ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[dam]My Classmate is a Slutty Housekeeper! เพื่อนร่วมชั้นของผมเป็นแม่บ้านสุดร่าน

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 26, 2020, 06:18:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

time288

พ่อมองการไกลจัด ได้แม่บ้านแถมเมียในคนเดียว  ::DookDig::

มีภาคต่อเวอชั่นเมีย หรือจัดที่ รร ไม๊  ::Horror::

Manoptana

อยู่ที่โรงเรียนก็เบรคกันแซวกัน ต้องมาเจอกันที่บ้านก็จะมาทะเลาะกันต่อจนกว่าจะโดนแม่บ้านยั่วจนทนไม่ไหว ลุกขึ้นมาสู้ด้วยศักดิ์ศรีลูกผู้ชาย ใครจะชนะแตกเท่านั้นแหละ

pfrankz

ต้องจ้างประจำแล้วแบบนี้

จะได้จัดกันทั้งวันเลย

มีแอบกระซิบกัน2คนด้วยย

pandorack159

ยัยนี้กวนตีนดีจัง แต่ก็อย่างว่าเสน่ห์ของหญิงทุกคนไม่เหมือนกันแต่แบบนี้ก็ไม่ติดนะ
ตอบคำถาม จบแบบเหมาไปตลอดชีพ LT แน่นวล ;]

น่ารักมากเลยยยยยย แบบนี้ตลอดชีพแน่นอน งานบ้านเก่ง นิสียน่ารัก :3

thai4id

สงสัยจะได้เมียละคราวนี้ 555

แต่เปลี่ยนเป็น สงสัยจะได้แม่ละ 555
อะไรๆ ก็กู

wender_111

จากรายวันจะเป็นรายเดือน แล้วย้ายมาอยู่ประจำแน่นวล ฟันทิ้ง

แฮ่ ๆ มีส่งซิกด้วย ถุงเทา ๆ ซื้อมาเป็นแพกใหญ่เลยซินะ พกถุงสองถุงไม่พอซินะ
แฟนตูนเลิฟฮินะ

game2539

ดูทรงแล้วน่าจะติดใจพระเอกจนสมัครเป็นแม่บ้านแบบถาวรเป็นแน่แท้
edit:แต่นี้ได้เป็นแค่แม่บ้านแต่อนาคตคงได้เป็นแม่ของลูกพระเอกเป็นแน่แท้

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::

โดนเพื่อนกินตอนแรก แต่เจอดุ้นบิ้กเบิ้มพระเอกแล้วติดใจ

ตามคาด ครั้งแรกไม่เพียงพอ ขอรีเทิน 2น้ำถุงแทบหลุด

nitikornza

dragonlionc

ขอจบแบบที่มีแม่บ้านส่วนตัวครับ55
ตามคาดเลยครับบ

minezaza1

bastaro55

rit1403

จะแกล้งเขา เผลอๆโดนกลับจนติดใจแน่ๆ แบบนี้

มาอีกทีมีอะไรในกล่องมาด้วย ถ้าจะจัดหนักทีนี้

eiaws

จบลงอย่างไร?
คิดว่าน่าจะจบแบบเปลี่ยนสถานะจากการเป็นเพื่อนและแม่บ้าน กลายเป็นเมียอะไรประมาณนี้

มีรหัสลับเวลาอยุ่โรงเรียนซะด้วย นัดมามีไรกันหลังเลิกเรียน555