaHee

มันต้องทำอะไรที่พิศดาร​กันแน่ๆ อย่างเยกันตอนหยุดเวลา

เป็นอย่างที่คิดจริงๆด้วย ตอนหน้าคงจะมีอะไรพิเรน​ๆให้ดูอีกแน่ๆ

hayato

นางเอกโรคจิตซะงั้น เลือกถุกคนจริงๆนะพ่อหนุ่ม

แผนการยึดโรงเรียน เริ่มได้

gugugundam

เห็นสวยๆอย่างนี้ ก็ไม่ติ๋มนะ มีแบบนี้รักตายเลย

mawinxxx102

mawinxxx102

xonly-1785

PGroup

ไม่เคยได้อ่านแนวนี้ในโดจินเลยครับ ปกติดูแต่เป็น AV มันก็แปลก ๆ ดีครับ

kboonm

โดนยึดของแถมโดนแกล้งคืนด้วย แต่ไปๆมาๆตัวละครหญิงกับสนุกกับของวิเศษที่ยึดไปได้ สงสัยต้องได้ทำอะไรสนุกๆอีกแน่ๆ
สรุปนางเอกก็ไม่รอดตามเดิม แถมยังเก็นเครื่องลางไว้อีก แต่ตัวอย่างตอนต่อไปน่าติดตามมากครับ สงสัยนางเอกต้องหาสาวๆมาเพิ่มให้พระเอกแน่ๆเลย

Kit.m555

นางเอกกลับไปศึกษาวิธีมาอย่างช่ำชอง
พอกดหยุดเปิดเสื้อเลยเหรอ ใจร้อนนะเรา ::GiveMe::
EDIT : นางเอกซิงจริงเหรอดูท่าทางไม่น่าใช่ๆ
ยอมให้เครื่องรางเพื่อแลกกับเซ็ก พระเอกใจไปหมดแล้ว
ตอนต่อไปนี่เริ่มหาเหยื่อละ  ::Evil::